Upweke umenifanya niyatende haya.

Upweke umenifanya niyatende haya.

We cha kufanya kila unapopatwa na wazo la kujichua, toka nje tembea kwa umbali wa kilomita moja au zaidi (kilingana na afya yako) ukifanya hivi mara kadhaa utakuwa umepunguza tatizo kwa asilimia themanini mpaka tisini.
 
Asanteni kwa pm za kutosha,sasa upweke umepungua kwa kuyasoma mengi mliyonitumia.Mie ni ME,na kura nitakuja kwa Tanzania kumchagua LOWASA.PM zenu zimenifariji sn na asante kwa wewe uliyenitukana pia.Preta me ni DUME LA MBEGU,Asanteni sana.
 
Kama Ni Upweke Tu! tamuuuuu WAPWEKETUAJI! Tupo Humu! Tusha Pm!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom