Ungekuwa wewe ungefanyaje?


kamati

kamati

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
241
Likes
56
Points
45
Age
22
kamati

kamati

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
241 56 45
Ndugu zangu nimejitokeza kwenu kuomba msaada.Mimi ninaishi na kaka yangu ila kaka yangu ana mke na kaka yangu mda mwing hayupo huwa anasafiri kikazi na huwa anakaa miezi mitatu anapokuwa kazini na akirud anakaa rikizo kwa mda wa siku 28 sasa kwa mda ambao kaka anakuwa hayupo mambo anayofanya shemeji yanakera unakuta shemej yangu anarud mpaka saa nane uciku amelewa mpaka anajikojolea mimi binafsi inaniuma saana kuona anavyomfanyia kaka na yangu ananipenda saana ananihudumia kila kitu ila nashindwa kumwambia kaka kwa huhofia kuvunja ndoa imefikia hatua shemeje ameanza mpaka kuja na wanaume wanamleta home kwa gari night na mimi namfungulia get kiukweli inaniuma jaman mimi binafsi nimeamua nihame nyumbani nikapange tu kwa sababu ya haya maudhi jaman naombeni msaada wa mawazo nikimwambia je shem atanielewaje endapo wacipoachana na je nikikaa kimya kaka atanielewaje ciku akijua? Na nina uhakika atajua kwani mungu hafich mnafiki nisaidien mawazo mdogo wenu
 
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
923
Likes
5
Points
35
Age
47
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
923 5 35
humpendi kaka yako
 
Kizazi jeuri

Kizazi jeuri

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
300
Likes
4
Points
0
Age
32
Kizazi jeuri

Kizazi jeuri

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
300 4 0
Mwambie acha ukuku wew!!!
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,455
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,455 8 135
kuna mambo ya kunyamazia...lakini sio hilo.....
 
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Messages
3,055
Likes
18
Points
135
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2008
3,055 18 135
Hhumpendi kaka yako, atakufa kwa ukimwi
 
L

ladysha

Senior Member
Joined
May 29, 2013
Messages
157
Likes
1
Points
0
L

ladysha

Senior Member
Joined May 29, 2013
157 1 0
Hayakuhusu ni hakika huyo kaka ysko alimwokota kwenye uchangu hivyo anajua tabia yake ingawa atamuua kwa mahonjwa mwanamke galasa huyo.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,803
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,803 280
Umefanya busara kuhama kwa kakako. Ukimsemea shemejio atamuambia mumewe ulimtaka na undugu utaisha. Hayakuhusu. Unayajua afanyayo kakako huko anakoishi? Unayajua anayofanya gf wako akiwa mbali nawe? Endelea na maisha yako.
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
82
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 82 145
mwambie kaka yako siku moja aje bila taarifa halafu afanye surprise ili ajionee mwenyewe! maana bila hivyo kibao kitageuzwa kwako eti wewe unamtaka kimapenzi shemeji yako! mwisho wa siku kaka yako atakuja kujua ukweli huku tayari alishaumizwa na 'miwaya'!
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,452
Likes
44
Points
145
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,452 44 145
funguka haraka.. ondoa lawama ya hapo baadae....
 
T

tongi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2012
Messages
452
Likes
14
Points
35
T

tongi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2012
452 14 35
Kuhama ndio poa, waache na sakata lao
 
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
341
Likes
1
Points
33
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
341 1 33
Funguka damu nzty bana
 
A

Albertho2012

Member
Joined
Aug 28, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
A

Albertho2012

Member
Joined Aug 28, 2012
5 0 0
Utajisikiaje bro wko akipata maradh y ngono nawe dalili unaziona? Ur killing ur own bro. Tell him z truth. Yy n mwanaume hawez kukurupuka atarisech na atajionea. Mwonee huruma kakako km kwel unampenda. Kumbuka unaweza pata shem mwngne lakn co kaka mwngne.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,868
Likes
1,481
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,868 1,481 280
they say it is loneliness that makes booze nd infidelity all the more appealling....n.sasa huyo shemeji yako ana kila haki ya kuyafanya hayo maana ndoa dhumuni ni kuishi pamoja. mnapo ishi mbali mbali mnawekana majaribuni tuu.
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
Unalo limekuganda, funguka faster kabla ndugu yako hajaanza kukohoa.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
mwambie kaka yako siku moja aje bila taarifa halafu afanye surprise ili ajionee mwenyewe! maana bila hivyo kibao kitageuzwa kwako eti wewe unamtaka kimapenzi shemeji yako! mwisho wa siku kaka yako atakuja kujua ukweli huku tayari alishaumizwa na 'miwaya'!
Huu ushauri mzuri,amweleze halafu waweke mtego.
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Daah ndugu yangu huna tofauti yoyote na kilaza square! Hasa kuamua kuishi mbali na shemeji yako ndio suluhisho au unajishau tu? Usiwe mjinga wewe, funguka kabla Kaka yako hajagundua, akigundua kabla ujamwambia ukweli atakuona mbaya wake!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
mwambie kaka yako siku moja aje bila taarifa halafu afanye surprise ili ajionee mwenyewe! maana bila hivyo kibao kitageuzwa kwako eti wewe unamtaka kimapenzi shemeji yako! mwisho wa siku kaka yako atakuja kujua ukweli huku tayari alishaumizwa na 'miwaya'!
Nakubaliana na mawazo yako!
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,634
Likes
481
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,634 481 180
Mwambie ukweli afanye uchunguzi ajue. Hapo naona huyo Shemeji yako amewadharau wewe na kaka yako pia ndio maana anfanya hayo
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
Ndugu zangu nimejitokeza kwenu kuomba msaada.Mimi ninaishi na kaka yangu ila kaka yangu ana mke na kaka yangu mda mwing hayupo huwa anasafiri kikazi na huwa anakaa miezi mitatu anapokuwa kazini na akirud anakaa rikizo kwa mda wa siku 28 sasa kwa mda ambao kaka anakuwa hayupo mambo anayofanya shemeji yanakera unakuta shemej yangu anarud mpaka saa nane uciku amelewa mpaka anajikojolea mimi binafsi inaniuma saana kuona anavyomfanyia kaka na yangu ananipenda saana ananihudumia kila kitu ila nashindwa kumwambia kaka kwa huhofia kuvunja ndoa imefikia hatua shemeje ameanza mpaka kuja na wanaume wanamleta home kwa gari night na mimi namfungulia get kiukweli inaniuma jaman mimi binafsi nimeamua nihame nyumbani nikapange tu kwa sababu ya haya maudhi jaman naombeni msaada wa mawazo nikimwambia je shem atanielewaje endapo wacipoachana na je nikikaa kimya kaka atanielewaje ciku akijua? Na nina uhakika atajua kwani mungu hafich mnafiki nisaidien mawazo mdogo wenu
ni rahisi sana si hutaki unafiki siku akiwepo kakaako nenda kwake na mwambie yote mbele ya mke wake ili aamue mwenyewe sawa mkuu kuliko kukaa na kijiba cha roho..
 
S

snail

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
464
Likes
33
Points
45
S

snail

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
464 33 45
Umefanya busara kuhama kwa kakako. Ukimsemea shemejio atamuambia mumewe ulimtaka na undugu utaisha. Hayakuhusu. Unayajua afanyayo kakako huko anakoishi? Unayajua anayofanya gf wako akiwa mbali nawe? Endelea na maisha yako.[/QUOT

ushauri wako uko kimalaya zaidi! kwani kama hujui ayafanyao kaka yako ndo tiketi ya kuruhusu ujinga kama huo kwa ndugu yako wa damu? nakushauri mtoa maada hili halivumiliki chamuhimu we tafuta jinsi ya kumfikishia ujumbe kaka yako bila kuadhiri uhusiano wako na shemeji yako ili ikibidi kaka yako aweze kufanya uamuzi wa kusuka au kunyoa!

ushaurimzuri kwa m2 mmoja hapo juu kua we mwambie kaka yako afanye kuja bila taarifa alafu akae sehemu nyingine ili amuone anakoelekea amfuatilie kisha ajitokeze akiwa na talaka yake mkononi!
ndoa kama hizi hata ukizivunja kama kaka wa mwanandoa hakuna dhambi kwa mungu!
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099