Uozo ndani ya Jeshi la Polisi... Ushahidi huu hapa

Uozo ndani ya Jeshi la Polisi... Ushahidi huu hapa

Tembea mwendo wa fasta babu nchin ishauzwa hii.. Juma Nature
 
Usiombe kukutana na saba sita,mara ya mwisho alikuwa morogoro,ni askari mrefu maji ya kunde ana mwili kwa maana ni bonge wa kati na siku zote kuwa havai uniform wala suruali,mara nyingi huwa anavaa kaptura tu.mara kadhaa amekuwa akihusishwa na kushirikiana na wezi hasa majambazi na hao shusha shusha.ila alikuwa ni hodari sana kudhibiti wizi huo kama dili haikupitia kwakwe,kuna mwanamziki mmoja alieuwawa pale Morogoro miaka ya nyuma alipigwa risasi na Sabasita,walikuwa wakifanya dili bila kumshirikisha,kama mtakumbuka gari ya wezi hao ilikuwa na mawasiliano.Ila ilikuwa mkiingia nae dili na ikawa ya pesa basi alikuwa akifanikisha,hata hivyo inasadikika nae analindwa na vigogo.

Huyu Lukuba yeye ni namjua vizuri pia,bado yuko Morogoro,nae taarifa zake zilikuwepo lakini hazikuwa zinavuma sana kama saba sita,maana yeye anahuruka ya kujifanya mpole na muda mwingi ni mtu wa kuulamba tu,ni msukuma na likuwa anamiliki gari escudo/Rav 4 baadae.

Tukisema serikali imeoza watu wanabisha,sasa hawa watu wanafanya uhalifu kwa kushirikiana na wahalifu na vigogo kwa kuwatanguliza wana usalama kama kina saba sita na kina Lukuba na wengine waliotajwa.hii ni hatari sana,Angalia hata huyu Msangi bado anaonekana na hatari sana lakini bado eti kawekwwa kwenye timu ya uchunguzi kuhusu kutekwa kwa ulimboka.
Mwema IGP,step down please hii ni aibu,tena kubwa.
 
Ndg yangu mleta maada, hakikisha hufahamiki. Uliyoeleza hapa ni ukweli mtupu. Umemgusa simba mkia, tena unauvuta.! Hawa jamaa wa usalama wa taifa, siku hizi sio usalama tena. Ni ugaidi na uharamia wa Taifa. We unawachezea? Pamoja na hayo, nakupa big up kwa ujasiri wako.
 
haya mambo si tanzania tu,nenda kenya kuna paluwanja inamaliza watu,nenda mexico ndio kabisa hakushikiki

hata tupige kelele vipi hatuwezi badiri mfumo na kelele zikizidi yatakutokea ya Jery muro na rushwa ya uongo

tuwaache tu,umri wa kustahafu utafika,watakaa pembeni na kujisifia kwa kazi nzuri waliyofanya.

Umesema kweli. Lakini jana umemsikia JK akisema huu si utamaduni wetu kabisa na nyimbo tunazoimbiwa na dola siku hizi ni kuwa sisi ni tofauti kabisa na majirani na nchi zingine; ni kisiwa cha amani; tunaonewa wivu kwa hilo - hivyo tupiganie kudumisha amani yetu adhimu! That's the **** being fed daily to Tanzanians. Njia sahihi ni kupambana na hii kitu (reign of terror) ili kweli isiwe utamaduni wa utawala kwa yeyote anakayekabidhiwa dhamana ya kuongoza nchi. Tukilegea na kuruhusu hili na kwa mwelekeo wa viongozi wetu waliopania kuuza nchi na hata uraia wetu kwa mafia wa kimataifa kwa ujira wa karanga (peanuts), basi tuhesabu siku tu kabla taifa letu ama halijafutika kwenye uso wa dunia au kupoteza kabisa nasaba ya utanzania tunaoufahamu leo hii.
 
Jeshi la Polisi limechafuka kwakipindi kirefu sana sasa. Kuanzia kipindi cha Mahita. Badala ya kulisafisha wao wanahamishwa vituo tu. Kumbuka kamanda Chico wa mkoa wa Kilimanjaro alivyokuwa anashirikiana na majambazi kuiba magari, sijui kama yale mabasi yake ya Chico bado yapo au wamebadilisha majina.

