Upako wa ki nigeria......... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upako wa ki nigeria.........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Mar 9, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    Nasikia sana juu ya huu upako wa KI NIGERIA....

    JE UKOJE???????

    MAANA YAKE NINI HASA??????

    UTAUJUAJE HUO UPAKO WA KINIGERIA???????

    NI WACHUNGAJI GANI HASA WANA HUO UPAKO WA KINIGERIA?????????
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    .......................
     
  3. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Boss umesema umeusikia sana huo upako wa kinigeria,labda ulisikia nini juu ya huo upako
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hayo ni maneno ya mtaani ata kwenye khanga yapo hayo cunajua wabongo kwa kubatiza majina
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Magumashi, wanaendaga university of magumashi naija, hapa tz mifano mingi tu..lakini utawajua kwa mbwembwe zao kutembea escot, misafara ya magari, kuvaa suti zaina fulani na wanapenda publicity hao..wana hubiri kwa live tv au wananunua vipindi vya tv.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,046
    Trophy Points: 280
    Tumtulize Mzee Wa Upako
     
  7. Mwamba028

    Mwamba028 JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2017
    Joined: Nov 15, 2013
    Messages: 2,316
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huwa sio upako ila ni uchawi wa kuwafanya waumini wawe mbumbumbu
     
Loading...