Urusi yaanza kujenga mtambo wa nuclear nchini Iran


elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
urusi imeanza ujenzi wa kinu cha nuclear kijulikanacho kama Bushar 2, huko Iran.
Kinu hicho ambacho kitazalisha umeme wenye MW 2,100 kitatumia teknolojia ya vinu vya nuclear ya kizazi cha tatu.
Makubariano ya ujenzi wa kinu hicho kati ya Moscow na Tehran yalifikiwa miaka mitatu iliyopita na yanaonyesha urafiki mkubwa uliopo baina ya serikali hizi mbili.
Source Rt
 
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,734
Likes
1,118
Points
280
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,734 1,118 280
Hatua nzuri kwa Tehran,Hongera kwao.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Nasubiri F-15 na F-35 kutoka Tel Aviv zije kukitembelea hicho kinu.
Hawawezi ishambulia wazi wazi kama wanavyofanya kwa wengine zaidi ya kutumia covert operations.
 
chisluk

chisluk

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2016
Messages
251
Likes
152
Points
60
chisluk

chisluk

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2016
251 152 60
hiyo ni hatari sana kwa usalama wa israel
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,434
Likes
3,010
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,434 3,010 280
Hii kitu urusi iko after money tu! hivyo ni Faida kwa urusi na hasara kubwa kwa iran...na ukweli utabakia project haiko salama...
 
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2012
Messages
4,292
Likes
2,925
Points
280
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2012
4,292 2,925 280
Hii kitu urusi iko after money tu! hivyo ni Faida kwa urusi na hasara kubwa kwa iran...na ukweli utabakia project haiko salama...
Wanawatengenezea lakini hawataweza kuwapa ujanja wote kwa sababu ni hatari sana hata kwa Russia yenyewe ambaye ni jirani yako. Kwa iyo vijana kutoka Tel Aviv pale Israel Lazima watadhuru tuu, iwe kwa njia ya kutumia Virus au kulipua kama walivyo fanya mwanzo walituma virus vikaaribu system yote na yule Mama mtaaramu wa nyuklia alipigwa bomu akafa
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,434
Likes
3,010
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,434 3,010 280
Wanawatengenezea lakini hawataweza kuwapa ujanja wote kwa sababu ni hatari sana hata kwa Russia yenyewe ambaye ni jirani yako. Kwa iyo vijana kutoka Tel Aviv pale Israel Lazima watadhuru tuu, iwe kwa njia ya kutumia Virus au kulipua kama walivyo fanya mwanzo walituma virus vikaaribu system yote na yule Mama mtaaramu wa nyuklia alipigwa bomu akafa
Halafu wataalam wa hizo tech ni Wayahudi wa kirusi.. kwa nini hawa watu hawajitambui??? Ukirejea Vita zote alizoshiriki mwarabu akisaidiwa na mrusi ni kushindwa tu...f'th column iko kazini
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Wanawatengenezea lakini hawataweza kuwapa ujanja wote kwa sababu ni hatari sana hata kwa Russia yenyewe ambaye ni jirani yako. Kwa iyo vijana kutoka Tel Aviv pale Israel Lazima watadhuru tuu, iwe kwa njia ya kutumia Virus au kulipua kama walivyo fanya mwanzo walituma virus vikaaribu system yote na yule Mama mtaaramu wa nyuklia alipigwa bomu akafa
Watu mnalishana matango pori hicho ni kinu cha pili kipo cha kwanza kinaitwa Bushar 1 vyote ni vyakuzalishia umeme.
And by the way two weeks ago Israel kasema ana taarifa kuwa tayari Iran ina silaha za nyuklia..
 
sultanseifu

sultanseifu

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2017
Messages
425
Likes
194
Points
60
Age
19
sultanseifu

sultanseifu

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2017
425 194 60
ni vizur kwao
sio huku kwetu umeme mpaka usiku kwa usiku
au usirudi tu kabisa
wenzetu wapo mbali.
 
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,871
Likes
820
Points
280
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,871 820 280
Iran ana vinu kibao tu vya nuclear vipo chini ya milima hii siri walitoa opposition wa iran... hivi vya umeme ni zuga tu ili ionakane kua Iran is conducting peaceful nuclear technology
 
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,871
Likes
820
Points
280
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,871 820 280
Km Iran inampango wa kutengeneza submarines powered by nuclear fuels ndo ujue Tiyar Iran ina hiyo power
 

Forum statistics

Threads 1,235,859
Members 474,779
Posts 29,238,796