Usaliti haujawah kumuacha mtu salama

Usaliti haujawah kumuacha mtu salama

Loki

Senior Member
Joined
Feb 12, 2019
Posts
174
Reaction score
306
Wanajamvi nmeamini mapenz yanauma sana kwa mtu uliyempenda alafu akakutenda. Niende moja kwa moja kwenye kisa kilichonikuta.
Nlikututana na dada mmoja nikiwa chuo 2014 nikiwa mwaka wakwanza na tulitokea kupendana kwel mpaka tunamaliza wote chuo 2017. Kipind cha graduate nkamtambulisha kwenye familia yetu na ndo alikuwa mtu wakwanza mm kumtambulisha kwetu kwa sababu nilikuwa na malengo nae. Bas mwaka 2018 yeye akawa anakaa dsm nyumban mm naish arusha nyumban huku nikiwa na mishe zang za hapa na pale za kujipatia kipato(sjaajiriwa) ila yy akapata kibarua mahal bas tukaendelea vizur tu. Ilipofika mwez november 2018 nikaona ni vema na mm nihamie dar na shughul zang nizihamishie dar ili huyu dada nisimuumize na aone kila nachokifanya kama mke. Bas tukatafuta nyumba tukaish pamoja kutokea tar 23 nov na yeye akahama kwao na kuish na mm. Sasa kimembe kikaanza tar 16 dec 2018 ambap tulitoka kwenda beach flan hapa dsm ndo nlipogundua kuna mtu anachat nae nkamuuliza huyu unaechat nae ni nan akaniambia ni mteja wa kazin kwao. Nnkajiridhisha bt nkaanza kumfuatilia taratibu huku namuuliza anakataa. Bas tar 23 dec sku hyo jpil asubuh nikatoka asubuh na yye akatoka mm akaniambia anaenda kwa fund wanguo mwananyamala mara tupo kwenye gar anachat na yule jamaa kisir sir nmekaa kidogo tumeachana mm nkaenda na shughul zang nampigia simu yake haipatikan napiga na nyingine nayo haipatikan nkajua hapa tayar mwanamke ameenda kugawa uroda. Niliumia nkajikaza karud usiku namuuliza ananisanganya kushika simu yake naona kidume kinaandika sms " asante mamy" nlijikuta nagawa kipigo kwa huyu mwanamke ndo akanyoosha maelezo bac asubuh nkaenda na shughul zang jioni mwanamke akaomba msamaha yakaisha nkampigia yule kijana nkamwambia aachane na mwanamke wang akakubal akasema alikuwa hajui bas nikajua yameisha. Mwaka mpya nlisafir kwenda mkoan nkamwacha yy pale nyumban kurud kumbe mambo yanaendelea mm sijui chochote mwanamke ananikumbushia mambo ya 2015 chuon mara nlikuwa simpend simjal amepata mtu wakumjal sikuenda kwao kujitambulisha rasm ndo maana anafanya hiv nkamshaur anakuitikia ameelewa mambo anafanya kisiri siri. Sasa zikaanza akitoka kazin anachelewa kurud mpaka sku 3 usiku ndo apike nkaona hapa nikifikiria sana najiumiza nkaanza kujitoa out mwenyew huku yy namwangalia tu. Bas nkasafir tar 17 kwenda Nairobi. Zikaanza dharau hanitafuti akinitafuta hamna salamu ni maelezo tu nkamwonya anajifanya amechanganyikiwa. Nikarud dar tar 28 nilichelewa sana nkalala kwa rafik yang. Asubuh namwambia nlichelewa skuweza kufika nyumban ananiambia amehama jana yake. Nkaona utani nkachana na ratiba zang nkaenda pale tulipopanga kwel nakuta hamna chochote ila begi tu la nguo. Namuuliza ananiambia kwenye vtu kuna jasho lake na ameamua kuchukua akaviuze vingine ili ajazie apeleke kwao kuna ujenz kisa sjampa fedha ndo maana kaamua hvyo ( baasa ya kugombana kuna fedha alizitaka zilikuwa kwenye acc yang nkamwabia mpaka nirud) ila kabla sjaondoka kwenda nairob kuna siku alikuwa anaongea na simu kutafuta chumba ila skutilia maanan. Sasa kwenye ushaur wenu huyu dada pamoja na yote aliyoyafanya kuna fedha za kwenye acx yang 4mil anazitaka nazo nimpe ambazo aliziiba kweny kampun zikawekwa kweny acc yang ndo najikifiria kwa ukatil alionifanyia nimpe? Maana na yeye kahama na vitu vyote mpaka na vingine vilivyobak nguo sjaziona wala nn. Naomben ushaur wenu japo nmejitahid kufupisha maana matukio ni meng sana nliyofanyiwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Utakuwa bwege, wakati anahama na kuchuki vitu alishapiga hesabu kuwa hana cha kupoteza, kwa maana nyingine anakitu zaidi ana sawa na hizo 4mil somewhere wewe hujui. SO PIGA KIMYA kama vipi maana kaamua mwenyewe kusepa na vitu vya home ukiwa haupo.
 
