Ushauri: Alimdanganya kazi yake kabla hajamuoa

Ushauri: Alimdanganya kazi yake kabla hajamuoa

Hahahah duh maisha haya magumu hadi yanafanya uwe muongo sasa,mi nakumbuka dada yangu alikuwa na rafiki yake wakati wanasoma chuo,rafiki yak akapata mwanaume,na huyo dada alikuwa mzuri sana ikabidi atumie gia ya kumuonyesha mali zake,magari,nyumba kubwa,aka mdaganya hadi kazi anayofanya,bi dada kuona jamaa ana mali kaona hapa hapa pa kushikiria akawa kila wknd anatorok hstl anaenda kwa jamaa wanapika na kupakua,wanatok out kila siku wana badiri magari,mwsho wa siku wenye mali wamelud na familia yao kumbe walienda nje kutembea sasa mtoto wa shangaz ndo huyu jamaa aliwekwa km mlinzi duh kuja kugundua bi dada alilia maana alikuwa na mimba ya miez mitano basi ikabidi tu akubali azae na mahusiano yao yakaishia hapo japo jamaa anajitahid kumtunza mtoto wake
 
Huu uongo mbaya sna bora mtu ajue ukweli aamue mwenyewe kyna mmoja alimdanganya mke wke wakti anamtongoza kuwa usalama wa taifa mke alikubali kisa jamaa mda wote wakionana ananyuka suti akajua miaka 17 imepita kumbe n mchimba vyoo
 
Hahahhh madem na magari hivi kwa nini jamaan mbona wengine tunaona kawaida tu [emoji28]ujinga tu
 
Alifuata mali si ndioa, ameambulia mali kauli, big up car washer !!
 
Back
Top Bottom