Kwanza Mimi sinaga marafiki wanaovaa makatambuga
Arusha united state
Huu upuuzi upo kwenye kichwa cha Kila kijana ambae amezaliwa ukanda ambao ilikua yote ni Arusha ya zamani
Sasa vijana huu wehu wehu wenu, acha msifiwe huko kwingine lakini huku nyumbani lazima tuweambie MNALETA USSORRO
Arusha united state
Huu upuuzi upo kwenye kichwa cha Kila kijana ambae amezaliwa ukanda ambao ilikua yote ni Arusha ya zamani
Sasa vijana huu wehu wehu wenu, acha msifiwe huko kwingine lakini huku nyumbani lazima tuweambie MNALETA USSORRO