Urais wa TLS hauna impact ya maana!

Good Father

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
8,967
2,000
Congratulations, you're the second fool to have made it to my ignore list.
Unahisi ukiandika matusi kwa lugha ya watu ndio unaonekana msomi?
Ni mpumbavu kama wapumbavu wengine tu.

TLS iwepo isiwepo hakuna cha maana, mwenzenu kavuliwa uwakili kwa sababu za kisiasa hamjamsaidia kwa lolote, nyumbu tu nyie hakuna lolote zaidi ya kuvaa suti na kuchanganya kiswahili na kiingereza.

HKL mkiwa mnafanya majibizano mnaona kama nyie ni wasomi sana kuliko fani zingine shenzi sana wewe
Vicoba ni bora kuliko TLS

Chama cha kufa na kuzikana hicho
 

Kurunzi

JF-Expert Member
Jul 31, 2009
6,437
2,000
Wewe binafsi umeifanyia Tanzania jambo gani la maana ambalo tunaona impact yake ???
Mbona unatoka kwenye mada mkuu, Ukitaka kujua impact yangu kwa jamii mtafute katibu wa Kimei umuulize Kiwewere water project , pia kiwanda cha Heritage Drinking water utapata habari zangu.

Ila TLS msipo badilika hamna kitu pale, haiwwzekani kati ya wapiga 10,000 waliopiga kura no 800 tu hamko serious nyie wenyewe mnajua hamna impact.

Na msipo angalia mbele ya safari unakuwa tawi la ccm
 

Kurunzi

JF-Expert Member
Jul 31, 2009
6,437
2,000
Sasa mkuu mbona hauelewi msingi mzima wa TLS ni ya wanasheria na mawakili kwa ajili ya taaluma yao ya sheria wewe unataka uone impact gani? Ni sawa sawa na baraza la madaktari linapokaa kuzungumzia maswala yao ya kitabibu...hii haiwahusu laymen ni learned brothers & sisters tuuu..mambo ya uvunjifu wa haki, mahakama etc hayo ni mambo ya kisiasa sio ya kitaaluma...
Mkuu soma vizuri mission na vision zenu mbona unatafuta mahali pa kujifichia
Sasa mkuu mbona hauelewi msingi mzima wa TLS ni ya wanasheria na mawakili kwa ajili ya taaluma yao ya sheria wewe unataka uone impact gani? Ni sawa sawa na baraza la madaktari linapokaa kuzungumzia maswala yao ya kitabibu...hii haiwahusu laymen ni learned brothers & sisters tuuu..mambo ya uvunjifu wa haki, mahakama etc hayo ni mambo ya kisiasa sio ya kitaaluma...
Mkuu kapitie tena Objectives zenu then urudi hapa, laiti ingezisimamamia hizo nanamini mngeaisika na.mngekuwa na impact kwwnye nchi.
 

S.M.P2503

JF-Expert Member
Nov 25, 2008
838
1,000
Sitaki kwenda deep , ila ninachowashauri Wanasheria (TLS) badilisheni katiba yenu/sheria at least Rais wa TLS akae madarakani kwa miaka 3. Urais wa TLS hauna impact ya maana kwenye Nchi.

Ni kama Urais wa DARUSO tu!

Wanasheria acheni mambo ya kitoto, onyesheni maturity kwenye projection zenu!
Hii kweli kabisa- nakubakiana na wewe 100%, mwaka mmoja hauna impact yeyote... pili hawa waliowahi kufanya kazi serikalini sijui wanatafuta nini hadi sasa ambacho hawakukifanya walipokuwa kwenye nafasi zao huko nyuma hadi waje wagombee tena uraisi wa TLS ... maswali ni mengi !
 

MALCOM LUMUMBA

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
17,661
2,000
Mbona unatoka kwenye mada mkuu, Ukitaka kujua impact yangu kwa jamii mtafute katibu wa Kimei umuulize Kiwewere water project , pia kiwanda cha Heritage Drinking water utapata habari zangu.

Ila TLS msipo badilika hamna kitu pale, haiwwzekani kati ya wapiga 10,000 waliopiga kura no 800 tu hamko serious nyie wenyewe mnajua hamna impact.

Na msipo angalia mbele ya safari unakuwa tawi la ccm
Binafsi hujiamini mpaka mtu mwingine azungumzie habari zako (A typically Tanzania Intellectual)
Kwanini nimfuate Kimei aniambie habari zako wakati mwenyewe waweza kuzisema hapa ???
 

Bayebe

Senior Member
Jan 31, 2014
141
250
Sioni Faida ya TLS kama wanashindwa kuwa na nguvu ya kuwashawishi au kuwaeleza wabunge madhara ya Sheria zinazowadhuru Raia
...Sheria Bodi ya Mikopo
..... Sheria ya Udhibiti wa Vyombo vya habari (2015)
 

Munjombe

JF-Expert Member
Dec 10, 2018
478
500
Sitaki kwenda deep , ila ninachowashauri Wanasheria (TLS) badilisheni katiba yenu/sheria at least Rais wa TLS akae madarakani kwa miaka 3. Urais wa TLS hauna impact ya maana kwenye Nchi.

Ni kama Urais wa DARUSO tu!

Wanasheria acheni mambo ya kitoto, onyesheni maturity kwenye projection zenu!
Tatizo mlishageuza TLS kua sehemu ya mapambano ya kisiasa.Mapambano yaliyoanza 2016 yaharibu sifa,morali na mwelekeo mzuri wa TLS.Nafahamu kwa nini mwaka huu hakujakua nongwa.Jibu ni kwa sababu wagombea wote ni wa ruling party na kama utulivu huu ungekua hata pale upande mwingine unapotoa mgombea bora basi nchi ingjifunza mengi.Ombi langu kwa mamlaka utulivu na kutoingilia mchakato viendelea hata hapo baadae bila kujali itikadi binfsi za wagombea hii itasaidia kujenga taasisi imara si tu kwa TLS hata vyombo vingine vya kitaaluma na visivyo vya kitaaluma.Vyama vya siasa navyo viache kuteka mambo ya TLS na kuingiza ajenda zao za kisiasa.
 

Fumadilu Kalimanzila

JF-Expert Member
Dec 10, 2016
699
1,000
Wewe ni mwanasheria? Unaelewa maana ya professional body?
TLS siyo Professional Board ! Wewe ni ki.laza sana! Hii yenu ni Professional Association. Ingekuwa Professional Board kama kuna watu ina wa- accredit kama ilivyo NBAA ya Wahasibu ambapo kuna watu wanafanya mitihani ya Uhasibu kupitia NBAA then wanatunukiwa vyeti (CPA) ambayo ni Accreditation ya Wahasibu hapa Nchini!
Wanasheria kabla hujawa wakili (Advocate) kuna role yoyote TLS ina- play ?!
Wanasheria wanaenda Law School then wanahojiwa na Jaji Mkuu uki- pass then unaapishwa kuwa Wakili full- stop! TLS iko wapi hapo?!
Mnakutana Arusha kula bia na nyama choma tu ! Hamjitambui na hamna impact yoyote ,mkiambiwa mnambilia kuita watu DARASA LA SABA!
 

Good Father

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
8,967
2,000
TLS siyo Professional Board ! Wewe ni ki.laza sana! Hii yenu ni Professional Association. Ingekuwa Professional Board kama kuna watu ina wa- accredit kama ilivyo NBAA ya Wahasibu ambapo kuna watu wanafanya mitihani ya Uhasibu kupitia NBAA then wanatunukiwa vyeti (CPA) ambayo ni Accreditation ya Wahasibu hapa Nchini!
Wanasheria kabla hujawa wakili (Advocate) kuna role yoyote TLS ina- play ?!
Wanasheria wanaenda Law School then wanahojiwa na Jaji Mkuu uki- pass then unaapishwa kuwa Wakili full- stop! TLS iko wapi hapo?!
Mnakutana Arusha kula bia na nyama choma tu ! Hamjitambui na hamna impact yoyote ,mkiambiwa mnambilia kuita watu DARASA LA SABA!
akikujibu unitag
 

Lyamber

JF-Expert Member
Jul 24, 2012
10,476
2,000
TLS siyo Professional Board ! Wewe ni ki.laza sana! Hii yenu ni Professional Association. Ingekuwa Professional Board kama kuna watu ina wa- accredit kama ilivyo NBAA ya Wahasibu ambapo kuna watu wanafanya mitihani ya Uhasibu kupitia NBAA then wanatunukiwa vyeti (CPA) ambayo ni Accreditation ya Wahasibu hapa Nchini!
Wanasheria kabla hujawa wakili (Advocate) kuna role yoyote TLS ina- play ?!
Wanasheria wanaenda Law School then wanahojiwa na Jaji Mkuu uki- pass then unaapishwa kuwa Wakili full- stop! TLS iko wapi hapo?!
Mnakutana Arusha kula bia na nyama choma tu ! Hamjitambui na hamna impact yoyote ,mkiambiwa mnambilia kuita watu DARASA LA SABA!
Naona umetokwa povu sana mkuu haya nieleze tofauti kati ya hizo maana mimi ni kilaza...maelezo niliyoyatoa yamo humo...

Screenshot_20210418-113501_Samsung Internet.jpg
 

Kashishi

JF-Expert Member
Apr 11, 2010
1,107
2,000
Sitaki kwenda deep , ila ninachowashauri Wanasheria (TLS) badilisheni katiba yenu/sheria at least Rais wa TLS akae madarakani kwa miaka 3. Urais wa TLS hauna impact ya maana kwenye Nchi.

Ni kama Urais wa DARUSO tu!

Wanasheria acheni mambo ya kitoto, onyesheni maturity kwenye projection zenu!
Kabisa, TLS inafaa ijitathimini kwa mabo mengi likiwemo hilo la muhula wa Uongozi. Mwaka mmoja ni kipindi kifupi mno kuweza kutekeleza ajenda yeyote ya maana. The term should be at least 3 years.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom