Update:KUANDAMA KWA MWEZI MTUKUFU WA RAMADHANI.

Update:KUANDAMA KWA MWEZI MTUKUFU WA RAMADHANI.

Status
Not open for further replies.
Ivi bado watu wako kwenye zama za mawe tu wakati sasa ni wakati wa digitali! Kama huwa tunatangaziwa kuchwa na machweo ya jua sekunde, dakika, saa, tarehe etc katika utabiri wa hali ya hewa, sembuse mwezi?!Ivi na sisi ingekua ni dhambi kupanda gari kwasababu Yesu alipanda punda, si tungekua matahira!
utakuwa ni utaila kutoka nje ya mada wakati ukijua kuwa haistahili kufanya hivyo😡
 
Nawatakia kila la heri wale wote wanaojiandaa kwa ajili ya mfungo wa Mwezi Mtukufu wa Ramadhani..

Mwenye Mungu asikilize dua zenu na kuwatimizia yale yote mliyonuia katika funga yenu...
 
Mkuu Ritz na wewe Ramadhani Mubarak kila la kheri inshallah.

1011321_10151735125154587_1334861920_n.jpg
 
Last edited by a moderator:
Ramadhan kareeem to all
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1373324161864.jpg
    uploadfromtaptalk1373324161864.jpg
    17.6 KB · Views: 106
Alhamdulillah, na tunaukaribisha mwezi mtukufu, mwezi wa neema, mwezi unaosilimisha kwa wingi! na ni mwezi wa kuongeza mapenzi juu ya dini yetu, "RAMADHAN MUBARAK" NDUGU ZANGU WOTE WAISLAMU, bila kumsahau mkuu Izz na Kikwajuni one

Sasa tutafaidi sana Mbuzi Katoliki.
 
Natumaini na maneno machafu na ya kejeli mtayasimamisha kwa muda!!!
CC: Rizt, Chama, CHAMVIGA and the like!!!!!!!!!!!!!


mkuu mbona sisi huwa ni wapole na wala hatuna kejeli yoyote .... ila shukran kwa ukumbusho kila mwanadamu ni mkosaji basi kama tulikukosea siku za nyuma utusamehe na uturekebishe pale tutakapo kosea tena ,, hakika sisi waumin ni wasikivu mno..
 
Are u talking of Shahar or qamar?

Could u please bring a logical question so that we can all benefit instead of childish ones?

s.alykum brother , hawa watu we ignore tu , sansana kipindi cha huu mwezi akijiona hakuna anaye mjibu ataondoka.. watakyja kukuharibia funga yako kwa majizibizano yasio ya msingi...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom