Curious Naturally
JF-Expert Member
- Mar 2, 2013
- 528
- 523
Wandugu, mimi kwa sasa hivi sio mshabiki wa timu yoyote ya mpira, ila ninapenda sana ninavyoona watu wanaongelea mpira. Najisikia aibu pale ninapoulizwa kuhusu mpira wa majuu, coz siufuatilii.
Kwa mwaka huu nimehamasika, so naomba mnijuze yafuatayo..
1.Nianzeje ili angalau niweze kuujua mpira vizuri
2. Nishabikie timu gani Nyumbani na ulaya?
Kwa mwaka huu nimehamasika, so naomba mnijuze yafuatayo..
1.Nianzeje ili angalau niweze kuujua mpira vizuri
2. Nishabikie timu gani Nyumbani na ulaya?