Usalama wa Daraja la mto Wami umezingatiwa?

Usalama wa Daraja la mto Wami umezingatiwa?

Hapo mpaka mwigulu achukue nchi ndo hilo daraja litashughulikiwa
 
Ndugu joshua Hofu yangu zaidi ni kwa malori ikitokea likakosa breki likakukuta unasubiria mwenzio apite darajani litakusukumizia mtoni ukaliwe na mamba huko

Hiyo imetokea juzi. Roli lilifeli brake ila akatusaidia akalipeleka polini. Tulishajua tumeondoka
 
TABOA chukueni jukumu la kushinikiza TANROADS warekebishe daraja la mto wami
 
halaf jamaa wa mabas huwa wanapita wakiwa 40 or 60 km/h
 
ndugu joshua hofu yangu zaidi ni kwa malori ikitokea likakosa breki likakukuta unasubiria mwenzio apite darajani litakusukumizia mtoni ukaliwe na mamba huko
hii hutokea mara kwa mara
na mara ya mwisho ilikuwa lori la mohamed entepr.
 
Ndugu joshua Hofu yangu zaidi ni kwa malori ikitokea likakosa breki likakukuta unasubiria mwenzio apite darajani litakusukumizia mtoni ukaliwe na mamba huko

Ilitokea km wiki mbili zilizopita,roli lilifeli brek iliua watu wawili na conteiner kutumbukia mtoni,pale sio pazuri kabisa.
 
Tuache mzaha pale ni hatari sana wandugu. Nimepoteza ndugu yangu pale, lori lilikosa breki likamvamia kwenye gari alilokuwa anaendesha akadumbukizwa mtoni
 
pale ni hatari sana kuliko wengi tunavyofikiria ipo siku kutatoa tukio ndipo wahusika wachukue hatua
 
mara kibao shida inatokea pale watu wanakaa masaa hadi 8 hakuna anayepita kwa sababu tu njia moja kususbiriana na ajali imetokea apo kati kati
 
Kwangu mm ktk maajabu nalo pia ni ajabu sana karne hii daraja ambalo lipo busy kwa mabasi na maroli mengi yanayopita inaonekana haiwezekani kujenga daraja bora kweli pale? Tena sio kwa pale chini linaanzia juu huku mpaka juu kule,zambia wana madaraja makubwa manne mto mmoja marefu ss tunashindwa nn,chirundu,livingstone na ktk boarder ya namibia..
 
Kiukweli wami ni majanga sana mwe ulopita tumekaa nusu siku kuna gari zilipata ajali katikati ziligongana na leo natoka arusha asubui hii naelekea dar sijui pakoje mwenyezmungu anpitishe salama na ni kwa nini hawatak kulitengeneza mbona malagalasi wamelitengeneza
 
Back
Top Bottom