Usanii wa Babu na Dawa Yake................. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usanii wa Babu na Dawa Yake.................

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng'wanangwa, Mar 16, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,832
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Ati ukikuta wenzio wako foleni ukajifanya mbinafsi na kuwavuka, hata ukilamba kile ki-cup hauponi ng'oo!!

    ahh Babuuuuuuuuuuuu!!

    kweli wajinga ndio waliwao.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hii ni dawa iliyo-base kwenye IMANI kaka!
    Ukiwapita waliokutangulia, tafsiri yake ni kwamba unajipenda wewe kuliko wengine, unawadharau...kwamba wewe ni m'bora kuliko wao!
    Je ni Mungu yupi atakayemponya mtu wa hivyo?..Mimi na ona hii inawezekana kabisa!
    Ni sawa kama Rostam Aziz na jamaa zake wangeponywa na dawa hii...Ningeshangaa sana!
     
  3. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa mkuu.

    Ningeshauri pia wale wasioona au kuamini yale babu ametumwa kufanya, ni kheri wakae kimya! Siku za dunia zinahesabika, pamoja na kuwa safari bado ndefu; hujafa hujaumbika! Kesho ukijikuta hoi,hosp unazotegemea zimekushindwa..utamkimbilia babu kwa maneno yako hayo utegemee upone??
    Mdomo na viherehere sio vya msingi maishani.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Endeleeni kupiga kikombe wadau ingawa mtazongwa zongwa na inzi wabishi kama hawa msiache kunywa endeleeni tuu kwani inzi ni kawaida yao kutaka kuspoil utamu wa mlooo!!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Namshangaa sana Ngwanangwa!...actually nimekuwa namwamini sana kwa mambo mengine yote, kasoro hapa!
    Hata kwa logic ya kawaida unaona utaratibu huu ni fair?
    Sikutegemea kuwa reasoning simple kama hii ingemfanya mtu wa hadhi ya Ngwanangwa kupandisha thread!
    Anyway...ni wengi walioharibiwa maslahi yao na ujio wa babu!...acha nisiongee sana!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Na hakuna haja ya kuanzisha thread kama hii kwanza ZIMETUCHOSHA MITHREAD KAMA HII
    Kila mtu imekuwa issue Babu babu TUMECHOKAAAAAAAAAAAAAAAA KHA!!
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Hata mie nimeshangaa na sijaamini mpaka sasa kama Ng'wanangwa anaweza kurusha thread kama hiii kha????
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ee bwana wee!!! We huamini bora tu ukajinyamazia. Kuna wakati utafika kitaeleweka tu. Maanake unaweza ukabisha, ukapinga halafu ukajikuta unabaki nje ya Safina kama wakati wa NUHU, ukakumbwa na gharika!!!
     
  9. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ewe mwenye imani haba.......................................
     
Loading...