Uongozi wa wa UDSM wawafutiwa mashitaka wanafunzi


T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
Leo Uongozi wa UDSM umewautiwa mashitaka wanafunzi 38 walioshitakiwa kwa tuhuma za kufanya fujo chuoni
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,748
Likes
4,615
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,748 4,615 280
Jamani watanzania tugomee kupeleka watoto wetu UDSM, hatulipi ada watoto wakawe mahabusu! kunasiku watapigwa risasi tukitizama tu!
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
Jamani watanzania tugomee kupeleka watoto wetu UDSM, hatulipi ada watoto wakawe mahabusu! kunasiku watapigwa risasi tukitizama tu!

Kinachotakiwa ni kupiga kelele mpaka hawa viongozi wazembe waachie ngazi na tupate viongozi wapya wenye kujua wajibu wao
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Leo Uongozi wa UDSM umewautiwa mashitaka wanafunzi 38 walioshitakiwa kwa tuhuma za kufanya fujo chuoni
Mukandala amegundua kuwa udikiteta na ufisadi wake ulikuwa unampeleka kubaya na amerudi kwenye sense zake.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Yuko kwenye huo uongozi kwa muda gani sasa?
Alipewa ulaji na Kikwete baada ya kufanya kazi nzuri sana kwenye kampeni ya mwaka 2005 kwa data zake za kupika za Redet.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Hatimaye Mukandala amechemsha na viongozi wake aliwaweka ili waongoze Daruso. Wanafunzi wamewapiga chini na sasa inabidi uchaguzi mpya ufanyike. Huyu baba ameanza vibaya na sasa anaaibika.

Nimeipata habari hii ya the citizens toka kwa mtiifu na mwenzetu Mwanakijiji wa KLHNEWS.

The University of Dar es Salaam will hold fresh presidential elections for the student body in September, following a vote of no confidence against the newly elected leadership. A spokesperson for the University Students' Representative Committee (USRC), Mr Joshua Sammuel, yesterday confirmed the latest developments.

He said the committee passed a vote of no confidence against the entire Dar es Salaam University Students Organisation (Daruso) Cabinet during a meeting held on Friday.

The rejected cabinet, led by Patience Mlowe, had spent barely a month in office after the Daruso elections, which were held in April this year.

Controversy marred the recent elections, with students accusing the university management of interfering with student politics.

There was also low voter turnout following riots at the university last month.

The students went on rampage after the administration disqualified a popular Ugandan student, Odongo Odwar, from the presidential contest on grounds that he had not presented his Form six certificate on admission in 2005.

Students believed the decision was a move to quash dissenting voices against the administration. But it is still not clear whether Odwar, who is still believed to be the students' favourite presidential candidate, will be allowed by the administration to contest in the September elections or not.

However, disqualifying him could spark unrest once again in the restive student politics at the institution of higher learning, which has been seriously affected by a series of disturbances of late.

Last week, several students vowed not to recognise the new cabinet, which they said was sympathetic to university management and did not have majority support.

According to Daruso constitution, should there be a vote of no confidence against a president as in the current case, fresh elections are supposed to be held within 21 days.

An interim 22-member Daruso board will now run student affairs until fresh elections are held next semester.

The board is made up of chairpersons and secretaries of the university's 11 faculties.

UDSM administration met the interim leadership on Friday to discuss the latest developments and accepted the motion of no confidence.

Kwa habari zaidi, fuatilia mambo mapya na ya haraka toka kwenye mtandao bora kabisa wa habari za Tanzania wa KLH NEWS kwa kubonyeza hapa
 
M

murra wa marwa

Senior Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
150
Likes
1
Points
0
M

murra wa marwa

Senior Member
Joined Apr 24, 2008
150 1 0
shuzi rimepata mjambaji hapa!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mimi nauliza kama kuna sababu zimetolewa kw akufutiwa mashitaka .Je Chuo kitawalipa mateso yao na kuwaharibia majina ?
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,910
Likes
5,256
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,910 5,256 280
Now its clear kuwa Prof. Mukandala alimuandaa mtu wake na AMESHINDWA
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
135
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 135 160
hivi mukandala na wenzake hawana kazi za kufanya siku hizi, mpaka wakaingilie uchaguzi wa daruso? kule redet wameshamfukuza au amejifukuzisha? ni vema kuwe na utaratibu fulani wa mtu kuwa vice-choncellor, labda huu utaratibu wa kishkaji siku moja utasikia rais amempa mkewe digree ya heshima na hapo hapo akamchagua kuwa vice -choncellor, yetu machoo, ohooo
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
hivi mukandala na wenzake hawana kazi za kufanya siku hizi, mpaka wakaingilie uchaguzi wa daruso? kule redet wameshamfukuza au amejifukuzisha? ni vema kuwe na utaratibu fulani wa mtu kuwa vice-choncellor, labda huu utaratibu wa kishkaji siku moja utasikia rais amempa mkewe digree ya heshima na hapo hapo akamchagua kuwa vice -choncellor, yetu machoo, ohooo
kwi kwi kwi kwi

Mkuu Mwikimbi,

Huku ndiko tunakoelekea kabisa hasa ukichukulia watu waliokuwa wakidhaniwa kuwa makini kama Mukandala wakigeuka na kuwa wabovu na wababaishaji kiasi hiki.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Uongozi wa Tanzania ni family business.
Naamini ukiwa rafiki na mheshimiwa fulani basi unaweza kupata ulaji usio halali kwako.
 

Forum statistics

Threads 1,235,132
Members 474,353
Posts 29,212,887