UPDATES: Mkutano wa ACT - Wazalendo, Iringa (Aprili 12, 2015)

UPDATES: Mkutano wa ACT - Wazalendo, Iringa (Aprili 12, 2015)

Jamani hakuna wanaorudisha kadi za CHADEMA? Maana they are Against CHADEMA Tanzania

watu tunahudhuria sababu siasa ina utamu wake!.,naona kuna kajikundi kadogo kako hapa katikati ndo kanapiga makofi tuu!..siasa ni mchezo mchafu!,
hata watu hawaitikii salamu yao
 
Heeeeh leo watu wameizira ACT.. Hahahaha hapo ndo iringa bhana watu wake hawadanganyiki
 
Nimekuja kushuudia kitu fulani hapa,kakikundi kadogo ndo kanaitikia japo watu waliohudhuria wanatia moyo lakini watanzania nimegundua ni waelewa sana siku hizi!.
Yaani watu wanaona aibu kujibu salamu ya act !.
Wanapata aibu sanaaaa,
 
Hodi hodi IRINGA,Pisheni njia ACT-WAZALENDO wafyeke misitu na mapori

Aeneze sera za chama sio anajisifia na kutoa historia ya ubunge wake.asifanye kama kigoma alivyowagawanya watu kwa dini huko sio kama mwandiga.
 
Nipo mkutanoni watu wanawashangaa tu hakuna response hata kunyoosha mikono hawataki iringa wana viburi sana no huruma....weng hapa tumejaa cdm na ccm
 
CDM mnaipa promo ACT wenyewe; kila dakika mnawaza ACT; kuna uzi wenu wa update za mtwara hata picha hakuna mlivowaongo... mmefulia
 
Mkuu. ACT haina hata mwaka lakini mwitikio ni mzuri. Chadema ina miaka 22 lakini bado imekaa kichaga chaga
Kaisha kisiasa huyo hawezi hata siku moja kuitisha umati aliokuwa akipata chadema wananchi wamemkataa
 
Nipo mkutanoni watu wanawashangaa tu hakuna response hata kunyoosha mikono hawataki iringa wana viburi sana no huruma....weng hapa tumejaa cdm na ccm

mi niko hapa maeneo nasoma mchezo mkuu,siasa ni mchezo mchafu mnoo!.watu wamehudhuria kwa malengo maalum,mi nmekuja kushuhudia utamu wa siasa!,hali ni mbaya sana watu hawashangilii japo wapo wengi yaani ni shida yuko mwigamba jukwaani
 
mi niko hapa maeneo nasoma mchezo mkuu,siasa ni mchezo mchafu mnoo!.watu wamehudhuria kwa malengo maalum,mi nmekuja kushuhudia utamu wa siasa!,hali ni mbaya sana watu hawashangilii japo wapo wengi yaani ni shida yuko mwigamba jukwaani

ACT inatisha ,Zitto amesababisha Chadema wamechanganyikiwa kabisa
 
mi niko hapa maeneo nasoma mchezo mkuu,siasa ni mchezo mchafu mnoo!.watu wamehudhuria kwa malengo maalum,mi nmekuja kushuhudia utamu wa siasa!,hali ni mbaya sana watu hawashangilii japo wapo wengi yaani ni shida yuko mwigamba jukwaani
Zitto bado hajafika?
 
ImageUploadedByJamiiForums1428848057.992723.jpg

Afande Selle Jukwaani
 
Uwiiii mwenyekiti mama ana kapanda jukwaani ,wanacheza jukwaa kuu tu watu wameduwaa wanashangaa tu,mwenyekiti anatoa historia za wakoloni yaani ni shidaaa amekua km komedi
 
Back
Top Bottom