Ungekua wewe ungefanyaje

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Hizo ni hasira za kusikia wenzao huku Tan~sania wanauwawa kinyama.
images-629.jpeg
 

Jerhy

JF-Expert Member
Jul 11, 2013
3,117
2,000
Hivi pale mikumi ingekuwajje juzi mepita pale nikaona kundi kubwa la twiga wakivuka ilibidi nisimame kwa muda nao wakahisi hiki sio kiumbe cha kawaida kumbe nao wanyama wanatambua magari, mbele kidogo tembo nao wakijiandaa kuvuka aah hao sikusubiri ilibiidi gia namba 5 itafutwe fasta na kusepa wale wakipiga kigelegele chao ukizubaa unageuka nyasi fasta na kigari chako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom