Ushauri: Ananiumiza Tukigegedana, Natamani Kumwacha

Ushauri: Ananiumiza Tukigegedana, Natamani Kumwacha

N kwel unafurahia lakn uwe makin ujali afya yako kama anaenda deep sana anaweza akakuharbu kizaz ko uwe makin lakn pia unaweza kutumia stail ambazo s hatarishi
2.jaribu kijichunguza ikiwezekana pima inawezekana una fangasi (kandadiasis albicans) ko n vzur ukamuona daktar na ikiwezekana ukapma usisahau(PID)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N kwel unafurahia lakn uwe makin ujali afya yako kama anaenda deep sana anaweza akakuharbu kizaz ko uwe makin lakn pia unaweza kutumia stail ambazo s hatarishi
2.jaribu kijichunguza ikiwezekana pima inawezekana una fangasi (kandadiasis albicans) ko n vzur ukamuona daktar na ikiwezekana ukapma usisahau(PID) yaaan inaezekana una gono ko kamuone docta

Sent using Jamii Forums mobile app



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmmh, muda mrefu ipweke? Muda gani?

Mbona mm Nina miaka 2 na.miezi 2 bila na Niko fine?
Kuepuka hill, kuwa busy hutoskia hizo hamu.

Pili kila jion piga zoezi walai usiku unalala fofofooo.
Watu wametofautiana hormones ( vichocheo vya mwili ) .km ww unaweza kukaa muda mrefu bila kupigwa rungu ,c wote wanaweza ,..wengine wanachanyikiwaga wakikaa mda mrefu bila gegedo

From profile picture to proper future
 
Nilikua nki comment na kufutafuta... Ila uvumilivu umenishindaaa...

Hivi watoto jinsia ya kike haswa wa mijini katika hichi kizazi mnataka nini,?? Mtu yani anaelezea jinsigani hufanya mapenzi,, istoshe akimpata mwenye maumbile madogo ya viungo vyake vya siri bas anamterm kua mwanaume seruali/mr kibamia,,, mwenye viungo vikubwa yey akipata anaanza kulalamika,,, hivi mnahitaji nin haswa??

Naomba kujibiwa na wadada wa humu tafadhari kama hamtojari, kwasababu nimeshindwa kuelewa kwa mda mrefu sasa hili swala limekaaje sijui...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana...

As long as unataka na kupenda mwenyewe... hakuna ushauri utakaopewa utakufaa...


Cc: mahondaw
 
Samahani,Kuna kipindi huwa nawaza kwamba wanawake huwa wanawapenda wanaume waliowaumba kwaajili ya mapenzi tu na si wale wanaume walioumbwa kwaajili yao,wasababu huyo mwanaume kilichomfanya apendwe ni kimoja tu.Nakuomba usimuache huyo mwanaume mwenzangu kwasababu ukimuacha nami nitaumia sana.
 
Jamani mapenzi ni matamu hasa ukimpata mjuzi wa mambo lakini mimi nina tatizo, naombeni ushauri. Mwanzoni mwa mwaka huu, kuna kaka nimekutana naye, akanitongoza na baadaye tukaanzisha uhusiano. Kiukweli nilimkubalia siyo kwa sababu nampenda, bali nilikuwa kwenye kipindi kigumu sana kihisia kwa sababu ya upweke.
Nakiri kwamba sikumuona kuwa type yangu kwa mwonekano wake wa nje, kwanza nilikuwa namuona kama bado mdogo halafu kama hajatulia hivi, ila nikasema ngoja nizugezuge naye wakati nasubiri husband material, mi napendaga ma-gentlemen, wale wanaojielewa. Basi akawa kila akitaka sex mi namzugazuga, ikafika mahali na mimi nikawa na hamu ya kwichikwichi, basi nikaamua ngoja nimtunuku kwani kila siku analialia anataka.
Basi tukapanga appointment na hatimaye yakatimia, mimi na yeye chumbani. Kwanza alinishtua kutokana na mgegedo aliojaaliwa, siyo mkubwa sana lakini mashalaah, nikasema nilikuwa nachelewa nini siku zote hizo?
Basi wala hakuwa na papara, baada ya foreplay akaingia, kiukweli raha niliyoipata ilikuwa haielezeki,mashine ngumu halafu imefiti vizuri, basi nikawa naugulia tu kwa mautamu.
Basi na mimi sikutaka kubaki nyuma, nikajitahidi kumfurahisha, kiuno nikakishughulisha weee mpaka ikafika mahali, nimechoka mwenzangu bado yuko ngangari kwelikweli, halafu anafika deep sea. Alinisulubu kisawasawa, dakika kama arobaini hivi ndo anafika mshindo, mimi hoi! Tulipumzika na kiukweli niichoka sana, hamu zote zikawa zimeniisha. Cha ajabu, baada ya muda, tunapigapiga stori si nikashtukia kitu kinasoma 4G tena, nikaona anaweza kunitoboa bure, nikatumia ujanja na kumuahidi kwamba tutakutana tena kesho yake. Ilikuwa ngumu kunielewa lakini alikubali kwa shingo upande.
Basi niliporudi hom nilianza kusikia maumivu makali sana ya tumbo,huku ikulu kunawaka moto, ukimwagia maji ndiyo usiseme. Mi huwa napenda kugegedwa vizuri lakini huyu aliniweza, alikuwa ni faya.
Nilikaa wiki nzima namzungusha lakini pia nikiuguza tumbo, wikiendi hiyo nikawa nimemisi tena anigegede, nikampelekea, mambo yakawa yaleyale na siku hiyo alikuwa anakula kiroho, mpaka nikawa nahisi kufakufa. Siku hiyo nilimuachia apige mbili, akachukua kama saa na nusu hivi mimi hoi. Tulipoachana tumbo likaanza tena kuniuma.
Basi ikawa kila tukikutana, ananisulubu mno, nikitoka naumwa tumbo hata wiki nzima, nikipona tu najikuta nammiss nampelekea tena, na yeye akiiona anaitendea haki kwelikweli. Imefika mahali natamani kumuacha kwa sababu naumia kila nikikutana naye lakini nikikumbuka maufundi nakuwa sipo tayari kuona mwanamke mwingine anafanyiwa kama navyofanyiwa mimi, natamani awe wangu peke yangu. Imefika mahali hata sijielewi, nikijisikia tu hamu najipeleka kama mbwa anavyojipeleka kwa chatu, ananishindua wee nikitoka naumwa.
Naombeni ushauri wakuu.
Dick Rider.
 
Ili tatizo analo mpenzi wangu.najitahidi kila siku kumtafutia solutions bado sijaipata.yani tusex taratibu tukimaliza asubuhi tumbo litamuuma .tusex speed hivyohivyo.japo wakati wa sex anakuwa anacheza fresh tu.shida baada ya tndo..huwa namuonea huruma .kuna kipindi ilibidi nimpotezee nikaona kama analeta action.nilipoona hataki tuachane yupo tayari awe mvumilivu basi dah. Naenda nae taratibu.tu hadi sasa...#..kingine shemeji yenu mzuri.pia mweupe
 
Back
Top Bottom