Ushahidi huu unatosha kumtia hatiani mke!!

Ushahidi huu unatosha kumtia hatiani mke!!

its funny most of the comments hapa zinamuhukumu huyu mama, na kushauri apigwe chini.
kuna mada nyingi humu zimeshaletwa kuwahusu wanaume wasio waaminifu but the difference is that, most comments regarding such topics utasikia, " usitafute presha kuchunguza sim za wanaume, utaacha wangapi?, jiangalie labda wewe ndio umesababisha mwanaume kutoka" etc etc INASHANGAZA SANA!!!!!!
 
Du, kwa umri wangu nimewahi kusapoti ndoa moja ivunjike yaani mke kuachwa maana alizaa nje ya ndoa, sasa hii ni sapoti ya pili yaani apigwe chini tu, vinginevyo Ukimwi + mtoto wa nje ya ndoa.
 
Amuandalie fumanizi na huyo mwanafunzi mwenzie aliyekiri kosa kisha aende kumfumania akiwa na baba mkwe anayejifanya tomaso, hataki kusadiki hadi ajiridhishe yeye. ila bro nae kayataka mwenyewe kamkuta nungayembe na bwanake washazaa akamtoa huko akamuoa, ukianza kucheat kweli ni vigumu kuacha hasa kwa mkomavu kama huyo anayekataa tuhuma pamoja na kuletewa uthibitisho usoni kwake.
 
Ni lini inabidi tuseme ndoa hii sasa basi............?

Hakuna kipimo hasa kwa sababu kila mmoja anaguswa kwa namna tofauti na jambo fulani, lakini kila mmoja wetu ana kiwango tofauti cha kuwavumilia na hata kuwasamehe wengine. Watu wengi huwa wanajiuliza wanapokosewa na wenzao kwenye ndoa, ‘sijui nimwache au nimpe tena nafasi?'

Dini zinasisitiza kusameheana, elimu ya utambuzi hivyo hivyo na hata mila na desturi zetu. Lakini kusisitizwa na kutenda ni vitu au mambo mawili tofauti. Bado dini hizo hizo kuna makosa ya kindoa ambayo zinayatazama kama makosa yenye kusameheka, lakini ambayo hayaruhusu au kutoa nafasi kubwa kwa ndoa kuendelea.

Moja ya makosa hayo ni uzinzi, yaani kutoka nje ya ndoa. Kutoka nje ya ndoa ni kosa ambalo limechangia katika kuvunja ndoa nyingi sana. Hata hivyo, kwa bahati mbaya imetokea kuvunja ndoa pale ambapo zaidi anayefumaniwa ni mwanamke. Mtu anapozini tunasema hampendi mwenzake. Hii ina ukweli kidogo kwa sababu kuzini kunafanywa kwa sababu ambazo ni tofauti kutoka moja hadi nyingine.

Kwa hiyo inashauriwa kwamba ndoa inaweza kuvunjwa au ni vizuri ikavunjwa kama inahusisha kuzini. Hata hivyo kama ni kuzini ambako kumetokea mara moja, inabidi mtu atafute sababu kwa nini kulitokea. Kama atathibitisha kwamba mazingira yaliyopelekea kuzini huko yalikuwa na ugumu katika kuepukwa, mume au mke wa huyo aliyefumania inabidi ajaribu kutoa nafasi kwa mwenzake.

Kama kuzini ni mara kwa mara, haishauriwi ndoa kuendelea kuwepo.
Mtu anapoishi kwenye ndoa ambayo imegubikwa na uzinzi, anajiweka kwenye hatari nyingi sana. Kwa siku hizi, hatari ya kwanza ni maradhi. Lakini kuna hatari nyingine kadhaa. Kuishi na mzinzi ni kuishi katika kero kihisia. Wenye wake au waume ambao ni walevi, mara nyingi pia wanakabiliwa na maradhi yasiyoonekana hospitalini kwa sababu ya kujiumiza kihisia.
 
mmh, inasikitisha.ndoa ngumu jamani,aha.ushauri wangu:bro achunguze kwa kina zaidi kwa sababu kwa ushahidi wa kimazingira,shemeji yetu anapumuliwa nje.hili halina ubishi kwa mtu yeyote mzima aliyesoma na kuielewa 'thread' hii.aanze kufuatilia nyendo za mamaa kwa ukaribu zaidi ikiwa ni pamoja na kupanga fumanizi (hii ni kama anataka kuizika ndoa yao kabisa).binafsi naamini subira yavuta heri tena kubwa.afanye ufuatiliaji huu kwa umakini bila papara yoyote.awatumie vijana wa mjini kufuatilia nyendo za mamaa.kuna watu hapa mjini wanaishi kwa kufanya shughuli za namna hii ingawaje ni lazima ajiandae kwa ajili ya gharama na aibu pia.akidhibitisha kama ni kweli, maamuzi mengine atayafanya mwenyewe na si kuja tena humu jf kutuomba ushauri.ndoa ni ya kwake.nampa pole sana.
 
