Upi Utajiri na mali za mh. Rais Magufuli?

Upi Utajiri na mali za mh. Rais Magufuli?

Muulize raila odinga atakusaidia vizuri maana ndie rafiki wa karibu
 
Mkuu tunakubaliana mambo mengi,ila kwa hili hapana,naujua undani.
Undani Upi Ndugu? Hivi Wewe na Wafanyakazi wa Kebby nani anayejua Undani wa Mmilliki wa Kebby? Usidanganye na Rangi utamu wa Chai Sukari nenda Kebby kaulize watakwambia ABC.
 
Undani Upi Ndugu? Hivi Wewe na Wafanyakazi wa Kebby nani anayejua Undani wa Mmilliki wa Kebby? Usidanganye na Rangi utamu wa Chai Sukari nenda Kebby kaulize watakwambia ABC.
Wafanyakazi wanajua kitu kingine na waneunganishia hapo hapo babu.
 
Kuna kanisa kubwaaa huko chato kajenga ili madhebu yote yatumie yakitaka. Huwa najiuliza jina mmiliki wa hicho kiwanja na jengo ni nani!?
 
Hata kama anamiliki Kabula hotel pale mwenge Mimi hainihusu HII! Hata wangeniambia hata lile daraja la Kigamboni ni la kwake kwangu ni sawa tu! Pia hata wakisema na yale ma fly over yote ya DAR ni ya kwake ni sawa tu! Kikubwa ashaurike aokoe uchumi wetu!
 
mjadala huu umezua sintofaham maana wengi hatujui A wala z
 
Maadiri ya umma ni kuweka wazi Mali na madeni kama alivyofanya Zito kabwe
 
Back
Top Bottom