Usanii wa nabii Malisa na miujiza feki

Usanii wa nabii Malisa na miujiza feki

Mimi nimemshuhudia Mwenyezi MUNGU akinijibu mimi mwenyewe moja kwa moja, nimeweka tumaini kwake na ninamtegemea Yeye tu peke yake. Sihitaji kumtegemea shehe wala mtumishi yeyote. Ukitaka Mwenyezi MUNGU akujibu kirahisi katika shida zako basi hakikisha unamtii katika furaha zako na mafanikio yako. Tatizo watu wengi tunataka Mwenyezi MUNGU atujibu tunapokuwa na shida wakati tukiwa na furaha na mafanikio tunafuata njia zetu na hatumpendezi Yeye.
Nitaendelea kumuheshimu sana Shehe wangu mpendwa Hashim Ahmad Rusaganya ambaye huwa anasisitiza sana kujiombea mwenyewe kwasababu waombezi wengi ni washirikina na mara nyingi husisitiza kwanini ww usijiombee, una nini? Kwanini uweke tumaini kwa dua ya binadamu mwenzako usiyemjua hata matendo yake ya ndani??. Mwenyezi MUNGU akupe afya njema Shehe Hashim Rusaganya, umenifunza Mengi sana.
Mkuu hongera unaeleza vizuri sana.
 
Mimi nimemshuhudia Mwenyezi MUNGU akinijibu mimi mwenyewe moja kwa moja, nimeweka tumaini kwake na ninamtegemea Yeye tu peke yake. Sihitaji kumtegemea shehe wala mtumishi yeyote. Ukitaka Mwenyezi MUNGU akujibu kirahisi katika shida zako basi hakikisha unamtii katika furaha zako na mafanikio yako. Tatizo watu wengi tunataka Mwenyezi MUNGU atujibu tunapokuwa na shida wakati tukiwa na furaha na mafanikio tunafuata njia zetu na hatumpendezi Yeye.
Nitaendelea kumuheshimu sana Shehe wangu mpendwa Hashim Ahmad Rusaganya ambaye huwa anasisitiza sana kujiombea mwenyewe kwasababu waombezi wengi ni washirikina na mara nyingi husisitiza kwanini ww usijiombee, una nini? Kwanini uweke tumaini kwa dua ya binadamu mwenzako usiyemjua hata matendo yake ya ndani??. Mwenyezi MUNGU akupe afya njema Shehe Hashim Rusaganya, umenifunza Mengi sana.
Nafasi ya kuongea na Mwenyezi Mungu alipewa Nabii Musa AS peke yake katika Manabii wote ! sasa wewe naona umevuka mipaka
 
Manabii wa uwongo wapo wengi lakini kama hujashuhudiwa na Mungu kuwa huyu ni nabii wa uwongo huna haki ya kusema kwani huna ushahidi wa kuthibitisha hilo. Watumishi wa Mungu makanisani ndio ofisi zao na sadaka na mafungu ya kumi ni sehemu ya posho na maslahi ya vipato vyao hiyo ni haki yao. Suala la miujiza ni sawa lipo na linaaminika,na hata kama Malisa anafanya miujiza si wakati wote ataishi kwa miujiza hilo lifahamike,maana kuna watumishi wa Mungu wakubwa ambao wanafanya miujiza lkn bado haki yakutoa sadaka iko pale pale ili kusaidia huduma iende mbele. Uwe mkristo au mwislam sadaka zako ndo zinatambulisha utambulisho wako. Hivyo mleta mada una haki yakuamini unachoamini juu ya nabii kama unauhakika toka kwa aliyempa kazi ya unabii Malisa! Ila kama unapapasa nyamaza tu ndugu yangu. Ni mtazamo tu.
 