Ushahidi wa kimazingira unaonyesha huyo mke msaliti. Kaka na mke wa mwalimu ni wahanga, waliwazane.
 
its funny most of the comments hapa zinamuhukumu huyu mama, na kushauri apigwe chini.
kuna mada nyingi humu zimeshaletwa kuwahusu wanaume wasio waaminifu but the difference is that, most comments regarding such topics utasikia, " usitafute presha kuchunguza sim za wanaume, utaacha wangapi?, jiangalie labda wewe ndio umesababisha mwanaume kutoka" etc etc INASHANGAZA SANA!!!!!!

well said! Hata mie nashindwa kuelewa ingekua mwanaume ndo kafanya hayo kungekua na coments kama "mwambie avumilie wakiachana mtoto atapata shida" lol! Kunya anye kuku akinya bata kaharisha!
 
well said! Hata mie nashindwa kuelewa ingekua mwanaume ndo kafanya hayo kungekua na coments kama "mwambie avumilie wakiachana mtoto atapata shida" lol! Kunya anye kuku akinya bata kaharisha!


Naona mnapena sapoti bila kuangalia reality jinsi hii kitu ilivyo evidenced......

Mimi ni mwanaume,kwa issue hii hata angekuwa ni mwanaume mwenzangu ningesapoti aachwe tu......

kwa hiyo nyinyi mnataka mwenzenu afe kwa ngoma yaani kwa vile tu 'angekuwa mwanamke hapa..........' hebu acheni hizo

bana...............huyu mama hafai.......

The Magnificient.....................
 
Last edited by a moderator:
Kaka hii ni ndoa lakini, sio rahisi kama unavyosema, lakini nimekuelewa.

hata kama ni ndoa,MARRIAGE WASN'T MEAN TO TAKE YOUR LIFE.......mimi nina ndoa,hapo huna hata haja ya wazee...ni kupiga chini..tena huyo kaka yako uvumilivu wake umevuka mipaka...ASUBIRIE H.I.V tuu....na wewe mdoga wake uanze kuandaa jeneza.
 
ni kweli tumekua tukiona kwenye issue zinazohusu wanaume wachangiaji wanatetea na kushauri mke kua mvumilivu, bt wanawake hasa wa kiafrika sifa yao kubwa ni kujisitiri na kuheshimu ndoa zao, hatujakataa kucheat bt this is too much huyu mimi simuiti msaliti bali ni mwanamke anaetoa mwili wake kwa mtu yeyote bila kujali heshima ya mume wake, hana sifa za kuitwa mke aachwe tu ili awe free zaid na uchafu wake!
 
Hapo talaka ni muafaka,
Vinginevyo labda kama kaka yako ni ndugu yake Bushoke!!
 
Akichoka, mawili, mtoto wa nje au ukimwi. Sidhani kama kaka yangu atamwacha afanyweee, no i dont think so, so far wametangana vyumba, the next step nadhani ni kuachana.

Mbona alishamwacha akafanywaa weeeeeeeeee na huyo mwalimu na mwanafunzi mwenzake mpaka akamaliza chuo?
 
Mbona alishamwacha akafanywaa weeeeeeeeee na huyo mwalimu na mwanafunzi mwenzake mpaka akamaliza chuo?
Hakuwa anajua ndugu yangu vinginevyo asingemwacha afanywe, nadhani hata shule angemwachisha.
 
huyo kaka yako anangoja nini? Ama anatafuta ukimwi?
 
Ajiulize alimpaje mkewe na alimpendea nin? Kwa kifup hana mke, atafute mke mana sio muda mrf ataletewa watoto si wake.
 
Kwa mwanamke kama huyo shemeji yako hata kama angekuwa ni mzuri kama malaika, kaka yako hatakiwi kukaa nae kwani ana pepo wa ngono. Mwanamke kama huyo hata umuwekee ukuta mrefu kama wa magereza basi ujue pepo la ngono likimpanda tu ujue atatoka.
Mueleze kaka yako wanawake wapo wengi sana.
 
Back
Top Bottom