Ushauri: Ananiumiza Tukigegedana, Natamani Kumwacha

Ushauri: Ananiumiza Tukigegedana, Natamani Kumwacha

Lazima tumbo liume.
tapatalk_1551256984951.jpeg
 
Ok.. nilijua nina asilimia chache za ufahamu wa kujua wanawake wanataka nini ila sasa hivi kwakweli hata sijui wanawake wanataka nini.. i'm Completely confused..Pole dada..

#Muungwana_John
Kuna aina tofauti ya wanawake mkuu hata haichukui mda kuliona hilo,huyu mwenzetu yupo special maana ni mfuasi wa fifty shades of grey

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bila Aibu, Unaomba Ushauri? , Au Unachangamusha Genge ? Ndo Maana Mnakuja Na Id Mpya Za Kutafutia Wachumba Wakuwaoa, Mungu Atusaidie!
Nimekwambia nina shida na mchumba mimi, kwa taarifa yako mi najimudu sana sema nilikosa mgegedo, kama una ushauri itakuwa vizuri lakini kama huna, pita hivi
 
Mkuu, wewe hamu zikikushika unafanya je ili kujituliza? Mwenzako akipatwa na genye anakipeleka, tatizo ni tumbo baada ya kukunjwa...
Kuendekeza vitu visivyokuwa na Maana subiri atobolewe kizazi
 
Hali ya kawaida hiyo,mashine yake inagusa mlango wa kizazi ndio maana unapata maumivu ya tumbo;anavyopush anagusa kwenye cervix ndio maana tumbo linakuuma,inawezekana wewe sio mrefu sana,ila kwa ushauri tumia staili itakayozuia isiingie yote,na pia wewe uki-pees(ukimwaga) usubiri kwanza kwa muda ndio muendelee lasivyo k itakuwa kavu na mashine itaendelea kukuchubua.
 
Nimekwambia nina shida na mchumba mimi, kwa taarifa yako mi najimudu sana sema nilikosa mgegedo, kama una ushauri itakuwa vizuri lakini kama huna, pita hivi
Mkuu cha kukushauri em jarbu na kwangu! Utapata raha na ctakuumiza!

NB:una jarbu kwanza
 
Kuna aina tofauti ya wanawake mkuu hata haichukui mda kuliona hilo,huyu mwenzetu yupo special maana ni mfuasi wa fifty shades of grey

Sent using Jamii Forums mobile app
Inawezekana ni kweli unachosema mkuu.Maaana yule bi dada alimkimbia yule jamaa kwasababu ya show zake za ajabu lakini taratibu akaanza kuzipenda na kurejea kwa kidume..alafu nilipata nightmares nilipoiangalia ile movie..

#Muungwana_John
 
Nakuwa napenda dada, ujue nimekaa mpweke muda mrefu na sikuwahi kuwa nakoshwa kiasi hiki, najikuta tu najipeleka
Mmmh, muda mrefu ipweke? Muda gani?

Mbona mm Nina miaka 2 na.miezi 2 bila na Niko fine?
Kuepuka hill, kuwa busy hutoskia hizo hamu.

Pili kila jion piga zoezi walai usiku unalala fofofooo.
 
Inawezekana ni kweli unachosema mkuu.Maaana yule bi dada alimkimbia yule jamaa kwasababu ya show zake za ajabu lakini taratibu akaanza kuzipenda na kurejea kwa kidume..alafu nilipata nightmares nilipoiangalia ile movie..

#Muungwana_John
Hahahahaaa mkuu yale mambo sio ya kawaida lazma upate nightmares,ukisikia kuzima wakati wa tendo ndio vile

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom