Upimaji DNA kwa mashart rahisi

Upimaji DNA kwa mashart rahisi

Tumpara Dudu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Posts
663
Reaction score
611
Habari ndugu zangu. Naomba kujulishwa wapi naweza kupima DNA kwa gharama na mashart rahisi.

Maana nimefatilia kwa Mkemia Mkuu gharama ni nafuu, lakini mashart ni magumu mno.
 
Habari ndugu zangu. Naomba kujulishwa wapi naweza kupima DNA kwa gharama na mashart rahisi maana nimefatilia kwa mkemia mkuu gharama ni nafuu lakini mashart ni magumu mno
Mashariti gani wanatoa ?
 
Hospitali kubwa
Uwe na legal documents ama mkubaliane na mama wa mtoto mtasikilizwa kwa vigezo maalum
 
Back
Top Bottom