Abdul kalaam
JF-Expert Member
- Apr 21, 2017
- 446
- 568
Habari wadau,
Kumekuwa na sintofahamu kuhusu hizi saili zinazoendelea mbeya university of science and technology kada ya T.A.
Kupitia utumishi kawaida huwa wanatoa namba ya mtihani kabla ya kwenda kwenye usaili tofauti na MUST wao hutoa namba siku ya mtihani.
Pia matokeo huwa hayaandikwi kama umepata maksi ngapi wanaandika kama umefeli au umefauli
Jambo jingine matokeo hayawekwi kwenye website ya utumishi
Nimekuwa nikitilia shaka huu utaratibu.
Je, tayari huwa wana watu wao wanataka kuwachomeka?
Kumekuwa na sintofahamu kuhusu hizi saili zinazoendelea mbeya university of science and technology kada ya T.A.
Kupitia utumishi kawaida huwa wanatoa namba ya mtihani kabla ya kwenda kwenye usaili tofauti na MUST wao hutoa namba siku ya mtihani.
Pia matokeo huwa hayaandikwi kama umepata maksi ngapi wanaandika kama umefeli au umefauli
Jambo jingine matokeo hayawekwi kwenye website ya utumishi
Nimekuwa nikitilia shaka huu utaratibu.
Je, tayari huwa wana watu wao wanataka kuwachomeka?