O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,461 Reaction score 29,886 Oct 1, 2016 #2 Halafu hako ka ndege kamemgeukia kana muangalia na mbio zake za sakafuni...Khaa
Red Giant JF-Expert Member Joined Mar 9, 2012 Posts 15,650 Reaction score 21,014 Oct 1, 2016 #3 mkuu siyo uroho, njaa.
Pastor Achachanda JF-Expert Member Joined May 4, 2012 Posts 3,023 Reaction score 1,317 Oct 1, 2016 #4 Dah yaani watanzania tuna maisha magumu sana ilhali nchi yetu ni tajiri
Red Scorpion JF-Expert Member Joined Feb 1, 2012 Posts 5,736 Reaction score 4,255 Oct 1, 2016 Thread starter #5 Pastor Achachanda said: Dah yaani watanzania tuna maisha magumu sana ilhali nchi yetu ni tajiri Click to expand... Nikweli kabisa mkuu... hiyo pic inaujumbe mkubwa sana kwetu
Pastor Achachanda said: Dah yaani watanzania tuna maisha magumu sana ilhali nchi yetu ni tajiri Click to expand... Nikweli kabisa mkuu... hiyo pic inaujumbe mkubwa sana kwetu
Y YABUUU JF-Expert Member Joined Aug 14, 2015 Posts 1,524 Reaction score 1,428 Oct 1, 2016 #6 profesa we2 uyo
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 375,974 Reaction score 871,041 Oct 2, 2016 #9 Red Scorpion said: View attachment 410011 Click to expand... Kifuatacho ITV ni ....[emoji24] [emoji24] [emoji24]
Red Scorpion said: View attachment 410011 Click to expand... Kifuatacho ITV ni ....[emoji24] [emoji24] [emoji24]
A Alfan issa JF-Expert Member Joined Dec 26, 2015 Posts 2,291 Reaction score 900 Oct 2, 2016 #11 Noma sana