Ushauri: Ananiumiza Tukigegedana, Natamani Kumwacha

Ushauri: Ananiumiza Tukigegedana, Natamani Kumwacha

kwanza mweleze huo ukweli kuwa huwa unaumia,ili ajue,pili tafuteni mbinu za foreplay iwe kali mno ili utepete kabisa kabla hajaingia na ni vyema atumie ky,au glycerine ili kuilainisha ****
ama kuhusu ukifanya mapenzi tumbo linauma hicho ni kitu kingine kabisa nakushauri nenda kamuone daktari bingwa wa wanawake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aisee..!!Me pia aka yangu ni Pussy Monger,can we make somethin'?.
Sasa kuna uhusiano gani hapo, people wanajaji kuhusu jina langu sana, itabidi siku moja nifungue uzi wa kufafanua kuhusu jina, dont judge a book by its cover!
 
kwanza mweleze huo ukweli kuwa huwa unaumia,ili ajue,pili tafuteni mbinu za foreplay iwe kali mno ili utepete kabisa kabla hajaingia na ni vyema atumie ky,au glycerine ili kuilainisha ****
ama kuhusu uki tombwa tumbo linauma hicho ni kitu kingine kabisa nakushauri nenda kamuone daktari bingwa wa wanawake

Sent using Jamii Forums mobile app
Huwa tunafanya sana foreplay na huwaga hana papara mpaka niwe chapachapa ndiyo anaingia, lakini bado!
 
Jamani mapenzi ni matamu hasa ukimpata mjuzi wa mambo lakini mimi nina tatizo, naombeni ushauri. Mwanzoni mwa mwaka huu, kuna kaka nimekutana naye, akanitongoza na baadaye tukaanzisha uhusiano. Kiukweli nilimkubalia siyo kwa sababu nampenda, bali nilikuwa kwenye kipindi kigumu sana kihisia kwa sababu ya upweke.
Nakiri kwamba sikumuona kuwa type yangu kwa mwonekano wake wa nje, kwanza nilikuwa namuona kama bado mdogo halafu kama hajatulia hivi, ila nikasema ngoja nizugezuge naye wakati nasubiri husband material, mi napendaga ma-gentlemen, wale wanaojielewa. Basi akawa kila akitaka sex mi namzugazuga, ikafika mahali na mimi nikawa na hamu ya kwichikwichi, basi nikaamua ngoja nimtunuku kwani kila siku analialia anataka.
Basi tukapanga appointment na hatimaye yakatimia, mimi na yeye chumbani. Kwanza alinishtua kutokana na mgegedo aliojaaliwa, siyo mkubwa sana lakini mashalaah, nikasema nilikuwa nachelewa nini siku zote hizo?
Basi wala hakuwa na papara, baada ya foreplay akaingia, kiukweli raha niliyoipata ilikuwa haielezeki,mashine ngumu halafu imefiti vizuri, basi nikawa naugulia tu kwa mautamu.
Basi na mimi sikutaka kubaki nyuma, nikajitahidi kumfurahisha, kiuno nikakishughulisha weee mpaka ikafika mahali, nimechoka mwenzangu bado yuko ngangari kwelikweli, halafu anafika deep sea. Alinisulubu kisawasawa, dakika kama arobaini hivi ndo anafika mshindo, mimi hoi! Tulipumzika na kiukweli niichoka sana, hamu zote zikawa zimeniisha. Cha ajabu, baada ya muda, tunapigapiga stori si nikashtukia kitu kinasoma 4G tena, nikaona anaweza kunitoboa bure, nikatumia ujanja na kumuahidi kwamba tutakutana tena kesho yake. Ilikuwa ngumu kunielewa lakini alikubali kwa shingo upande.
Basi niliporudi hom nilianza kusikia maumivu makali sana ya tumbo,huku ikulu kunawaka moto, ukimwagia maji ndiyo usiseme. Mi huwa napenda kugegedwa vizuri lakini huyu aliniweza, alikuwa ni faya.
Nilikaa wiki nzima namzungusha lakini pia nikiuguza tumbo, wikiendi hiyo nikawa nimemisi tena anigegede, nikampelekea, mambo yakawa yaleyale na siku hiyo alikuwa anakula kiroho, mpaka nikawa nahisi kufakufa. Siku hiyo nilimuachia apige mbili, akachukua kama saa na nusu hivi mimi hoi. Tulipoachana tumbo likaanza tena kuniuma.
Basi ikawa kila tukikutana, ananisulubu mno, nikitoka naumwa tumbo hata wiki nzima, nikipona tu najikuta nammiss nampelekea tena, na yeye akiiona anaitendea haki kwelikweli. Imefika mahali natamani kumuacha kwa sababu naumia kila nikikutana naye lakini nikikumbuka maufundi nakuwa sipo tayari kuona mwanamke mwingine anafanyiwa kama navyofanyiwa mimi, natamani awe wangu peke yangu. Imefika mahali hata sijielewi, nikijisikia tu hamu najipeleka kama mbwa anavyojipeleka kwa chatu, ananishindua wee nikitoka naumwa.
Naombeni ushauri wakuu.
Heri uwapate hao hao wenye mishedede mikubwa, tatizo mnatudharau sana sie wenye vibamia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ok sasa kama mnafanya foreplay mpaka unaloana bado unaumia,then try kutumia mafuta ya ky ukeni na uumeni kwake,the punguzeni muda wa ku to mbana,maybe dk 20 tu mnaacha,then baada ya muda mnafanya 10min mnaacha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ok sasa kama mnafanya foreplay mpaka unaloana bado unaumia,then try kutumia mafuta ya ky ukeni na uumeni kwake,the punguzeni muda wa ku to mbana,maybe dk 20 tu mnaacha,then baada ya muda mnafanya 10min mnaacha