1. Achana na kushabikia chadema ,mashabiki wa chadema hawaishiwi mikosi

2. Ulitakiwa uwe umeshampa mimba

3 Tafuta mwanamke mwingine achana na kumfikiria huyo

4. Kiendacho kwa mganga hakirudi

Sent using Jamii Forums mobile app
Mama yake mzaz nilitumia busara kumweleza kabla mambo hayajawa makubwa. Chaajab alinipigia simu majuzi kunitishia maisha kwamba anamaruan ataniharibia maisha. Nlichoka ila nkajipa moyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hela ipo kwenye acc yako Unatetemeka Nini mzee baba??? Mtu kachukua vitu vya ndani unataka umpe na helaa pia??? Mamaee mbona mnatia hasiraaa wanaume wenzetuu mnakwama wapi???? Inaonekana umepewa limbwata kama sio limbwata Bhasi una ufala kiwango cha masters no wonder Manzi analiwa nje...[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]


Ebu kuwa serious kidogo mzee achaa ubwege bhasi unakeraa...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Utakuwa bwege, wakati anahama na kuchuki vitu alishapiga hesabu kuwa hana cha kupoteza, kwa maana nyingine anakitu zaidi ana sawa na hizo 4mil somewhere wewe hujui. SO PIGA KIMYA kama vipi maana kaamua mwenyewe kusepa na vitu vya home ukiwa haupo.
Nimeshawaza hvyo alaf ukikaa anatangaza ubaya kwa ndugu zang kwamba mm ndo nlimsaliti tukashindwa kufikiana muafaka akaamua tuachane na yeye kaamua kuondoka na vtu kwa sababu mm nlitaka nimfukize asiondoke na chochote na fedha. Cha ajab anamweleza mpaka mama mzaz nimrudishie fedha za kwenye acc au tugawane kisa yy kaondoka na vitu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilichojifunza kwenye mahusiano. Mtu skitaka kukuacha mwache aende zake. Why? Sababu yaa maamuzi yake yeye.. ww unaweza usiwe sababu atall.
Mwache aende. Kama ,anza upya.but anza na Mungu.
Ila nikuhakikishie tu mwanamke design hiyo huwa wanarudi.. tena wanarudi kwa kilio.

Wanarudi na majuto. Sikwambii ili umsubiri.. hapana. Ila nakupa moyo kuwa yatapita tuu..
Utakaa sawa mkuu. Wenzio tushapitia huko tumekomaa sasa.
Mama yake mzaz nilitumia busara kumweleza kabla mambo hayajawa makubwa. Chaajab alinipigia simu majuzi kunitishia maisha kwamba anamaruan ataniharibia maisha. Nlichoka ila nkajipa moyo

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwambie akurudishie vitu vyako umpatie pesa zake atakuja kukusumbua, muda sio mrefu jamaa atamwaga,sisi wanaume hatupendi kuwa na mtu unaejua historia yake ya mahusiano uwa tunabaki kujifariji kuna mtu alikua akipiga hapo kitambo ila humjui sura,sasa hii issue yenu nyote mnafahamiana kila mtu ana hofu ya kugongewa na mwenzie.
 
Kwa uzoefu wangu huwezi kukaa mbali na mkeo au mchumba wako..
Umbali naozungumzia ni mkoa mmoja na mwingine.. Lazima tu ugongewe Maana Hawa wanawake wakiwa wanajua uko arusha na yeye yuko DSM anahisi Ana uhuru wote wa kugawa.. Nadhani tatizo lilianzia hapo...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
vijana bado tuu hamuelewi hawa wanawake ni chombo cha starehe sio wakupenda. wewe gegeda tuu na sepa zako bwana.
wewe kula hiyo m4 bila wasiwasi kaka
Nashkuru mkuu. Utaufanyia kaz hata tulipokuwa tumepanga nmeondoka nkaacha na kod mpaka ya mwez wanane maana nliwaza anaweza akantumia watu wabaya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu nlihamia DSM ili niwe nae karib kama nikisafir naenda na kurud na kuendeleza shughul zang za hapa na pale za biashara
Kwa uzoefu wangu huwezi kukaa mbali na mkeo au mchumba wako..
Umbali naozungumzia ni mkoa mmoja na mwingine.. Lazima tu ugongewe Maana Hawa wanawake wakiwa wanajua uko arusha na yeye yuko DSM anahisi Ana uhuru wote wa kugawa.. Nadhani tatizo lilianzia hapo...

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nashkuru mkuu. Utaufanyia kaz hata tulipokuwa tumepanga nmeondoka nkaacha na kod mpaka ya mwez wanane maana nliwaza anaweza akantumia watu wabaya.

Sent using Jamii Forums mobile app

ndio hivyo kakaunapaswa kutumia zaidi mayele kuliko hisia. hawa wanawake waheshimu kama mama na dada lakini usije fanya kosa la kuwapenda unaweza enda kaburini mapema kijana. wewe gegeda tuu na ni wa kwako ukiwa unamgegeda akishakatiza mtaa huyo ni wa yoyote mwenye ndalama
 
ndio hivyo kakaunapaswa kutumia zaidi mayele kuliko hisia. hawa wanawake waheshimu kama mama na dada lakini usije fanya kosa la kuwapenda unaweza enda kaburini mapema kijana. wewe gegeda tuu na ni wa kwako ukiwa unamgegeda akishakatiza mtaa huyo ni wa yoyote mwenye ndalama
Sasahv nmeyaamini yasemwayo. Mwanamke ni wako ukiwa nae tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaume wa Dar bhana, jinga sana wallah.

Huyo demu inaonekana unamnyegesha tu,ndio maana kaenda kwa jamaa mwingine.

Wanaume wa Dar, muwe mnakaza nyonga bhasi,mkiendelea hivi na nyie soon....mtaanzwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaume wa Dar bhana, jinga sana wallah.

Huyo demu inaonekana unamnyegesha tu,ndio maana kaenda kwa jamaa mwingine.

Wanaume wa Dar, muwe mnakaza nyonga bhasi,mkiendelea hivi na nyie soon....mtaanzwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu nmefupisha tu, ila demu alikuwa na rafik yake wa kike ndo aliyekuwa mstar wa mbele kumshawishi, na kwa jamaa alichokifuata nakijua na mawasiliano yao yote niliyapata yote kwenye simu kwanzia kutongozana mpaka mgegedo, demu alikuwa anaharaka sana ya kuolewa official ndo kesi kubwa na nlimpa mimba nahis aliitoa japo alinidanganya siku zimepitiliza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom