Ushauri: Ananiumiza Tukigegedana, Natamani Kumwacha

Ushauri: Ananiumiza Tukigegedana, Natamani Kumwacha

Je wewe ni mrefu au ni mfupi je wewe una vagina canal ndefu au fupi je wewe una vagina canal pana au nyembamba na je mwenza wako ana muhogo mrefu au mfupi kama ana muhogo mrefu na wewe una vagina canal fupi hilo ni tatizo pia anagusa mlango wa kizazi ndio maana tumbo linakusumbua na pengine angalia style mnazokunjuana kuna style nyingine zinaruhusu mashine kwenda ndani zaidi na kama una vagina canal fupi ndio tabu zaidi pole kwa tatizo lako mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Je baada ya game kuna uchafu wowote unatoka ambao ni unusual. Jibu haraka
Jamani mapenzi ni matamu hasa ukimpata mjuzi wa mambo lakini mimi nina tatizo, naombeni ushauri. Mwanzoni mwa mwaka huu, kuna kaka nimekutana naye, akanitongoza na baadaye tukaanzisha uhusiano. Kiukweli nilimkubalia siyo kwa sababu nampenda, bali nilikuwa kwenye kipindi kigumu sana kihisia kwa sababu ya upweke.
Nakiri kwamba sikumuona kuwa type yangu kwa mwonekano wake wa nje, kwanza nilikuwa namuona kama bado mdogo halafu kama hajatulia hivi, ila nikasema ngoja nizugezuge naye wakati nasubiri husband material, mi napendaga ma-gentlemen, wale wanaojielewa. Basi akawa kila akitaka sex mi namzugazuga, ikafika mahali na mimi nikawa na hamu ya kwichikwichi, basi nikaamua ngoja nimtunuku kwani kila siku analialia anataka.
Basi tukapanga appointment na hatimaye yakatimia, mimi na yeye chumbani. Kwanza alinishtua kutokana na mgegedo aliojaaliwa, siyo mkubwa sana lakini mashalaah, nikasema nilikuwa nachelewa nini siku zote hizo?
Basi wala hakuwa na papara, baada ya foreplay akaingia, kiukweli raha niliyoipata ilikuwa haielezeki,mashine ngumu halafu imefiti vizuri, basi nikawa naugulia tu kwa mautamu.
Basi na mimi sikutaka kubaki nyuma, nikajitahidi kumfurahisha, kiuno nikakishughulisha weee mpaka ikafika mahali, nimechoka mwenzangu bado yuko ngangari kwelikweli, halafu anafika deep sea. Alinisulubu kisawasawa, dakika kama arobaini hivi ndo anafika mshindo, mimi hoi! Tulipumzika na kiukweli niichoka sana, hamu zote zikawa zimeniisha. Cha ajabu, baada ya muda, tunapigapiga stori si nikashtukia kitu kinasoma 4G tena, nikaona anaweza kunitoboa bure, nikatumia ujanja na kumuahidi kwamba tutakutana tena kesho yake. Ilikuwa ngumu kunielewa lakini alikubali kwa shingo upande.
Basi niliporudi hom nilianza kusikia maumivu makali sana ya tumbo,huku ikulu kunawaka moto, ukimwagia maji ndiyo usiseme. Mi huwa napenda kugegedwa vizuri lakini huyu aliniweza, alikuwa ni faya.
Nilikaa wiki nzima namzungusha lakini pia nikiuguza tumbo, wikiendi hiyo nikawa nimemisi tena anigegede, nikampelekea, mambo yakawa yaleyale na siku hiyo alikuwa anakula kiroho, mpaka nikawa nahisi kufakufa. Siku hiyo nilimuachia apige mbili, akachukua kama saa na nusu hivi mimi hoi. Tulipoachana tumbo likaanza tena kuniuma.