Sent using Jamii Forums mobile app
Mh sasa KY si ndo watu wataanza kutuhisi vibaya, ushauri mzuri lakini
 
Jamani mapenzi ni matamu hasa ukimpata mjuzi wa mambo lakini mimi nina tatizo, naombeni ushauri. Mwanzoni mwa mwaka huu, kuna kaka nimekutana naye, akanitongoza na baadaye tukaanzisha uhusiano. Kiukweli nilimkubalia siyo kwa sababu nampenda, bali nilikuwa kwenye kipindi kigumu sana kihisia kwa sababu ya upweke.
Nakiri kwamba sikumuona kuwa type yangu kwa mwonekano wake wa nje, kwanza nilikuwa namuona kama bado mdogo halafu kama hajatulia hivi, ila nikasema ngoja nizugezuge naye wakati nasubiri husband material, mi napendaga ma-gentlemen, wale wanaojielewa. Basi akawa kila akitaka sex mi namzugazuga, ikafika mahali na mimi nikawa na hamu ya kwichikwichi, basi nikaamua ngoja nimtunuku kwani kila siku analialia anataka.
Basi tukapanga appointment na hatimaye yakatimia, mimi na yeye chumbani. Kwanza alinishtua kutokana na mgegedo aliojaaliwa, siyo mkubwa sana lakini mashalaah, nikasema nilikuwa nachelewa nini siku zote hizo?
Basi wala hakuwa na papara, baada ya foreplay akaingia, kiukweli raha niliyoipata ilikuwa haielezeki,mashine ngumu halafu imefiti vizuri, basi nikawa naugulia tu kwa mautamu.
Basi na mimi sikutaka kubaki nyuma, nikajitahidi kumfurahisha, kiuno nikakishughulisha weee mpaka ikafika mahali, nimechoka mwenzangu bado yuko ngangari kwelikweli, halafu anafika deep sea. Alinisulubu kisawasawa, dakika kama arobaini hivi ndo anafika mshindo, mimi hoi! Tulipumzika na kiukweli niichoka sana, hamu zote zikawa zimeniisha. Cha ajabu, baada ya muda, tunapigapiga stori si nikashtukia kitu kinasoma 4G tena, nikaona anaweza kunitoboa bure, nikatumia ujanja na kumuahidi kwamba tutakutana tena kesho yake. Ilikuwa ngumu kunielewa lakini alikubali kwa shingo upande.
Basi niliporudi hom nilianza kusikia maumivu makali sana ya tumbo,huku ikulu kunawaka moto, ukimwagia maji ndiyo usiseme. Mi huwa napenda kugegedwa vizuri lakini huyu aliniweza, alikuwa ni faya.
Nilikaa wiki nzima namzungusha lakini pia nikiuguza tumbo, wikiendi hiyo nikawa nimemisi tena anigegede, nikampelekea, mambo yakawa yaleyale na siku hiyo alikuwa anakula kiroho, mpaka nikawa nahisi kufakufa. Siku hiyo nilimuachia apige mbili, akachukua kama saa na nusu hivi mimi hoi. Tulipoachana tumbo likaanza tena kuniuma.
Basi ikawa kila tukikutana, ananisulubu mno, nikitoka naumwa tumbo hata wiki nzima, nikipona tu najikuta nammiss nampelekea tena, na yeye akiiona anaitendea haki kwelikweli. Imefika mahali natamani kumuacha kwa sababu naumia kila nikikutana naye lakini nikikumbuka maufundi nakuwa sipo tayari kuona mwanamke mwingine anafanyiwa kama navyofanyiwa mimi, natamani awe wangu peke yangu. Imefika mahali hata sijielewi, nikijisikia tu hamu najipeleka kama mbwa anavyojipeleka kwa chatu, ananishindua wee nikitoka naumwa.
Naombeni ushauri wakuu.
Baada ya kufatilia maelezo yako naona uende hospitali kuangalia afya yako ya uzazi maana siajabu ukawa na pelvic inflammatory disease(PID) au tatizo lengine,Zingatia hili tafadhali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mambie akuoe kabisa. Atakua ndo mwanaume wa type yako Huyo. Usimpime mwanaume wa type yako kwa umbo lake. Coz hata huyo mwenye umbo lake sa ajabu anakuona wewe sio wa taype yake. Komaa nae akumiliki mazima. Maumivu yata acha tu baadae...

