Updates kutoka igunga


M

MUHOGOJ

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
0
M

MUHOGOJ

Member
Joined Sep 13, 2011
11 0 0
Naona CDM wamekaba mpaka penalt ya CCM, kila mbinu wameshajua sasa muziki mtamuuuuuu
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Wakuu hebu tusaidieni sisi ambao cm zetu hazina uwezo.
Halafu hiyo chadematv inapatikanaje? Kwa dekoda au hata antena za kawaida?
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
470
Points
180
Age
28
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 470 180
Wakuu, nafananisha sauti ya mwandishi mwanamke anayemhoji babu huyo kuwa ni ya Ufoo Saro wa ITV, lakini sina hakika kama taarifa hii imeshaonyeshwa kwenye taarifa ya habari ya ITV. Pengine siku inaonyeshwa sikuwa na umeme au nilikuwa nimetune channel nyingine. Hebu nisaidieni, kuna aliyeiona taarifa hiyo ya kukamatwa balozi wa nyumba 10 aitwaye Ng'hobhoko Masele akiorodhesha majina ya watu kwenye ubalozi wake kwa misingi ya vyama vyao? Kazi ambayo alitumwa na M/kiti wa kitongoji aitwaye Isike. Kwa aliyeona taarifa hiyo atujuze, lakini kama haikutoka basi nina wasiwasi na wahariri wa ITV.
 
M

MUHOGOJ

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
0
M

MUHOGOJ

Member
Joined Sep 13, 2011
11 0 0
Kwa ufupi balozi amekamatwa huko Igunga akiorodhesha majina ya wapiga kura wa eneo lake (jina) namba ya kadi ya kupigia kura na kama ni wa Chadema basi anaweka Vema (anaweka tiki) na anasema ameambiwa na wmenyekiti wa kitingoji na wameambiwa mabalozi wote. Sasa ndo Chadema wamemkamata na wanamhoji jamaa anasema ukweli wote.

Kuhusu Chadema TV bado hawajazindua rasmi na sidhani kama TBC au ITV wanaweza kutangaza aibu kubwa kama hiyo kwa CCM. Cha kufanya nenda kwenye internet then utype "Chadema TV" alafu ufuate link inayosema You tube. Ndo wanaweka video ya matukio mbali mbali.

Nadhani nimekujibu
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Kwa ufupi balozi amekamatwa huko Igunga akiorodhesha majina ya wapiga kura wa eneo lake (jina) namba ya kadi ya kupigia kura na kama ni wa Chadema basi anaweka Vema (anaweka tiki) na anasema ameambiwa na wmenyekiti wa kitingoji na wameambiwa mabalozi wote. Sasa ndo Chadema wamemkamata na wanamhoji jamaa anasema ukweli wote.

Kuhusu Chadema TV bado hawajazindua rasmi na sidhani kama TBC au ITV wanaweza kutangaza aibu kubwa kama hiyo kwa CCM. Cha kufanya nenda kwenye internet then utype "Chadema TV" alafu ufuate link inayosema You tube. Ndo wanaweka video ya matukio mbali mbali.

Nadhani nimekujibu
Naelekea huko, then I will come back shortly.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Kila la kheri makamanda. Tuko pamoja.
 
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,033
Likes
16
Points
135
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,033 16 135
Ukishajua nini tatizo its good step 2 solve ze problem!kwa kuwa CDM wamegundua janja za ccm basi ukombozi waja
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
46
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 46 145
tuombe mbunge mwingine wa ccm apoteee tena, wajiuzuru au waache wenyewe kwa aibu
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Likes
85
Points
145
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 85 145
CTV!
Na ikuwe zaidi tunasubiri mengi!
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
[video=youtube_share;TpS9ncy8eq4]http://youtu.be/TpS9ncy8eq4[/video]
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
[video=youtube_share;Q-gwa6CLOvk]http://youtu.be/Q-gwa6CLOvk[/video]
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
23
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 23 135
wao wana TBC 1 sisi tuna CTV yetu mwendo mdundo
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Hebu sikiliza hii video umsikilize Tundu Lissu anavyomuita Wassira.

[video=youtube_share;MzKQxULo6L8]http://youtu.be/MzKQxULo6L8[/video]
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,114
Likes
14
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,114 14 135
Ama kweli CHADEMA NI CHAMA MAKINI!, sasa magamba wamekoswa kabisa pa kupumulia badala yake wananing'iniza vijibastola kiunoni.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
jamani video za mikutano ni muhimu ili tuendelea kuwaongezea strategies.
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
189
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 189 160
" KWA TUHUMA HIZO BASI TUNAWAHAMURU WAISLAMU WOTE NA WAPENDA AMANI WASIKIPIGIE KURA CHAMA HICHO"
Tangu lini watu wakaanza kuhukumiwa na jamii kwa tuhuma tu vitu ambavyo havijathibitika. CCM wanaweza kuwa wanafurahi
tamko hili lakini kuna siku litakuja ku cost vibaya sana siku za usoni. wanasiasa wengi waliocheza na dini mwisho wao haukuwa mzuri
kwa sababu unatumia dini ya Mungu kwa ajili ya political gain and that is wrong.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
" KWA TUHUMA HIZO BASI TUNAWAHAMURU WAISLAMU WOTE NA WAPENDA AMANI WASIKIPIGIE KURA CHAMA HICHO"
Tangu lini watu wakaanza kuhukumiwa na jamii kwa tuhuma tu vitu ambavyo havijathibitika. CCM wanaweza kuwa wanafurahi
tamko hili lakini kuna siku litakuja ku cost vibaya sana siku za usoni. wanasiasa wengi waliocheza na dini mwisho wao haukuwa mzuri
kwa sababu unatumia dini ya Mungu kwa ajili ya political gain and that is wrong.
Wamezoea kudanganywa hawa na wao hawastuki. Waliahidiwa mahakama ya kadhi wakaipigia ccm kura nyingi lakini mwisho wa siku wametoswa.

Kama si kwakuwa ccm inaongozwa na mwenzao wasingekuwa wanaendelea kuiunga mko kwakuwa wanajihisi kama ni chama chao.
 

Forum statistics

Threads 1,251,180
Members 481,594
Posts 29,761,290