Basi ikawa kila tukikutana, ananisulubu mno, nikitoka naumwa tumbo hata wiki nzima, nikipona tu najikuta nammiss nampelekea tena, na yeye akiiona anaitendea haki kwelikweli. Imefika mahali natamani kumuacha kwa sababu naumia kila nikikutana naye lakini nikikumbuka maufundi nakuwa sipo tayari kuona mwanamke mwingine anafanyiwa kama navyofanyiwa mimi, natamani awe wangu peke yangu. Imefika mahali hata sijielewi, nikijisikia tu hamu najipeleka kama mbwa anavyojipeleka kwa chatu, ananishindua wee nikitoka naumwa.
Naombeni ushauri wakuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tangazo la nini mkuu
Jamani mapenzi ni matamu hasa ukimpata mjuzi wa mambo lakini mimi nina tatizo, naombeni ushauri. Mwanzoni mwa mwaka huu, kuna kaka nimekutana naye, akanitongoza na baadaye tukaanzisha uhusiano. Kiukweli nilimkubalia siyo kwa sababu nampenda, bali nilikuwa kwenye kipindi kigumu sana kihisia kwa sababu ya upweke.
Nakiri kwamba sikumuona kuwa type yangu kwa mwonekano wake wa nje, kwanza nilikuwa namuona kama bado mdogo halafu kama hajatulia hivi, ila nikasema ngoja nizugezuge naye wakati nasubiri husband material, mi napendaga ma-gentlemen, wale wanaojielewa. Basi akawa kila akitaka sex mi namzugazuga, ikafika mahali na mimi nikawa na hamu ya kwichikwichi, basi nikaamua ngoja nimtunuku kwani kila siku analialia anataka.
Basi tukapanga appointment na hatimaye yakatimia, mimi na yeye chumbani. Kwanza alinishtua kutokana na mgegedo aliojaaliwa, siyo mkubwa sana lakini mashalaah, nikasema nilikuwa nachelewa nini siku zote hizo?
Basi wala hakuwa na papara, baada ya foreplay akaingia, kiukweli raha niliyoipata ilikuwa haielezeki,mashine ngumu halafu imefiti vizuri, basi nikawa naugulia tu kwa mautamu.
Basi na mimi sikutaka kubaki nyuma, nikajitahidi kumfurahisha, kiuno nikakishughulisha weee mpaka ikafika mahali, nimechoka mwenzangu bado yuko ngangari kwelikweli, halafu anafika deep sea. Alinisulubu kisawasawa, dakika kama arobaini hivi ndo anafika mshindo, mimi hoi! Tulipumzika na kiukweli niichoka sana, hamu zote zikawa zimeniisha. Cha ajabu, baada ya muda, tunapigapiga stori si nikashtukia kitu kinasoma 4G tena, nikaona anaweza kunitoboa bure, nikatumia ujanja na kumuahidi kwamba tutakutana tena kesho yake. Ilikuwa ngumu kunielewa lakini alikubali kwa shingo upande.
Basi niliporudi hom nilianza kusikia maumivu makali sana ya tumbo,huku ikulu kunawaka moto, ukimwagia maji ndiyo usiseme. Mi huwa napenda kugegedwa vizuri lakini huyu aliniweza, alikuwa ni faya.
Nilikaa wiki nzima namzungusha lakini pia nikiuguza tumbo, wikiendi hiyo nikawa nimemisi tena anigegede, nikampelekea, mambo yakawa yaleyale na siku hiyo alikuwa anakula kiroho, mpaka nikawa nahisi kufakufa. Siku hiyo nilimuachia apige mbili, akachukua kama saa na nusu hivi mimi hoi. Tulipoachana tumbo likaanza tena kuniuma.
Basi ikawa kila tukikutana, ananisulubu mno, nikitoka naumwa tumbo hata wiki nzima, nikipona tu najikuta nammiss nampelekea tena, na yeye akiiona anaitendea haki kwelikweli. Imefika mahali natamani kumuacha kwa sababu naumia kila nikikutana naye lakini nikikumbuka maufundi nakuwa sipo tayari kuona mwanamke mwingine anafanyiwa kama navyofanyiwa mimi, natamani awe wangu peke yangu. Imefika mahali hata sijielewi, nikijisikia tu hamu najipeleka kama mbwa anavyojipeleka kwa chatu, ananishindua wee nikitoka naumwa.