Alikuwa anaongea vitu vya kutunga tunga tu havina reference wala nini, Agano la bikira limo wapi kwenye Biblia kwa wewe ujuae
Mkuu Bandiwe mimi siwezi kuitetea sana hii hoja maana sina references pia. Siwezi kusema kweli au si kweli katika mambo haya. Quran inasema "wanauliza habri za roho? Waambie; ninyi hamkupewa elimu hiyo isipokuwa kidogo". Mambo tunayofanya kimwli yana impact kubwa katika ulimwengu wa roho ambao elimu tuliyonayo haitoshi kujibu maswali yetu yote tunayojiuliza. Ujumbe wangu ni kuwa; kiakili makubaliano yoyote ni kama maagano; hivyo bikra kuvunjwa kunahusisha makubaliano na pia kunahusisha umwagaji damu; sote hatujui kwanini damu!!! Mwenyezi MUNGU ni mjuzi zaidi. Kutahiri pia ni agano maana ni agizo la Mwenyezi MUNGU ambalo tunalitekeleza na lina maana kubwa katika ulimwengu wa roho. Mwanamke anaweza kuwasahau wanaume wengi aliotembea nao; lakini image ya siku ya kuvunjwa bikra iwe ni kwa kubakwa au kwa kawaida itabaki kichwani mwake. Sote hatujui, huenda kuna agano ndani yake. Agano ni kama soul contract! Mikataba ya nafsi. Hata kumnunua mbwa na kukaa naye ni agano la kuwa utamlea, usipomlea maana yake umevunja agano na hakuna agano linalovujwa bila matokea kukurejea. Mi nashauri tupende kujifunza, tusipende ku critisize. Ugunduzi wa umeme au chemical formulae haukuandikwa katika vitabu vitakatifu lakini Mwenyezi MUNGU aliwafunulia watu na mpaka kesho Mwenyezi MUNGU bado anazidi kufunua elimu kupitia waja wake apendavyo yeye. So, kwa vile tu kitu wewe hukijui au hakipo kwenye maandishi matakatifu haimaanishi kuwa kitu hicho hakipo. Quran inasema "Ikiwa ninyi hamjui, basi waulizeni wanaojua", that means kuna vitu havijaandikwa lakini, watu wanavijua kwa kufunuliwa na Mwenyezi MUNGU mwenyewe. Uchawi haujafundishwa kwenye Quran au biblia, lakini upo na watu wanajifunza kila uchao. Kwa hoja hii, huwezi kupinga kuwa kuvunja bikra sio agano otherwise uje na hoja madhubuti kutoka kwenye maandiko au mantiki ya kifikra inayopingana na jambo hilo, vinginevyo ni bora kukaa kimya.
 
Manabii wa uwongo wapo wengi lakini kama hujashuhudiwa na Mungu kuwa huyu ni nabii wa uwongo huna haki ya kusema kwani huna ushahidi wa kuthibitisha hilo. Watumishi wa Mungu makanisani ndio ofisi zao na sadaka na mafungu ya kumi ni sehemu ya posho na maslahi ya vipato vyao hiyo ni haki yao. Suala la miujiza ni sawa lipo na linaaminika,na hata kama Malisa anafanya miujiza si wakati wote ataishi kwa miujiza hilo lifahamike,maana kuna watumishi wa Mungu wakubwa ambao wanafanya miujiza lkn bado haki yakutoa sadaka iko pale pale ili kusaidia huduma iende mbele. Uwe mkristo au mwislam sadaka zako ndo zinatambulisha utambulisho wako. Hivyo mleta mada una haki yakuamini unachoamini juu ya nabii kama unauhakika toka kwa aliyempa kazi ya unabii Malisa! Ila kama unapapasa nyamaza tu ndugu yangu. Ni mtazamo tu.
Mkuu 'Mtanzania wa Ukweli', maandiko matakatifu (kama unayaelewa lakini) yanathibitisha yupi nabii wa uongo na yupi nabii wa kweli. Ni rahisi mno kumjua nabii wa uongo kama unaelewa maandiko. Hivyo ushahidi wa nani nabii wa uongo yanapatikana katika Biblia, na Malisa ni miongoni mwa manabii wa uongo. Anachokifanya ni nje ya Biblia asilimia 100! Kuna wakristo wengi sana wametekwa na manabii hawa wa uongo, na sababu iko wazi-maandiko yenyewe yameweka wazi ujio wa haya-kwamba watu watakimbilia na kuziamini roho zidanganyazo. Leo Wakristo wanazunguka lhuku kesho kule kwenye hizo hizo roho zidanganyazo!
 
