Ushauri: Alimdanganya kazi yake kabla hajamuoa

Ushauri: Alimdanganya kazi yake kabla hajamuoa

Kijana Jr

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Posts
564
Reaction score
888
After losing job nikaona ngoja nikajipange home, kufika home nikapata idea cha kufungu carwash jirani na home maana kuna kisima maji mengi ya kumwaga masimtak matatu ya 10000ml dah napiga kazi life inaendelea.

After all siku zinasonga, leo hii kaja dada flani hivi, hi Baraka pole na kazi Baraka ujue hapa mtaani mtu pekee mwenye ustarabu ni wewe ok i say sorry about plz plz Baraka naomba tukae kidogo pale nahitaji ushauri mimi nina mpenzi wangu aliniambia kazi yake ni dalali wa magari, na akaniahidi kuwa na mimi ataninunulia gari ili nisiwe na tatizo la usafiri.

Niliongeza mapenzi kwake ili asijekusahau kunipa gari. Uchumba wetu
ulichukua miezi mitatu kisha tukaoana katika ndoa ambayo mpenzi wangu alisema tufanye kakitu kadogo tu kakisiri tusiharibu pesa.

Ndugu zangu walininunia lakini mimi sikujali. Kwa kuwa nilikuwa na chumba
kizuri katikati ya mji, ilionekana maisha tuanze kwetu maana mume wangu akisema alikuwa akiishi na mama yake nje ya mji, aliyekuwa akimkataza
asipange chumba. Huwezi kuamini Baraka anatoa kitambaa kwenye kipochi kanafuta machozi na vikamasi, kanaendelea kunisimulia.

Juzijuzi tu ndio nimegundua kumbe nilikuwa nadanganywa siku zote, kumbe mume wangu kazi yake ni kuosha magari, hana udalali wala nini. Kuna kijiwe
chao kando ya mto wanaosha magari mchana kutwa, sasa akiachiwa aoshe gari basi ndio huzunguka nalo na ndipo alipoweza kunidanganya nikaingia kingi.

Kwanini alinidanganya vile? Si angenieleza tu ukweli nijue? Jamani kanafuta machozi kanaendelea simulia, nitaendeleaje kumuamini sasa? Mbaya zaidi mi nimemaliza chuo kikuu na nimegundua kuwa jamaa hakumaliza hata
form two, Baraka what do I do? Uku kana nipigapiga kwa bega na kutoa vimachozi. Wenzangu walikuwa wananicheka nilikuwa siwaelewi.

Nilikuwa kila siku napiga picha niko kwenye gari tofauti nazituma instagram,
jamani watu wakigundua si ndio watanichamba mwaka mzima? Ndugu zangu walinionya kuwa wanamuona jamaa tapeli nikagombana nao sana, narudije kwetu? Nipe ushauri Baraka kwanini macarwasher mnakua hivi.

Hata mimi sijui nimwambieje?

Huyu mdada, natamani kumpiga makofi kwa kunichora na ujinga wake?
 
Tukija tukiwa real kuwa hatuna Magari munatukataaa munataka tuje time rent car
1473888023210.png
 
Hahaha mashuti yanaendelea nyie wanawake si mnadhani kila mkimuona mtu na gari ni la kwake???

Tena umenkumbusha kitu ngoja na mimi nkakodishe gari hii wikiendi nkapate kipoozeo kwa maana najua watakuja tu....
 
Dah.. Maskini..
Ila angeelezwa ukweli angepatwa!!!!???

Jamaa nae hajafanya poa kiuanaume.. Baada ya kula tunda na kumnogesha mtoto angempa ukwel tuu
 
Yaaan baada ya kugundua sio dalali na gari ataambulia kuona tu eti ndo anakuja jua pia jamaa elimu ni ndogo. Angepewa gari hata asngemuulzia elmu yake. Imekula kwakwe. Gari ndo lmemponza msomi wa chuo kikuu daaaah...huyu ni jipu.
 
Sasa yeye amemaliza chuo alaf bado analia lia kana kwamba na yeye hajaenda shule.

Mwambie atulie na mmewe huyo,atumie degree yake vizuri.
 
Ha ha ha wanawake na maisha Yao ya kuigiza,ukiwaambia ukweli wanazingua,lakini huyu jamaa nae kazingua,wale wa hit&run wadanganye,lakini huyu WA kuanzisha nae maisha!,angejiamini tu na kusema ukweli,maana asingeweza kuficha Kuna siku angeujua tu ukweli..
 
After losing job nikaona ngoja nikajipange home, kufika home nikapata idea cha kufungu carwash jirani na home maana kuna kisima maji mengi ya kumwaga masimtak matatu ya 10000ml dah napiga kazi life inaendelea.

After all siku zinasonga, leo hii kaja dada flani hivi, hi Baraka pole na kazi Baraka ujue hapa mtaani mtu pekee mwenye ustarabu ni wewe ok i say sorry about plz plz Baraka naomba tukae kidogo pale nahitaji ushauri mimi nina mpenzi wangu aliniambia kazi yake ni dalali wa magari, na akaniahidi kuwa na mimi ataninunulia gari ili nisiwe na tatizo la usafiri.

Niliongeza mapenzi kwake ili asijekusahau kunipa gari. Uchumba wetu
ulichukua miezi mitatu kisha tukaoana katika ndoa ambayo mpenzi wangu alisema tufanye kakitu kadogo tu kakisiri tusiharibu pesa.

Ndugu zangu walininunia lakini mimi sikujali. Kwa kuwa nilikuwa na chumba
kizuri katikati ya mji, ilionekana maisha tuanze kwetu maana mume wangu akisema alikuwa akiishi na mama yake nje ya mji, aliyekuwa akimkataza
asipange chumba. Huwezi kuamini Baraka anatoa kitambaa kwenye kipochi kanafuta machozi na vikamasi, kanaendelea kunisimulia.

Juzijuzi tu ndio nimegundua kumbe nilikuwa nadanganywa siku zote, kumbe mume wangu kazi yake ni kuosha magari, hana udalali wala nini. Kuna kijiwe
chao kando ya mto wanaosha magari mchana kutwa, sasa akiachiwa aoshe gari basi ndio huzunguka nalo na ndipo alipoweza kunidanganya nikaingia kingi.

Kwanini alinidanganya vile? Si angenieleza tu ukweli nijue? Jamani kanafuta machozi kanaendelea simulia, nitaendeleaje kumuamini sasa? Mbaya zaidi mi nimemaliza chuo kikuu na nimegundua kuwa jamaa hakumaliza hata
form two, Baraka what do I do? Uku kana nipigapiga kwa bega na kutoa vimachozi. Wenzangu walikuwa wananicheka nilikuwa siwaelewi.

Nilikuwa kila siku napiga picha niko kwenye gari tofauti nazituma instagram,
jamani watu wakigundua si ndio watanichamba mwaka mzima? Ndugu zangu walinionya kuwa wanamuona jamaa tapeli nikagombana nao sana, narudije kwetu? Nipe ushauri Baraka kwanini macarwasher mnakua hivi.

Hata mimi sijui nimwambieje?

Huyu mdada, natamani kumpiga makofi kwa kunichora na ujinga wake?
hahahahahah ndio dawa ya kupenda kitonga tafuta zako aalaaa acha mdanganywe tu hamna namna.
 
ha ha ha hakuna watu waongo mjini hapa kama madalali ha ha
huyu dada nae kiazi kabisa.

huyo dadali wake hajwahi hata kwenda na gari kwao? ha ha ha
 
Back
Top Bottom