and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,417
- 40,113
- Thread starter
- #101
Daraja lile litakuja kuzika mamia ya abiria
Heri jembe limeingia madarakani lije kusafisha kile kidaraja uchwara pale WAMI maana ilikuwa kero
Waziri ana nguvu kuliko Rais? Huoni sasa hivi anaamua tu hela hizi tanua barabara mnabaki kulialia anaingilia bajeti za bunge. Unafikiri alivyokuwa waziri angeweza kufanya hivyo?acha usen bac ge kwani makomeo c alikuwa waziri wa ujenzi hlo daraja hakuliona?
Poleni wandugu. Tusisubiri yatukute menginePale linasubiriwa janga zaidi ya MV BUKOBA, ni hatari sana kile kidaraja aisee. Hivi pale chini kuna nguzo hata ya ku-support hicho kidaraja?