Nafasi ya kuongea na Mwenyezi Mungu alipewa Nabii Musa AS peke yake katika Manabii wote ! sasa wewe naona umevuka mipaka
Nadhani hujui ndugu, kasome upya. Hata quran ni maneno ya Mwenyezi MUNGU ananena na sisi, kwani wewe huwa humsikii!! Ukisoma quran unadhani ni mashairi yale? Ni nani mtamkaji wa yale yaloandikwa?? Naomba ujue ibada pia ni mawasiliano baina ya mja na Mola wake, inawezekana hujui na yawezekana imani yako ni haba kiasi ambacho huoni hata majibu ya maombi yako. Ndugu, mtegemee Mwenyezi MUNGU utamsikia akisema na wewe binafsi.
Maandiko yanasema"na waja wangu watakapokuuliza habari zangu; waambie, MIMI nipo karibu, ninasikia na ninajibu maombi ya mwombaji anaponiomba, basi na waniitikie MIMI, na waniamini MIMI ili wapate kuongoka" (quran 2:186)
Hebu niambie hiyo aya ni nani anaongea? Na anamwambia nani?. Mkuu nenda kasome sio unakariri. Halafu, sisi tumeitwa ni umma bora; Hivi unajua kwanini tumeitwa hivyo?? Ni kwasababu tunafanya kazi waliyokuwa wakifanya mitume hapo awali, yaani kukumbushana mema na kukatazana mabaya. Je, Mja anayetenda kazi ya mitume Mwenyezi MUNGU hawezi kuwa karibu naye?? Jibu unalo.
 
"BASI ROHO ANENA WAZIWAZI YAKWAMBA NYAKATI ZA MWISHO WENGINE WATAJITENGA NA IMANI,WAKISIKILIZA ROHO ZIDANGANYAZO NA MAFUNDISHO YA MASHETANI" 1 Timotheo 4:1,2

"YULE AMBAYE KUJA KWAKE NI MFANO WA KUTENDA KWAKE SHETANI KWA UWEZO WOTE NA ISHARA NA AJABU ZA UONGO NA KATIKA MADANGANYO YOTE YA UDHARIMU KWA HAO WANAOPOTEA KWASABABU HAWAKUKUBALI KUIPENDA ILE KWELI WAPATE KUOKOLEWA,KWAHIYO BWANA AWALETEA NGUVU YA UPOTEVU WAUAMINI UONGO ILI WAHUKUMIWE WOTE AMBAO HAWAKUIAMINI KWELI BALI WALIKUWA WAKIJIFURAHISHA KTK UDHALIMU" 2 Timotheo 2:11

Ukweli ni kuwa ukiona kitu fake basi jua kuna halisi. Hakuna counterfeit kama hakuigiza kitu halisi. Shida ya wakristo wengi hawasomi Biblia. 1 Yoh 4:1-4 Biblia inatutaka kutoamini kila roho bali kuzijaribu hizo roho. Watu kwa uvivu wa kiroho hawawezi kupambanua na wanaogopa kuzijaribu roho wanameza kila kitu kama kinda la ndege. Ni kweli siku za mwisho biblia ilisema watakuwepo manbii wengi wa uongo na watawadanganya wengi. Hata hivyo na manabii wa kweli wapo. Hapo sasa ndipo ilipo kazi.KUPAMBANUA!!!!
 
Nadhani hujui ndugu, kasome upya. Hata quran ni maneno ya Mwenyezi MUNGU ananena na sisi, kwani wewe huwa humsikii!! Ukisoma quran unadhani ni mashairi yale? Ni nani mtamkaji wa yale yaloandikwa?? Naomba ujue pia ibada pia ni mawasiliano baina ya mja na mola wake, inawezekana hujui na yawezekana imanj yako ni haba kiasi ambacho huoni hata majibu ya maombi yako. Ndugu, mtegemee Mwenyezi MUNGU utamsikia akisema na wewe binafsi. Maandiko yanasema "na waja wangu watakapokuuliza habari zangu; waambie, MIMI nipo karibu, ninasikia na ninajibu maombi ya mwombaji anaponiomba, basi na waniitikie mimi, na waniamini MIMI ili wapate kuongoka (quran 2:186)
Hebu niambie hiyo aya ni nani anaongea? Na anamwambia nani.
Mkuu nenda kasome sio unakariri.
Halafu, sisi tumeitwa ni umma bora; Hivi unajua kwanini tumeitwa hivyo?? Ni kwasababu tunafanya kazi waliyokuwa wakifanya mitume hapo awali, yaani kukumbushana mema na kukatazana mabaya. Je, Mja anayetenda kazi ya mitume Mwenyezi MUNGU hawezi kuwa karibu naye?? Jibu unalo.
Una maana gani kusema Mwenyezi Mungu umemshuhudia na amekujibu moja kwa moja!?
 
[emoji137][emoji137][emoji137][emoji137][emoji137][emoji137][emoji137]
 
baada ya gwajima kuondoka kawe,malisa nae kaanza kupga hodi hapa kawe.wanafanyia ibada zao kwenye jengo la lita mlaki karibu na msikiti wa kawe mwisho.
 
Una maana gani kusema Mwenyezi Mungu umemshuhudia na amekujibu moja kwa moja!?
Duu mkuu, huelewi hilo! Nimegundua tatizo lako ni matumizi ya lugha ya kiswahili ndio yamekusumbua. Ukimweleza Mwenyezi MUNGU shida yako na akakujibu sawa sawa na maombi yako; huwezi kushuhudia kuwa amesikia na amejibu maombi yako?? Au ulitaka umuone sura yake ndio kushuhudia? kama unadhani hivyo basi utasubiri sana mkuu. Elewa maana pana usichukue maana ya kimaandishi.
Ngoja nikupe mifano ya matumizi ya lugha kimaandishi na kimantiki.
Ameenda uani maana yake amekwenda toilet sio kwenye ua(uzio). Ana mkono wa birika maana yake ni mchoyo. Dawa ya jiko maana yake ni chumvi. Ni matumizi ya lugha tuu mkuu Bandiwe.
 
Ukitaka pesa za fasta fasta na kubadili hali ya maisha yako jichanganye kwenye makanisa. Siyo lazima uwe mchungaji au ujivike unabii fake, hapana hata ukiwa mkusanya sadaka bwana atakuangalia utatoka shavu, tehe tehe tehe halafu kuna yule nabii mwingine alisema, "Ni marafuku kwenda kanisani bila sadaka, ukitaka ugomvi na mimi njoo bila sadaka." Dah, huyu sijui anaitwa nani? Nimemsahau kwa jina, ndugu zangu Wasabato, Walokole mnaikumbuka huyu nabii? Tehe tehe tehe!
 
mchekini na huyu

Nimetulia Vyema Nimeicheki Hiyo Makala Ya Jicho Pevu, Mohamed Ally Katulia Mbaya [emoji120]

Hata Sijui Alikuwa Anawrekodi Saa Ngapi Aisee, Du. . . !! Huyu Jamaa Makala Zake Nouma Sana.

Tanzania Wengi Ni Wanasiasa Na Si Waandishi Mkuu.

Lakn Jamaa Kapiga Pesa Nyingi Sana Anajua Kucheza Na Akili Za Watu.

MAKRI YA INJILI [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji736]
 
Wacha wapigwe pesa tu maana hakuna namna ,hawashauriki hao umesahau wale waliotaka kwenda Ulaya kwa miujiza pale airport wakapiga kambi hawana passport wala visa,(Wasabato masalia).
Wale Majamaa Walikuwa Machizi.... Eti wakahamia maporini wanajisaidia machakani mmoja akagongwa na nyoka eti Waka Sema hawampeleki hospital.....
 
Kama mmeshaona Ona udhaifu huo na Utapeli wawazi fanyeni maamuzi yakuamia katika dini ambayo haikujengwa katika misingi ya kuwapumbaza watu zindukeni hamieni katika dini ya Hanafiyya ambayo ndio iliyokuwa Dini ya Nabii Ibrahim (Alayh Salatu wassallam ) nayo ni dini Tukufu ya Kiislam
 
Kama mmeshaona Ona udhaifu huo na Utapeli wawazi fanyeni maamuzi yakuamia katika dini ambayo haikujengwa katika misingi ya kuwapumbaza watu zindukeni hamieni katika dini ya Hanafiyya ambayo ndio iliyokuwa Dini ya Nabii Ibrahim (Alayh Salatu wassallam ) nayo ni dini Tukufu ya Kiislam
Ipi hiyo au ile watu wanaojivika mabomu
 
Ipi hiyo au ile watu wanaojivika mabomu
wanajivika mabomu hao ni wajinga mtume swalla Allahu Alayh Wassallam ametufundisha kuwa
" Na yeyote atakaye iuwa nafsi kwa kitu chochote ( Sumu, Kisu au silaa yeyote) ataadhibiwa nacho katika moto wa Jahannam" haya ndio mafundisho ya Uislam yaliyosahihi kwaiyo Muislam yeyote atakayejiuwa dini inatufundisha hukmu yake ndio hio kwaiyo Judge Uislam kwa mafundisho yake sio kwa matendo ya wafuasi wa dini hii Tukufu!!!
 
Back
Top Bottom