Upasuaji wa GERD

Upasuaji wa GERD

Blackninja

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2018
Posts
381
Reaction score
327
Wakuu naomba kujua kwa ambaye ameshawahi fanya surgery ya hii kitu inanitesa muda mrefu na dawa nimeshatumia sana zinanipa unafuu tu.

Niliongea na doctor anasema surgery yake haina uhakika sana. Sasa nimekuja kwa wadau kujua kama yupo ambaye alishawahi kufanyiwa anipe mrejesho.
 
Kiongozi
Fafanua Ndiyo Ugonjwa Ama Shida Gani Hiyo Inayokusumbua
 
Kiongozi
Fafanua Ndiyo Ugonjwa Ama Shida Gani Hiyo Inayokusumbua
Ni shida ya gesi kupanda adi kwenye koo so napata kiungulia,koo kuuma na kuwa kama limefunga na kumeza mate kwa shida kifua kuuma pamoja na mgogo .... Baada ya kipimo cha endoscopy ndio nkambiwa nina hio GERD
 
Ni shida ya gesi kupanda adi kwenye koo so napata kiungulia,koo kuuma na kuwa kama limefunga na kumeza mate kwa shida kifua kuuma pamoja na mgogo .... Baada ya kipimo cha endoscopy ndio nkambiwa nina hio GERD
Pole Sana Kwa Kuumwa Mkuu
Maana Shida Hiyo Inakupa Karaha, Lakini Wajuzi Wanakuja
Unaweza Kufanya Searching Ndani Humu Naamini Wenye Shida Kama Yako. Wameleta Thread Kama Unaweza Kupata Muongozo Haraka Sana
 
Ushauri wangu ni kuwa kula sana matunda hasa machungwa na mananasi wakati unasubiri tiba.
Nimeenda ikonda mpaka madoctor wananijua mkuu ndio nkaambiwa kuna surgery lkn haina uhakika 100% nimekuja ili kujua kama kuna mdau alishawahi kufanyiwa
 
Pole Sana Kwa Kuumwa Mkuu
Maana Shida Hiyo Inakupa Karaha, Lakini Wajuzi Wanakuja
Unaweza Kufanya Searching Ndani Humu Naamini Wenye Shida Kama Yako. Wameleta Thread Kama Unaweza Kupata Muongozo Haraka Sana
Tusubiri wajuvi
 
Mimi nilisoma matunda hasa machungwa yana citric acid.Madame Sky Eclat nitajie tunda lenye alkaline juice.
 
Sijawahi kuwaamini madaktari wa kibongo.. mkuu jaribu na mitishamba
 
Mkuu pole sana kwa kuumwa. Kuna mambo kadhaa hapo ambayo hujaelezea kiasi kwamba kujibu swali lako au kukupatia ushauri inakuwa vigumu kidogo.

1.huyo dactari anayekuhudumia ni internal medicine au umeshaonana na gastroenterologist ?

2.Ulishafanya kipimo kama EGD nadhani huko home mnaita EGI (Esophagogastroduodenoscopy) ili kufahamu GERD yako inasababishwa na nini ? Hernia au malfunctioning valve?

3.Umetumia dawa gani na kwa muda gani ? Ulifuata masharti ya dawa ? Kwa mfano group la proton pump inhibitors kama omeprazole inabidi umeze dawa kwenye tumbo tupu kisha usubiri angalau saa moja kabla hujala kitu.

4.Huyo dactari wako amekuambia ni surgery ya aina gani ? Nakupa mifano miwili hapa

A.The transoral incisionless fundoplication--Hii wanapitia mdomoni kwa hiyo hakuna incision kwa nje,kisha wanatengeneza valve kama tatizo lako linasababishwa na malfunctioning valve etc etc.

B.A Nissen fundoplication jina jingine ni laparoscopic Nissen fundoplication nayo ni procedure nyingine na imakuwa inatumika kwa miaka mingi sana.

Sidhani kama nimejibu swali lako ila kama utanipatia information zaidi naweza kukupatia mwanga. Pole sana kiongozi.
 
Tumia hizi supplements PROBIO 3 , CONSTRELAX na ARTHROEXTRA zinasaidia. 0620321041
 
Back
Top Bottom