Naombeni ushauri wakuu.
Jamani mapenzi ni matamu hasa ukimpata mjuzi wa mambo lakini mimi nina tatizo, naombeni ushauri. Mwanzoni mwa mwaka huu, kuna kaka nimekutana naye, akanitongoza na baadaye tukaanzisha uhusiano. Kiukweli nilimkubalia siyo kwa sababu nampenda, bali nilikuwa kwenye kipindi kigumu sana kihisia kwa sababu ya upweke.
Nakiri kwamba sikumuona kuwa type yangu kwa mwonekano wake wa nje, kwanza nilikuwa namuona kama bado mdogo halafu kama hajatulia hivi, ila nikasema ngoja nizugezuge naye wakati nasubiri husband material, mi napendaga ma-gentlemen, wale wanaojielewa. Basi akawa kila akitaka sex mi namzugazuga, ikafika mahali na mimi nikawa na hamu ya kwichikwichi, basi nikaamua ngoja nimtunuku kwani kila siku analialia anataka.
Basi tukapanga appointment na hatimaye yakatimia, mimi na yeye chumbani. Kwanza alinishtua kutokana na mgegedo aliojaaliwa, siyo mkubwa sana lakini mashalaah, nikasema nilikuwa nachelewa nini siku zote hizo?
Basi wala hakuwa na papara, baada ya foreplay akaingia, kiukweli raha niliyoipata ilikuwa haielezeki,mashine ngumu halafu imefiti vizuri, basi nikawa naugulia tu kwa mautamu.
Basi na mimi sikutaka kubaki nyuma, nikajitahidi kumfurahisha, kiuno nikakishughulisha weee mpaka ikafika mahali, nimechoka mwenzangu bado yuko ngangari kwelikweli, halafu anafika deep sea. Alinisulubu kisawasawa, dakika kama arobaini hivi ndo anafika mshindo, mimi hoi! Tulipumzika na kiukweli niichoka sana, hamu zote zikawa zimeniisha. Cha ajabu, baada ya muda, tunapigapiga stori si nikashtukia kitu kinasoma 4G tena, nikaona anaweza kunitoboa bure, nikatumia ujanja na kumuahidi kwamba tutakutana tena kesho yake. Ilikuwa ngumu kunielewa lakini alikubali kwa shingo upande.
Basi niliporudi hom nilianza kusikia maumivu makali sana ya tumbo,huku ikulu kunawaka moto, ukimwagia maji ndiyo usiseme. Mi huwa napenda kugegedwa vizuri lakini huyu aliniweza, alikuwa ni faya.
Nilikaa wiki nzima namzungusha lakini pia nikiuguza tumbo, wikiendi hiyo nikawa nimemisi tena anigegede, nikampelekea, mambo yakawa yaleyale na siku hiyo alikuwa anakula kiroho, mpaka nikawa nahisi kufakufa. Siku hiyo nilimuachia apige mbili, akachukua kama saa na nusu hivi mimi hoi. Tulipoachana tumbo likaanza tena kuniuma.
Basi ikawa kila tukikutana, ananisulubu mno, nikitoka naumwa tumbo hata wiki nzima, nikipona tu najikuta nammiss nampelekea tena, na yeye akiiona anaitendea haki kwelikweli. Imefika mahali natamani kumuacha kwa sababu naumia kila nikikutana naye lakini nikikumbuka maufundi nakuwa sipo tayari kuona mwanamke mwingine anafanyiwa kama navyofanyiwa mimi, natamani awe wangu peke yangu. Imefika mahali hata sijielewi, nikijisikia tu hamu najipeleka kama mbwa anavyojipeleka kwa chatu, ananishindua wee nikitoka naumwa.
Naombeni ushauri wakuu.
 
Muone daktari mueleze. pima afya yako. mueleze jamaa unaumia kuwa wazi funguka .
