Upungufu wa nguvu za kiume ni stereotype

Upungufu wa nguvu za kiume ni stereotype

Muache bana. Kila mtu ashinde mechi zake ndicho anajaribu kukisema 😂😂😂
Exactly, kila mtu anatakiwa kushinda mechi zake. Mimi shida yangu ni kufika mshindo sasa kama lengo langu limetimia na mwanamke ndie hajafika basi hiyo sio shida yangu. Nikiamua kumsaidia nae afike ninakua nimefanya wema tu, na kumsaidia mtu sio shurti na hata kutomsaidia sio udhaifu.

Shida ya wanawake wana mindset kwamba akikutana na changamoto basi dunia inatakiwa kusimama kwa sababu ya changamoto yake. Wanawake wanatakiwa kujifunza uwajibikaji binafsi. Mwanamke asiporidhika kingono hakuna mtu atakufa au atashindwa kufanya kazi zake.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom