Kiteitei
JF-Expert Member
- Jan 14, 2009
- 1,600
- 1,575
Mkuu bora umeliona hilo mapema huwa naogopa nikipita hapo mpaka nafumba macho maana kidaraja kidogo sana kile!!
Mkuu huwa unafumba macho halafu unapitaje!!!???
Mkuu bora umeliona hilo mapema huwa naogopa nikipita hapo mpaka nafumba macho maana kidaraja kidogo sana kile!!
Daraja la mto Wami pamoja na umuhimu wake katika sekta nzima ya usafiri hususani kuunganisha nchi ya
Tanzania na mikoa ya kaskazini na nchi jirani za Kenya, Uganda, Somalia, Sudan kusini n.k.Hofu yangu kuu ni wembamba wake/daraja (inayopelekea kusubiriana). Kwa nini kusiongezwe upana na uimara kama daraja la MKAPA kuepusha majanga yanayoepukika?
We unaejua jibu sasa!
Wachangiaji wote naona hamjui kitu ila mnaongea tu, eti mwingine anasema limejengwa kabla ya uhuru unauhakika?
We unaejua jibu sasa!
Wachangiaji wote naona hamjui kitu ila mnaongea tu, eti mwingine anasema limejengwa kabla ya uhuru unauhakika?
Lipo wapi hili mkuu though madhari yanaonyesha kama njia Songea vile