 
Jamani mapenzi ni matamu hasa ukimpata mjuzi wa mambo lakini mimi nina tatizo, naombeni ushauri. Mwanzoni mwa mwaka huu, kuna kaka nimekutana naye, akanitongoza na baadaye tukaanzisha uhusiano. Kiukweli nilimkubalia siyo kwa sababu nampenda, bali nilikuwa kwenye kipindi kigumu sana kihisia kwa sababu ya upweke.
Nakiri kwamba sikumuona kuwa type yangu kwa mwonekano wake wa nje, kwanza nilikuwa namuona kama bado mdogo halafu kama hajatulia hivi, ila nikasema ngoja nizugezuge naye wakati nasubiri husband material, mi napendaga ma-gentlemen, wale wanaojielewa. Basi akawa kila akitaka sex mi namzugazuga, ikafika mahali na mimi nikawa na hamu ya kwichikwichi, basi nikaamua ngoja nimtunuku kwani kila siku analialia anataka.
Basi tukapanga appointment na hatimaye yakatimia, mimi na yeye chumbani. Kwanza alinishtua kutokana na mgegedo aliojaaliwa, siyo mkubwa sana lakini mashalaah, nikasema nilikuwa nachelewa nini siku zote hizo?
Basi wala hakuwa na papara, baada ya foreplay akaingia, kiukweli raha niliyoipata ilikuwa haielezeki,mashine ngumu halafu imefiti vizuri, basi nikawa naugulia tu kwa mautamu.
Basi na mimi sikutaka kubaki nyuma, nikajitahidi kumfurahisha, kiuno nikakishughulisha weee mpaka ikafika mahali, nimechoka mwenzangu bado yuko ngangari kwelikweli, halafu anafika deep sea. Alinisulubu kisawasawa, dakika kama arobaini hivi ndo anafika mshindo, mimi hoi! Tulipumzika na kiukweli niichoka sana, hamu zote zikawa zimeniisha. Cha ajabu, baada ya muda, tunapigapiga stori si nikashtukia kitu kinasoma 4G tena, nikaona anaweza kunitoboa bure, nikatumia ujanja na kumuahidi kwamba tutakutana tena kesho yake. Ilikuwa ngumu kunielewa lakini alikubali kwa shingo upande.
Basi niliporudi hom nilianza kusikia maumivu makali sana ya tumbo,huku ikulu kunawaka moto, ukimwagia maji ndiyo usiseme. Mi huwa napenda kugegedwa vizuri lakini huyu aliniweza, alikuwa ni faya.
Nilikaa wiki nzima namzungusha lakini pia nikiuguza tumbo, wikiendi hiyo nikawa nimemisi tena anigegede, nikampelekea, mambo yakawa yaleyale na siku hiyo alikuwa anakula kiroho, mpaka nikawa nahisi kufakufa. Siku hiyo nilimuachia apige mbili, akachukua kama saa na nusu hivi mimi hoi. Tulipoachana tumbo likaanza tena kuniuma.
Basi ikawa kila tukikutana, ananisulubu mno, nikitoka naumwa tumbo hata wiki nzima, nikipona tu najikuta nammiss nampelekea tena, na yeye akiiona anaitendea haki kwelikweli. Imefika mahali natamani kumuacha kwa sababu naumia kila nikikutana naye lakini nikikumbuka maufundi nakuwa sipo tayari kuona mwanamke mwingine anafanyiwa kama navyofanyiwa mimi, natamani awe wangu peke yangu. Imefika mahali hata sijielewi, nikijisikia tu hamu najipeleka kama mbwa anavyojipeleka kwa chatu, ananishindua wee nikitoka naumwa.
Naombeni ushauri wakuu.
Kwa hiyo u dick monger wote umekwisha baada ya kunyooshwa, ulidhani wote wamelepweta!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani mapenzi ni matamu hasa ukimpata mjuzi wa mambo lakini mimi nina tatizo, naombeni ushauri. Mwanzoni mwa mwaka huu, kuna kaka nimekutana naye, akanitongoza na baadaye tukaanzisha uhusiano. Kiukweli nilimkubalia siyo kwa sababu nampenda, bali nilikuwa kwenye kipindi kigumu sana kihisia kwa sababu ya upweke.
Nakiri kwamba sikumuona kuwa type yangu kwa mwonekano wake wa nje, kwanza nilikuwa namuona kama bado mdogo halafu kama hajatulia hivi, ila nikasema ngoja nizugezuge naye wakati nasubiri husband material, mi napendaga ma-gentlemen, wale wanaojielewa. Basi akawa kila akitaka sex mi namzugazuga, ikafika mahali na mimi nikawa na hamu ya kwichikwichi, basi nikaamua ngoja nimtunuku kwani kila siku analialia anataka.
Basi tukapanga appointment na hatimaye yakatimia, mimi na yeye chumbani. Kwanza alinishtua kutokana na mgegedo aliojaaliwa, siyo mkubwa sana lakini mashalaah, nikasema nilikuwa nachelewa nini siku zote hizo?
Basi wala hakuwa na papara, baada ya foreplay akaingia, kiukweli raha niliyoipata ilikuwa haielezeki,mashine ngumu halafu imefiti vizuri, basi nikawa naugulia tu kwa mautamu.
Basi na mimi sikutaka kubaki nyuma, nikajitahidi kumfurahisha, kiuno nikakishughulisha weee mpaka ikafika mahali, nimechoka mwenzangu bado yuko ngangari kwelikweli, halafu anafika deep sea. Alinisulubu kisawasawa, dakika kama arobaini hivi ndo anafika mshindo, mimi hoi! Tulipumzika na kiukweli niichoka sana, hamu zote zikawa zimeniisha. Cha ajabu, baada ya muda, tunapigapiga stori si nikashtukia kitu kinasoma 4G tena, nikaona anaweza kunitoboa bure, nikatumia ujanja na kumuahidi kwamba tutakutana tena kesho yake. Ilikuwa ngumu kunielewa lakini alikubali kwa shingo upande.
Basi niliporudi hom nilianza kusikia maumivu makali sana ya tumbo,huku ikulu kunawaka moto, ukimwagia maji ndiyo usiseme. Mi huwa napenda kugegedwa vizuri lakini huyu aliniweza, alikuwa ni faya.
Nilikaa wiki nzima namzungusha lakini pia nikiuguza tumbo, wikiendi hiyo nikawa nimemisi tena anigegede, nikampelekea, mambo yakawa yaleyale na siku hiyo alikuwa anakula kiroho, mpaka nikawa nahisi kufakufa. Siku hiyo nilimuachia apige mbili, akachukua kama saa na nusu hivi mimi hoi. Tulipoachana tumbo likaanza tena kuniuma.
Basi ikawa kila tukikutana, ananisulubu mno, nikitoka naumwa tumbo hata wiki nzima, nikipona tu najikuta nammiss nampelekea tena, na yeye akiiona anaitendea haki kwelikweli. Imefika mahali natamani kumuacha kwa sababu naumia kila nikikutana naye lakini nikikumbuka maufundi nakuwa sipo tayari kuona mwanamke mwingine anafanyiwa kama navyofanyiwa mimi, natamani awe wangu peke yangu. Imefika mahali hata sijielewi, nikijisikia tu hamu najipeleka kama mbwa anavyojipeleka kwa chatu, ananishindua wee nikitoka naumwa.
Naombeni ushauri wakuu.
Ndio maana Inashauriwa usipende kuonja vitu usivyo vitaka (nilimkubali kuzugiazugia)
Kwani hata asiemtaka akimuonja kitimoto atamtaka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani mapenzi ni matamu hasa ukimpata mjuzi wa mambo lakini mimi nina tatizo, naombeni ushauri. Mwanzoni mwa mwaka huu, kuna kaka nimekutana naye, akanitongoza na baadaye tukaanzisha uhusiano. Kiukweli nilimkubalia siyo kwa sababu nampenda, bali nilikuwa kwenye kipindi kigumu sana kihisia kwa sababu ya upweke.
