CHAI CHUNGU
JF-Expert Member
- Feb 20, 2012
- 7,113
- 946
Twendeni tukaone vifaa vyetu leo,bila kusahau jembe jipya la ushambuliaji kutoka Nigeria na linaloliliwa na Wareno(Ogbu Brendan)
Lakini mkuu wewe siuliaga unakwenda kutimiza nguzo ya tatu ktk Uislam, tena ulitoa ahadi kama ukitia maguu anga hizi basi upelekwe Segerea, Nng'alu au geleza lolote lile (ban)?Twendeni tukaone vifaa vyetu leo,bila kusahau jembe jipya la ushambuliaji kutoka Nigeria na linaloliliwa na Wareno(Ogbu Brendan)
Mwenzako akinyolewa ...................
Ivi vitakuwa visingio vya ernie brandts baada ya miechi
-wachezaji wangu wengi wamefunga ndo maana umeona kipindi cha pili wachezaji wangu waliishiwa nguvu
- pia wachezaji wengi wangu muhimu wapo timu ya taifa programs zangu haziendi
- washambuliaji wangu bado ni tatizo, mazoezini wanafanya vizuri lakini kwenye mechi wanapoteza nafasi nyingi
- tunaenda kujipanga ili tuweze shinda mchezo unaofuata
Mkuu nilimaanisha kwenye siasa bhana!!Lakini mkuu wewe siuliaga unakwenda kutimiza nguzo ya tatu ktk Uislam, tena ulitoa ahadi kama ukitia maguu anga hizi basi upelekwe Segerea, Nng'alu au geleza lolote lile (ban)?
Na wewe mwongezee kumnyoa na kisha mnyoe na aliyemnyoa mwenzie!!Mwenzako akinyolewa ...................
Mkuu nilimaanisha kwenye siasa bhana!!
Na wewe mwongee kumnyoa!!
Anhaaah basi poa pamoja mkuu nipe Updates za hapo shamba la bibi, jinsi gani URA wanavyo endeleza ubabe kwa hao vibibi vya soka la bongo.
URA wanazozana na mwamuzi,wanaomba taa ziwashwe maana hawauoni mpira.Viongozi wa Yanga wamewaagizia tochi kama zile za machimboni ili wazivae usoni ziwasaidie kuusaka mpira.Anhaaah basi poa pamoja mkuu nipe Updates za hapo shamba la bibi, jinsi gani URA wanavyo endeleza ubabe kwa hao vibibi vya soka la bongo.
URA wanazozana na mwamuzi,wanaomba taa ziwashwe maana hawauoni mpira.Viongozi wa Yanga wamewaagizia tochi kama zile za machimboni ili wazivae usoni ziwasaidie kuusaka mpira.
Chezeya usajiri wa bin kleb weye eeeh!
Hapana si yeye mkuu.mkuu, pale benchi namuona mtu kama niyonzima, ni yeye au macho yangu mkuu