USB Flash

USB Flash

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Posts
1,312
Reaction score
947
Wadau habari nahitaji kununua flash, kuna flash nimeiona madukani ina material ya chuma inaitwa TJ ambao mmewai kuzitumia zipoje kwenye ubora.

Bei nimeambiwa elfu 25 ukubwa GB 32
 
Kwanini usichukue Sandisk cruzer blade? Ipo proven tayari?
Ndo kama hii mkuu
cruzer-blade-usb-2-0-straight.png.thumb.1280.1280.jpg
 
Wadau habari nahitaji kununua flash,kuna flash nimeiona madukani ina material ya chuma inaitwa TJ ambao mmewai kuzitumia zipoje kwenye ubora
Bei nimeambiwa elfu 25 ukubwa gb 32

Hizo sijawahi kuziona. Kupata flash disk nzuri siku hizi inategemea sana na uaminifu wa muuzaji. Unaweza ukakuta pengine hiyo TJ ni original au inawezekana zipo original na feki zake. Kwa hiyo siwezi kusema kama hiyo TJ ni nzuri au mbaya. Jaribu kutafuta flash kwenye maduka yenye historia nzuri.
Mimi nilinunua Imation ikafa ndani ya mwezi, nikanunua flash ya samsung ya chuma ikafa, nikanunua sandisk (Kumbe feki , ndani ina chip feki) ikafa, nikanunua tena imation nayo naona kila siku inazidi kuwa slow. Lakini kuna flash nilizinunua za MICRODATA zenye OTG pia sasa zimeshamaliza mwaka ziko vile vile na ndio nazotegemea.
 

Attachments

  • 16001105763372956850166155063006.jpg
    16001105763372956850166155063006.jpg
    138.2 KB · Views: 42
Hizo sijawahi kuziona. Kupata flash disk nzuri siku hizi inategemea sana na uaminifu wa muuzaji. Unaweza ukakuta pengine hiyo TJ ni original au inawezekana zipo original na feki zake. Kwa hiyo siwezi kusema kama hiyo TJ ni nzuri au mbaya. Jaribu kutafuta flash kwenye maduka yenye historia nzuri.
Mimi nilinunua Imation ikafa ndani ya mwezi, nikanunua flash ya samsung ya chuma ikafa, nikanunua sandisk (Kumbe feki , ndani ina chip feki) ikafa, nikanunua tena imation nayo naona kila siku inazidi kuwa slow. Lakini kuna flash nilizinunua za MICRODATA zenye OTG pia sasa zimeshamaliza mwaka ziko vile vile na ndio nazotegemea.
Asante
 
Wadau habari nahitaji kununua flash, kuna flash nimeiona madukani ina material ya chuma inaitwa TJ ambao mmewai kuzitumia zipoje kwenye ubora.

Bei nimeambiwa elfu 25 ukubwa GB 32
TJ ni jina la Mbongo ambaye hua anaorder direct kutoka kiwandani China.
Ana USB zake,memory card pia ziko stable na flash zake zipo vizuri sana..yupo Kariakoo,ikisumbua unarudishiwa ila hiyo bei ulitajiwa ni kubwa, nadhani gb 32 anauza 16k pale dukani kwake.
 
IMG_4282.jpg

IMG_4281.jpg

OTG 32GB njoo unipe 30k

Hyo ya chin ni 16GB nipe 20k.
 
Back
Top Bottom