Nakiri kwamba sikumuona kuwa type yangu kwa mwonekano wake wa nje, kwanza nilikuwa namuona kama bado mdogo halafu kama hajatulia hivi, ila nikasema ngoja nizugezuge naye wakati nasubiri husband material, mi napendaga ma-gentlemen, wale wanaojielewa. Basi akawa kila akitaka sex mi namzugazuga, ikafika mahali na mimi nikawa na hamu ya kwichikwichi, basi nikaamua ngoja nimtunuku kwani kila siku analialia anataka.
Basi tukapanga appointment na hatimaye yakatimia, mimi na yeye chumbani. Kwanza alinishtua kutokana na mgegedo aliojaaliwa, siyo mkubwa sana lakini mashalaah, nikasema nilikuwa nachelewa nini siku zote hizo?
Basi wala hakuwa na papara, baada ya foreplay akaingia, kiukweli raha niliyoipata ilikuwa haielezeki,mashine ngumu halafu imefiti vizuri, basi nikawa naugulia tu kwa mautamu.
Basi na mimi sikutaka kubaki nyuma, nikajitahidi kumfurahisha, kiuno nikakishughulisha weee mpaka ikafika mahali, nimechoka mwenzangu bado yuko ngangari kwelikweli, halafu anafika deep sea. Alinisulubu kisawasawa, dakika kama arobaini hivi ndo anafika mshindo, mimi hoi! Tulipumzika na kiukweli niichoka sana, hamu zote zikawa zimeniisha. Cha ajabu, baada ya muda, tunapigapiga stori si nikashtukia kitu kinasoma 4G tena, nikaona anaweza kunitoboa bure, nikatumia ujanja na kumuahidi kwamba tutakutana tena kesho yake. Ilikuwa ngumu kunielewa lakini alikubali kwa shingo upande.
Basi niliporudi hom nilianza kusikia maumivu makali sana ya tumbo,huku ikulu kunawaka moto, ukimwagia maji ndiyo usiseme. Mi huwa napenda kugegedwa vizuri lakini huyu aliniweza, alikuwa ni faya.
Nilikaa wiki nzima namzungusha lakini pia nikiuguza tumbo, wikiendi hiyo nikawa nimemisi tena anigegede, nikampelekea, mambo yakawa yaleyale na siku hiyo alikuwa anakula kiroho, mpaka nikawa nahisi kufakufa. Siku hiyo nilimuachia apige mbili, akachukua kama saa na nusu hivi mimi hoi. Tulipoachana tumbo likaanza tena kuniuma.
Basi ikawa kila tukikutana, ananisulubu mno, nikitoka naumwa tumbo hata wiki nzima, nikipona tu najikuta nammiss nampelekea tena, na yeye akiiona anaitendea haki kwelikweli. Imefika mahali natamani kumuacha kwa sababu naumia kila nikikutana naye lakini nikikumbuka maufundi nakuwa sipo tayari kuona mwanamke mwingine anafanyiwa kama navyofanyiwa mimi, natamani awe wangu peke yangu. Imefika mahali hata sijielewi, nikijisikia tu hamu najipeleka kama mbwa anavyojipeleka kwa chatu, ananishindua wee nikitoka naumwa.
Naombeni ushauri wakuu.
JINA LAKO TU TAYARI NI JIBU LA HILI ULILOOMBA USHAURI, HUWEZI KUMUACHA BHASI USIOMBE USHAURI, MAUMIVU YA TUMBO YATAFUTIE TIBA YA KITATIBU SIO USHAURI WAKUTOKUJIELEWA UMUACHE AU LAH WAKATI HAUPO TAYARI KUMUONA MWANAMKE MWINGINE AKIFAIDI UNACHOFAIDI WEWE "DON'T LOOSE WHAT YOU CAN'T RISK"
 
Back
Top Bottom