usahuri wako n muhimu


B

Babaticha

Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
26
Likes
0
Points
0
B

Babaticha

Member
Joined Oct 28, 2012
26 0 0
Wanajamvi mm n kijana wa miaka 24 kwa sasa,nimehtim kidato cha sita mwaka 2011 Mwanza sekondari mchepuo wa HKL.Matokeo yangu hayakuwa mazuri sana kwan nilipata div 4 ya pointi 18 kwa maana SSS kwa masomo Yote.Awal nlkw namatarajio na pia n hobby yang kubwa kuja kufanya kazi mojawapo kati ya hizi yaan Mwalimu/Utangazaj kutokana na hal ngumu ya kimaisha sikuweza kuendelea na masomo japo diploma...
Namshkuru Mungu nilipata sehm amby ilkw n radio steshen nikajifunza utangazaj na upande wa production,kwa kuwa ilkw n ndoto yng nlifanya vizr na had sasa kuna sehem moja n tv steshen nafanya kazi kama presenter na nauelewa katika maswala ya Video shootin na Editing...
Matarajio yangu n kufika Chuo Kikuu na sasa nimeamua kutumia mwaka 2014 kusoma na kujiandaa vyema ili mwaka 2015 panapo majaaliwa nifanye mtihan tena kama Private Candidate...

Naomba ushauri
1.juu ya Uamuz huu
2.ya muhim kufanya ili kufikia malengo yangu.
3.sylabus ya sasa(mpya)na mfumo mzima wa mtihan
4.Nirudie masomo yote au baadh
5.mengne yote yatopelekea kufanikisha malengo yangu...

Nataraj kuwa msaada mkubwa ktk jamii na nchi yangu

Ushaur wenu n muhim

nawasilisha
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Kuteleza sio kuanguka, kwhyo rudi shule usome tena kwa bidii, kuhusu mtaala mpya utapata kwenye kituo utakachoenda kusoma, na mwisho nikupongeze kwa uamuzi wako huo.. mungu akutangulie katika kila jambo..
 
paparazzi

paparazzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
573
Likes
36
Points
35
paparazzi

paparazzi

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
573 36 35
Kuna kazi zingine kusoma ni kupoteza muda tu, we tafuta jina utaenjoy maisha...
Kwani dulla na kayanda walisomaga wapi...???
 
B

Babaticha

Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
26
Likes
0
Points
0
B

Babaticha

Member
Joined Oct 28, 2012
26 0 0
Kuteleza sio kuanguka, kwhyo rudi shule usome tena kwa bidii, kuhusu mtaala mpya utapata kwenye kituo utakachoenda kusoma, na mwisho nikupongeze kwa uamuzi wako huo.. mungu akutangulie katika kila jambo..
Nashkuru sana kaka Daud
 
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
157
Likes
11
Points
35
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined Apr 24, 2013
157 11 35
muombe atakusaidia kama unahitaji msaada zaid ni PM..
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,169