USA hakuna demokrasia kihivyo!

USA hakuna demokrasia kihivyo!

Asante mkuu, basi leo ndo mwisho maana ni kama kufukuzana na upepo
Fuatilia posts zake zote he has negative energy kwenye kila kitu kinachoenda against CCM na yeye huwa anaongea vibaya kuhusu Developed countries akisahau hao hao ndo tunakwenda kuomba kwao na hata kila kitu tunachotumia mostly tunanunua kwao. Sisemi developed countries wanatutendea mazuri kwa kila kitu but the guy is in excessive na bado anaweka mbwa wa kizungu German shepherd kama Avatar yake. Nadhani huyu ni FFU wa Bongo.
 
Huyu sihitaji kumjibu, kuna uzi ulifafanua vizuri sana kuhusiana na haya mambo ya junsi nchi na nchi zinavyoweza kutofautiana aina ya Demokrasia, tena uzi wenyewe aliuanzisha yeye mwenyewe akiwashangaa waingereza na democrasia yao ya malkia. Kama shule ile uliyotoa haikumfaa sidhani kama kuna nyingine utakayotoa itakayo mfaa, labda itolewe na mtu mwingine amtakaye yeye ndiyo ataelewa.
Mnaongea na Robot acha kujibizana naye. Huwa anaweka post ambazo anaji contradict mwenyewe. Anaongea democracy ya US mbona yeye ndo alikuwa wa kwanza kutukana watu wanaotaka kuandamana wakati US watu wana demonstrate kila siku. Aje akae ndo aijue US siyo kusoma kwenye mitandao.
 
Usinilishe maneno sijasema USA hakuna demokrasia kwanza hakuna nchi Dunia hii ambayo haina demokrasia, hata umasaini kwenye Manyata kuna demokrasia kulingana na mazingira yao na kilichopo ni utofauti wa hiyo demokrasia, nilichokisema ni kama demu alieyevaa sexy na anavutia na ukaamua kuwa na mahusiano kwa kutumia hicho kigezo.

Hivyo basi nilitegemea aliyoyasema Kanye yawe maoni yake na aruhusiwe na kuheshimika na siyo kuanza kumhukumu na kumuadhibu hata career yake kwa sababu tu yuko tofauti na jinsi wanavyotaka mtu mweusi awe, ndicho nilichomaanisha!

"Ukiangalia sana watu hawako free kiivyo USA, mfano mzuri ni Kanye West"
By Barbarossa Post #1


NB: Hili nani amekulisha ???
 
Fuatilia posts zake zote he has negative energy kwenye kila kitu kinachoenda against CCM na yeye huwa anaongea vibaya kuhusu Developed countries akisahau hao hao ndo tunakwenda kuomba kwao na hata kila kitu tunachotumia mostly tunanunua kwao. Sisemi developed countries wanatutendea mazuri kwa kila kitu but the guy is in excessive na bado anaweka mbwa wa kizungu German shepherd kama Avatar yake. Nadhani huyu ni FFU wa Bongo.
hahahah ni "chichidodo" anachukia m.vi lkn bado anakula wadudu watokanao na hayo ma.vi (tafsiri isiyo rasmi kutoka "The Beatyful Ones are not born" by Ayi Kwei Armah
 
Mnaongea na Robot acha kujibizana naye. Huwa anaweka post ambazo anaji contradict mwenyewe. Anaongea democracy ya US mbona yeye ndo alikuwa wa kwanza kutukana watu wanaotaka kuandamana wakati US watu wana demonstrate kila siku. Aje akae ndo aijue US siyo kusoma kwenye mitandao.
Robot[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
"Ukiangalia sana watu hawako free kiivyo USA, mfano mzuri ni Kanye West"
By Barbarossa Post #1


NB: Hili nani amekulisha ???


Kuna neno ,,kiihivyo" hapo, maana yake ni kwamba siyo kwamba kuna demokrasi kama wengi tunavyodhania bali kuna mambo mengi yamejificha kwa kivuli cha hii tunayoiita demokrasia!
 
Wewe jamaa unanichekeshaga sana aisee.
Siku zote unapozungumzia Demokrasia na mambo kama Haki za Binadamu inabidi wazo kubwa kuja kichwani kwako ni Ulinzi wa Haki za Raia dhidi ya Dola (Protection of Human Rights and Values from Arbitrary State Action). Halafu pili Ulinzi wa Haki za Raia dhidi ya Raia Mwingine: Lugha ya kisheria inasema Horizontal and Vertical Protection of Human Rights and Human Value. Hivyo ili kuangalia kama Demokrasia ipo au haipo kwenye nchi fulani lazima uangalie hivyo vitu viwili.Haya sasa kwenye ishu ya Kanye West hebu tujaribu kutumia haya majaribio mawili:

1. Vertical Protection of Human Rights (Protection of Human Rights against Arbitrary State Action)
Kanye West kasema kofia yake inasema Make America Great Again na kawaponda watu weusi kwa tabia yao ya kujifanya wao ndiyo Wahanga wakubwa wa Ubaguzi na hawataki kubadilika. Hajafanya kosa lolote lile na wala hajavunja Sheria za nchi, hapa Dola lina jukumu la Kumlinda. Haya katika hili la kwanza Kanye West hajagombana na Serikali na hakuna wakala yoyote wa Serikali anayemshambulia kwa kusema kile anachokiamini.

2. Horizontal Protection of Human Rights (Protection of one citizen against illegal interference by another citizen)
Hapa mtu moja analindwa kutoka kwa mtu mwingine, ili haki zake za msingi ziheshimiwe. Hivyo basi asitukanwe, asishambuliwe, asiibiwe na wala kufanywa chochote kile kibaya. Umetoa mfano kwamba watu wanamshambulia Kanye West kwa kukaa karibu na Rais Donald Trump lakini umesahau kwamba wanachokifanya siyo kinyume cha sheria "Freedom of Expression", Kukataa kununua Muziki wake nalo siyo kosa kisheria kwasababu hawana wajibu huo na siyo lazima ninunue Muziki wa Kanye West "Freedom of Choice). Hivyo kwenye demokrasia ndiyo inafanya kazi hivi, pale unapoengea tegemea kupingwa tu: Democracy is a like a Pendulum Bob it goes back and forth ad infinitum .

NB: Hivyo ndugu Barbarosa unaposema nchi haina demokrasia ni lazima uyaangalie haya mambo mawili kwanza halafu ndiyo uje kulia-lia hapa. Kitu kikubwa katika kupima uwepo wa Demokrasia ni SHERIA au LEGALITY OF SUBJECT MATTER hivyo kama sheria hazijavunja haki za Raia wewe unatoa wapi nguvu ya kusema Marekani hakuna Demokrasia ???

Mkuu umeandika vyedi[emoji1531][emoji1531].
 
Huyu sihitaji kumjibu, kuna uzi ulifafanua vizuri sana kuhusiana na haya mambo ya junsi nchi na nchi zinavyoweza kutofautiana aina ya Demokrasia, tena uzi wenyewe aliuanzisha yeye mwenyewe akiwashangaa waingereza na democrasia yao ya malkia. Kama shule ile uliyotoa haikumfaa sidhani kama kuna nyingine utakayotoa itakayo mfaa, labda itolewe na mtu mwingine amtakaye yeye ndiyo ataelewa.

Premier Jawaharlal Nehru once said "Ignorance is always afraid of change"
 
Kuna neno ,,kiihivyo" hapo, maana yake ni kwamba siyo kwamba kuna demokrasi kama wengi tunavyodhania bali kuna mambo mengi yamejificha kwa kivuli cha hii tunayoiita demokrasia!

One thing i have learnt in this life is that "Ignorance is very stubborn, arrogant and vile"
 
Wewe jamaa unanichekeshaga sana aisee.
Siku zote unapozungumzia Demokrasia na mambo kama Haki za Binadamu inabidi wazo kubwa kuja kichwani kwako ni Ulinzi wa Haki za Raia dhidi ya Dola (Protection of Human Rights and Values from Arbitrary State Action). Halafu pili Ulinzi wa Haki za Raia dhidi ya Raia Mwingine: Lugha ya kisheria inasema Horizontal and Vertical Protection of Human Rights and Human Value. Hivyo ili kuangalia kama Demokrasia ipo au haipo kwenye nchi fulani lazima uangalie hivyo vitu viwili.Haya sasa kwenye ishu ya Kanye West hebu tujaribu kutumia haya majaribio mawili:

1. Vertical Protection of Human Rights (Protection of Human Rights against Arbitrary State Action)
Kanye West kasema kofia yake inasema Make America Great Again na kawaponda watu weusi kwa tabia yao ya kujifanya wao ndiyo Wahanga wakubwa wa Ubaguzi na hawataki kubadilika. Hajafanya kosa lolote lile na wala hajavunja Sheria za nchi, hapa Dola lina jukumu la Kumlinda. Haya katika hili la kwanza Kanye West hajagombana na Serikali na hakuna wakala yoyote wa Serikali anayemshambulia kwa kusema kile anachokiamini.

2. Horizontal Protection of Human Rights (Protection of one citizen against illegal interference by another citizen)
Hapa mtu moja analindwa kutoka kwa mtu mwingine, ili haki zake za msingi ziheshimiwe. Hivyo basi asitukanwe, asishambuliwe, asiibiwe na wala kufanywa chochote kile kibaya. Umetoa mfano kwamba watu wanamshambulia Kanye West kwa kukaa karibu na Rais Donald Trump lakini umesahau kwamba wanachokifanya siyo kinyume cha sheria "Freedom of Expression", Kukataa kununua Muziki wake nalo siyo kosa kisheria kwasababu hawana wajibu huo na siyo lazima ninunue Muziki wa Kanye West "Freedom of Choice). Hivyo kwenye demokrasia ndiyo inafanya kazi hivi, pale unapoengea tegemea kupingwa tu: Democracy is a like a Pendulum Bob it goes back and forth ad infinitum .

NB: Hivyo ndugu Barbarosa unaposema nchi haina demokrasia ni lazima uyaangalie haya mambo mawili kwanza halafu ndiyo uje kulia-lia hapa. Kitu kikubwa katika kupima uwepo wa Demokrasia ni SHERIA au LEGALITY OF SUBJECT MATTER hivyo kama sheria hazijavunja haki za Raia wewe unatoa wapi nguvu ya kusema Marekani hakuna Demokrasia ???
Aiseeee wee jamaa weweee...[emoji122] [emoji122]
Nakuona ktk ubora wako mkuu, kwangu wewe ni Teacher kabisa
 
Back
Top Bottom