Baada ya scandle alihamishiwa DSM, nafikiri kwa sasa yuko usalama wa taifa. Huyu Msangi katika hiyo barua amejibu kwa kebehi; inaonyesha kuna wakubwa wanamlinda ndio maana ana kiburi. Inawezekana hizo mali za wizi wanakula na wakubwa zao.

Simuamini kabisa Mwema na wenzi. Infact jeshi zima la polisi limeoza- hamna wakumuamini tena. Ingawaje wanalipwa mshahara/wana maslahi duni ya kazi; lakini wana-benefit kwenye huu uharamia wanaoufanya ndio maana hawaoni sababu yakudai mishahara/mazingira mazuri ya kazi.

Kuishi kwao nyumba duni ni kiini macho tu, hawa watu (hasa wakubwa wao) wana-illegal sources za income nyingi tu.

nakuunga mkono mkuu..
 
Umesema kweli. Lakini jana umemsikia JK akisema huu si utamaduni wetu kabisa na nyimbo tunazoimbiwa na dola siku hizi ni kuwa sisi ni tofauti kabisa na majirani na nchi zingine; ni kisiwa cha amani; tunaonewa wivu kwa hilo - hivyo tupiganie kudumisha amani yetu adhimu! That's the **** being fed daily to Tanzanians. Njia sahihi ni kupambana na hii kitu (reign of terror) ili kweli isiwe utamaduni wa utawala kwa yeyote anakayekabidhiwa dhamana ya kuongoza nchi. Tukilegea na kuruhusu hili na kwa mwelekeo wa viongozi wetu waliopania kuuza nchi na hata uraia wetu kwa mafia wa kimataifa kwa ujira wa karanga (peanuts), basi tuhesabu siku tu kabla taifa letu ama halijafutika kwenye uso wa dunia au kupoteza kabisa nasaba ya utanzania tunaoufahamu leo hii.

Drifter, the time to act is NOW. Watu wajue there is no Heaven for cowards. (Hakuna Pepo kwa watu waoga waoga)
 
umenana mkuu hata mi nashauri vijana wot 2015 tujitahidi tupige kura il kuitoa hii serikali ya ccm bila hivyo nothing isi done
 
haya mambo si tanzania tu,nenda kenya kuna paluwanja inamaliza watu,nenda mexico ndio kabisa hakushikiki

hata tupige kelele vipi hatuwezi badiri mfumo na kelele zikizidi yatakutokea ya Jery muro na rushwa ya uongo

tuwaache tu,umri wa kustahafu utafika,watakaa pembeni na kujisifia kwa kazi nzuri waliyofanya.



hapa hakuna cha kustaafu wala nini mijitu inastaafu afu bado inakula hela za umma wanakuwa wameshatengeneza mikondo yakujiingizia hela! Msataafu aliwa Nyerere tu was jembe!!!
Sema hivi kila mtu atapokuwa mbele za Mungu atatoa hesabu yake akishindwa atajijua!!
 
Ndg yangu mleta maada, hakikisha hufahamiki. Uliyoeleza hapa ni ukweli mtupu. Umemgusa simba mkia, tena unauvuta.! Hawa jamaa wa usalama wa taifa, siku hizi sio usalama tena. Ni ugaidi na uharamia wa Taifa. We unawachezea? Pamoja na hayo, nakupa big up kwa ujasiri wako.


huyu hata asiwe na waswas coz wanatakiwa waanze napolice mwenzao aliyetoa hii siri na alizitoa kwenye gazet la kiu sikumbuki vizur ilikuwa mwaka jana nadhani na jamaa alimua kuacha kaz kutokana vitendo kishenzi walivyokuwa wanafanya wenzie!
 
haya mambo si tanzania tu,nenda kenya kuna paluwanja inamaliza watu,nenda mexico ndio kabisa hakushikiki

hata tupige kelele vipi hatuwezi badiri mfumo na kelele zikizidi yatakutokea ya Jery muro na rushwa ya uongo

tuwaache tu,umri wa kustahafu utafika,watakaa pembeni na kujisifia kwa kazi nzuri waliyofanya.

Wamisri wangekuwa na mtazamo kama wa kwako, Mubarak hasingekuwa kwenye life support muda huu ninapoandika haya. Mabadiliko katika jamii hayaji kirahisi na kama watu wataendelea kuwa na mtazamo kama huu uliowakilisha hapa.
 
Duh, rafiki wa majambazi amehamishiwa usalama wa Taifa? Kweli hii nchi hakuna kitu kabisa. Na ukishaona hivyo ujue hadi Rais ni mmoja kati ya hao majambazi.

Yes, nilishangaa kujua hilo hata mimi. Kuna kiongozi mmoja wa zamani aliniambia; wakubwa wa jeshi, polisi, usalama wa taifa etc. huwa hawafukuzwi; maana wana siri nyingi za serikali. Serikali ikiamua kuwaachisha wanakuwa wanabakia kwenye-payroll fulani hivi (chini ya mwamvuli wa usalama wa taifa). Huko ndio sio rahisi kufuatilia nani anapata nini, and who is who. Option nyingine ni kuwauwa (assassinate); na hii mara nyingi ni kwa walioasi/waliotoa siri etc. Naona ujambazi kwenye serikali hii ni ajali tu kazini (sio uasi). Ndio maana Msangi, Chico na wenzie wanapeta tu.
 
Hivi wale watu aliowataja Regnald Mengi tena kwa majina kwa kashfa za kutaka kumbambikiza mwanae madawa ya kulevya, wamechukuliwa hatua yeyote? kama hawajachukuliwa hatua maana yake hawana makosa je Mengi kwanini asichukuliwe hatau za kisheria kwa kuwasingizia polisi uongo?

Hawajakamatwa, mmoja wapo ni kamanda Nzowa (kikosi cha kuzuia madawa ya kulevya). Ukiangalia sana na yeye ana-connection na hao wakina Msangi (kama ukisoma vizuri hiyo barua hapo juu). Nzowa bado ni bosi kule kikosi cha kuzuia madawa ya kulevya - hii ndio TZ yetu.
 
attachment.php
attachment.php
 
Police are there just for protecting the politicians with their property.
 
wamisri wangekuwa na mtazamo kama wa kwako, mubarak hasingekuwa kwenye life support muda huu ninapoandika haya. Mabadiliko katika jamii hayaji kirahisi na kama watu wataendelea kuwa na mtazamo kama huu uliowakilisha hapa.

nimeyaandika haya baada ya kuona kuwa mengi yametendwa na waliotajwa,lakini hakuna kilichofanyika kama barua inavyojielekeza mwisho wa siku vyeo vimepanda na wanashiriki kuwepo ktk tume ambazo nao wanatuhumiwa,je aliye tengeneza tume hiyo asikii watanzania wakisema? Je ni kwanini amaelazimisha wawepo ktk tume?

Je raisi hayasikii haya? Na kama hayasikii mbona kayasikia ya kutekwa dr na lawama kwenda kwa serikali? Kwanini hakuagiza tume iwatoe nje watuhumiwa ili tume huru ifanye kazi yake?

Kama mnasubiri majibu basi ni majibu yaleyale yasiyokidhi mahitaji ya watu ndiyo tutakayo pewa

nini kifanyike sasa kama tume huru haitaundwa?
 
nimeyaandika haya baada ya kuona kuwa mengi yametendwa na waliotajwa,lakini hakuna kilichofanyika kama barua inavyojielekeza mwisho wa siku vyeo vimepanda na wanashiriki kuwepo ktk tume ambazo nao wanatuhumiwa,je aliye tengeneza tume hiyo asikii watanzania wakisema? Je ni kwanini amaelazimisha wawepo ktk tume?

Je raisi hayasikii haya? Na kama hayasikii mbona kayasikia ya kutekwa dr na lawama kwenda kwa serikali? Kwanini hakuagiza tume iwatoe nje watuhumiwa ili tume huru ifanye kazi yake?

Kama mnasubiri majibu basi ni majibu yaleyale yasiyokidhi mahitaji ya watu ndiyo tutakayo pewa

nini kifanyike sasa kama tume huru haitaundwa?

Kinachohitajika sasa ni kuwaondoa hao manyang'au kwa nguvu kama alivyoondolewa Mubarak na Team yake. Watanzania twahitaji mwamko na ujasiri kufanya hivi kama madaktari wanavyodai haki zao. Hazi hizi ni zetu lakini zina gharama zake. That's all.
 
Back
Top Bottom