USA

USA

AFRI TALL

Member
Joined
Sep 19, 2026
Posts
6
Reaction score
1
Kwanza Mimi sinaga marafiki wanaovaa makatambuga
Arusha united state
Huu upuuzi upo kwenye kichwa cha Kila kijana ambae amezaliwa ukanda ambao ilikua yote ni Arusha ya zamani
Sasa vijana huu wehu wehu wenu, acha msifiwe huko kwingine lakini huku nyumbani lazima tuweambie MNALETA USSORRO
 
Kwanza Mimi sinaga marafiki wanaovaa makatambuga
Arusha united state
Huu upuuzi upo kwenye kichwa cha Kila kijana ambae amezaliwa ukanda ambao ilikua yote ni Arusha ya zamani
Sasa vijana huu wehu wehu wenu, acha msifiwe huko kwingine lakini huku nyumbani lazima tuweambie MNALETA USSORRO
UNITED STATES OF ARUSHA. USA
wenyewe wanajiita WADUDU.
 
Kwanza Mimi sinaga marafiki wanaovaa makatambuga
Arusha united state
Huu upuuzi upo kwenye kichwa cha Kila kijana ambae amezaliwa ukanda ambao ilikua yote ni Arusha ya zamani
Sasa vijana huu wehu wehu wenu, acha msifiwe huko kwingine lakini huku nyumbani lazima tuweambie MNALETA USSORRO
ok.
 
Kwanza Mimi sinaga marafiki wanaovaa makatambuga
Arusha united state
Huu upuuzi upo kwenye kichwa cha Kila kijana ambae amezaliwa ukanda ambao ilikua yote ni Arusha ya zamani
Sasa vijana huu wehu wehu wenu, acha msifiwe huko kwingine lakini huku nyumbani lazima tuweambie MNALETA USSORRO
Mirungi ya mlima Meru ni moto wa kuotea mbali, si mnaona wenyewe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom