Usaili wa TFF...Lol! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaili wa TFF...Lol!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Balantanda, Mar 1, 2010.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280
    I had a nice laugh at this guy,

    Jamaa wawili walienda kuomba kazi Tanzania Football Federation, ikabidi mmoja mmoja aingie ili apewe interview. Jamaa wa kwanza mambo yakawa hivi;

    Katibu TFF; mashindano ya kombe la dunia kwa mara ya mwisho yalifanyika mwaka gani?
    Jamaa; 2002.

    Katibu TFF; yalifanyikia wapi?
    Jamaa; Korea kusini na Japani.

    Katibu TFF; mchezaji alievuma sana ni nani?
    Jamaa; Ronaldo.

    Katibu ikabidi aulize swali la kijanja ; je unaamini kama yesu ni mtoto wa mungu?
    Jamaa; wapo wanaokubali na wasiokubali ila mimi nakubali.
    judith francis: Jamaa akatoka kwenda kumwambia mwenzake nae aingie lakini jamaa alietoka ndani akamfundisha mwenzake majibu ya yote. Jamaa wa pili nae akaingia na mambo yakawa hivi;

    Katibu; ulizaliwa mwaka gani?
    Jamaa; 2002

    Katibu; ulizaliwa wapi?
    Jamaa; Korea kusini na japani.

    Katibu; Baba yako anaitwa nani?
    Jamaa; Ronaldo.

    Katibu; We chizi nini?
    Jamaa;wapo wanaokubali na wasiokubali ila mimi ninakubali.

    Katibu: Heeeeeeeeeheeeeeeee
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...