Ila jamani mkongo ametusaidia sana kuweka heshima kwa warembo wa mjini. Tutoeni salute kwa kweli.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani mapenzi ni matamu hasa ukimpata mjuzi wa mambo lakini mimi nina tatizo, naombeni ushauri. Mwanzoni mwa mwaka huu, kuna kaka nimekutana naye, akanitongoza na baadaye tukaanzisha uhusiano. Kiukweli nilimkubalia siyo kwa sababu nampenda, bali nilikuwa kwenye kipindi kigumu sana kihisia kwa sababu ya upweke.
Nakiri kwamba sikumuona kuwa type yangu kwa mwonekano wake wa nje, kwanza nilikuwa namuona kama bado mdogo halafu kama hajatulia hivi, ila nikasema ngoja nizugezuge naye wakati nasubiri husband material, mi napendaga ma-gentlemen, wale wanaojielewa. Basi akawa kila akitaka sex mi namzugazuga, ikafika mahali na mimi nikawa na hamu ya kwichikwichi, basi nikaamua ngoja nimtunuku kwani kila siku analialia anataka.
Basi tukapanga appointment na hatimaye yakatimia, mimi na yeye chumbani. Kwanza alinishtua kutokana na mgegedo aliojaaliwa, siyo mkubwa sana lakini mashalaah, nikasema nilikuwa nachelewa nini siku zote hizo?
Basi wala hakuwa na papara, baada ya foreplay akaingia, kiukweli raha niliyoipata ilikuwa haielezeki,mashine ngumu halafu imefiti vizuri, basi nikawa naugulia tu kwa mautamu.
Basi na mimi sikutaka kubaki nyuma, nikajitahidi kumfurahisha, kiuno nikakishughulisha weee mpaka ikafika mahali, nimechoka mwenzangu bado yuko ngangari kwelikweli, halafu anafika deep sea. Alinisulubu kisawasawa, dakika kama arobaini hivi ndo anafika mshindo, mimi hoi! Tulipumzika na kiukweli niichoka sana, hamu zote zikawa zimeniisha. Cha ajabu, baada ya muda, tunapigapiga stori si nikashtukia kitu kinasoma 4G tena, nikaona anaweza kunitoboa bure, nikatumia ujanja na kumuahidi kwamba tutakutana tena kesho yake. Ilikuwa ngumu kunielewa lakini alikubali kwa shingo upande.
Basi niliporudi hom nilianza kusikia maumivu makali sana ya tumbo,huku ikulu kunawaka moto, ukimwagia maji ndiyo usiseme. Mi huwa napenda kugegedwa vizuri lakini huyu aliniweza, alikuwa ni faya.
Nilikaa wiki nzima namzungusha lakini pia nikiuguza tumbo, wikiendi hiyo nikawa nimemisi tena anigegede, nikampelekea, mambo yakawa yaleyale na siku hiyo alikuwa anakula kiroho, mpaka nikawa nahisi kufakufa. Siku hiyo nilimuachia apige mbili, akachukua kama saa na nusu hivi mimi hoi. Tulipoachana tumbo likaanza tena kuniuma.
Basi ikawa kila tukikutana, ananisulubu mno, nikitoka naumwa tumbo hata wiki nzima, nikipona tu najikuta nammiss nampelekea tena, na yeye akiiona anaitendea haki kwelikweli. Imefika mahali natamani kumuacha kwa sababu naumia kila nikikutana naye lakini nikikumbuka maufundi nakuwa sipo tayari kuona mwanamke mwingine anafanyiwa kama navyofanyiwa mimi, natamani awe wangu peke yangu. Imefika mahali hata sijielewi, nikijisikia tu hamu najipeleka kama mbwa anavyojipeleka kwa chatu, ananishindua wee nikitoka naumwa.
Naombeni ushauri wakuu.
Pain after sex ina mambo mengi inawezekana kuna underlying cause ambazo ziko more gynecological
Mtafute daktari WA masuala ya uzazi ufanye vipimo zaidi
Isije ikakusumBua badae

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom