Upweke usikufanye ukaumiza mioyo ya watu

Upweke usikufanye ukaumiza mioyo ya watu

ndo maana unatakiwa kutofautisha kati ya true boyfriend na rebound!
 
Ajali kazini tu, imbwa inakula imbwa sometimes.
 
Pole hiyo kawaida mbona, angalia wapi ulitereza ili usifanye tena kosa kwa ajaye.
 
Ni vyema basi kila anayekumbana na tatitizo kama lako hellen23 amwambie muhusika madhara ya kisaikologia aliyosababisha ili kumsaidia yeye mwenyewe.Ikumbukwe baadhi ya wanaume/wasichana wamekuwa na tabia ya kurukaruka (kuwa na marafiki wengi) na kwao hiyo ni fasheni.
 
Pole sana kwa kutokuwa na elimu ya kumsoma mtuu na mapemaaa usichukulie serious sana haswa na vijana wa sku izi take it easy akiachwa au ukiamua kuacha hausumbuki

Fanya hivi tafuta na ww wa kuspend nae kwa mda than ukipata pembeni umpendae unamuacha
 
By the time you learn the rules of life, you're too old to play the game....

Pole sana dadangu, msituchukulie serious sana, at times we're very cruel, heartless, brutal,magaidi ivoo...

hakuna ujanja kwenye kitu kinaitwa KARMA, eventually they will pick you for a game too kama mnavyojitamba (tena utaoa ambaye yuko desperate kuolewa af weka ndani uone moto wake sasa) then it u`ll be too old and too late to late it go rather suffer too. that s the law of KARMA of the universe! remember we are all equal human, so keep ur cycle clean as possible as you can.
 
Habari wana MMU.

Kuna jambo linaumiza sana watu, utakuta mtu ili kuondoa upweke ametafuta boyfriend/girlfriend ambaye siye chaguo lake, watafurahi vizuri na nini na nini.

https://www.thetreeofawakening.com/karma/#comment-4309
Baada ya muda mtu anamwacha girlfriend au boyfriend kisa amepata chaguo lake, anamwacha mwenzie kwenye maumivu au hata kamtundika na mimba kama ni msichana.

Is it fair jamani?

Inaumiza sana kwa kweli.
https://www.thetreeofawakening.com/karma/#comment-4309
pole mwaya.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom