Ungefanyaje????????????????


MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Juzi police kawakamata jamaa wawili akaanza kuwauliza maswali kila mmoja,
Mazungumzo yao yalikua hivi;

Police;unafanya kazi wapi?

Jamaa wa kwanza;sifanyi kazi popote!
sijaajiriwa.

Police; na wewe?

Jamaa wa pili;mimi ni msaidizi wake!


Je ungekua wewe ndo police ungechukua hatua gani????????
 
ThePromise

ThePromise

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
210
Likes
0
Points
0
ThePromise

ThePromise

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2012
210 0 0
Duh!hiyo kali!ningemsamehe wa kwanza,wa pili angenipeleka ofisin kwake!
 
Z

ze MTU GUD

Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
0
Z

ze MTU GUD

Member
Joined Nov 30, 2012
6 0 0
teh..teh...hyu xelaa ka vp ajage tumpime kichwa axee:A S 11:
 

Forum statistics

Threads 1,215,606
Members 463,308
Posts 28,554,053