Mpita Njia Platinum Member Joined Mar 3, 2008 Posts 6,999 Reaction score 1,189 Oct 29, 2011 #21 Kwa kweli maisha tuliyafaidi... acha tu tuteseke siku hizi
B Baba Collins JF-Expert Member Joined Sep 24, 2011 Posts 502 Reaction score 106 Oct 29, 2011 #22 Life was gud bhana!
JICHO LA 3 JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 356 Reaction score 62 Oct 29, 2011 #23 hivi hizo redio mkulima zipo kweli siku hizi.....?
Manumbu JF-Expert Member Joined Oct 28, 2009 Posts 1,746 Reaction score 1,283 Oct 29, 2011 #24 great memory...great flashback....big up sana!
THINKINGBEING JF-Expert Member Joined Aug 9, 2010 Posts 2,779 Reaction score 1,304 Oct 29, 2011 #25 Inaburudisha kwa kweli.
mysteryman JF-Expert Member Joined Aug 4, 2011 Posts 1,080 Reaction score 398 Oct 29, 2011 #26 Enzi hizo cement mfuko shiling 500
jockey emmanuel JF-Expert Member Joined Mar 23, 2011 Posts 330 Reaction score 50 Oct 29, 2011 #27 kweli tumetoka mbali,i wish ningekuwepo enzi hizoooooo..too bad my parents ndo waliinjoi
Gaijin JF-Expert Member Joined Aug 21, 2007 Posts 11,812 Reaction score 5,303 Oct 29, 2011 #28 Sizikumbuki...thank you very much :]
V valid statement JF-Expert Member Joined Sep 18, 2011 Posts 2,855 Reaction score 895 Oct 29, 2011 #29 picha za ukweli sana. Mambo yalikuwa swadakta.
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,311 Oct 29, 2011 #30 Enzi hizo ulikua ukipiga picha kama hizi hata kama umejipaka marashi ya namnagani lazima hiyo picha ikitoka inatoka na harufu hiyohiyo!
Enzi hizo ulikua ukipiga picha kama hizi hata kama umejipaka marashi ya namnagani lazima hiyo picha ikitoka inatoka na harufu hiyohiyo!
LE GAGNANT JF-Expert Member Joined Jan 20, 2011 Posts 1,241 Reaction score 253 Oct 29, 2011 #31 Maisha maji ya moto huchemka na moto
Sikonge JF-Expert Member Joined Jan 19, 2008 Posts 11,635 Reaction score 6,236 Oct 29, 2011 #32 GONE THOSE OLD SWEET DAYS. Old is Gold. Enzi hizo mitaa ya Tabora ni Tabora Jazz na Nyanyembe (Kinda langu la rangi ya chungwa).
GONE THOSE OLD SWEET DAYS. Old is Gold. Enzi hizo mitaa ya Tabora ni Tabora Jazz na Nyanyembe (Kinda langu la rangi ya chungwa).
W Wandugu Masanja JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 1,584 Reaction score 553 Oct 29, 2011 #33 nani alokwambia hiyo radio ya mkulima Radio mkulima ilikuwa ya mbao na haina cassette
W Wandugu Masanja JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 1,584 Reaction score 553 Oct 29, 2011 #34 aisee hakuna fisadi naona wote hawana vitambi viambatanishi naona wote maTUMBO YAKO FLAT
Duble Chris JF-Expert Member Joined May 28, 2011 Posts 3,481 Reaction score 564 Oct 30, 2011 #35 tumetoka mbali sana
mpinga shetani JF-Expert Member Joined Nov 22, 2010 Posts 3,234 Reaction score 960 Oct 30, 2011 #36 uuwii mbavu zangu mie! anyway big up 'braza meni' kwa hizo foto. Sasa tunasubiri zile za watu waliopiga wakiwa na redio
uuwii mbavu zangu mie! anyway big up 'braza meni' kwa hizo foto. Sasa tunasubiri zile za watu waliopiga wakiwa na redio
mikatabafeki JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 12,771 Reaction score 4,656 Oct 30, 2011 #37 meipenda hii
S SURUMA JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 2,892 Reaction score 1,068 Oct 30, 2011 #38 Mpita Njia said: Kwa kweli maisha tuliyafaidi... acha tu tuteseke siku hizi Click to expand... Imeandikwa katika Biblia; kuna wakati kwa kila jambo; wakati wa kucheka na kulia; kupanda na kuvuna; kuzaa na kufa nk. Ukweli ni kwamba wakati uoneshwao katika picha hizi ulikuwa MZURI SANA KIMAISHA na wenye misukosuko kidogo sana ukiliganisha na leo. Missing the OLD GOOD OlD DAYS!
Mpita Njia said: Kwa kweli maisha tuliyafaidi... acha tu tuteseke siku hizi Click to expand... Imeandikwa katika Biblia; kuna wakati kwa kila jambo; wakati wa kucheka na kulia; kupanda na kuvuna; kuzaa na kufa nk. Ukweli ni kwamba wakati uoneshwao katika picha hizi ulikuwa MZURI SANA KIMAISHA na wenye misukosuko kidogo sana ukiliganisha na leo. Missing the OLD GOOD OlD DAYS!
mtemiwaWandamba JF-Expert Member Joined May 2, 2011 Posts 561 Reaction score 223 Oct 30, 2011 #39 Nazikumbuka sana. nilipiga picha moja na maskulimeti wangu Mtwara tech, kwenye kastuli kuna maandishi forget me not. Ahaa maisha ndivyo yalivyo. kuna kupanda na kushuka.
Nazikumbuka sana. nilipiga picha moja na maskulimeti wangu Mtwara tech, kwenye kastuli kuna maandishi forget me not. Ahaa maisha ndivyo yalivyo. kuna kupanda na kushuka.
Bigirita Platinum Member Joined Feb 12, 2007 Posts 16,043 Reaction score 7,477 Oct 30, 2011 #40 Wewe kweli wa juzi. Hizo si mkulima, ni National Panasonic radio cassete. Zilikuwa nzito kama kilo tano havi, japo unavyoona ni fupi. JICHO LA 3 said: hivi hizo redio mkulima zipo kweli siku hizi.....? Click to expand...
Wewe kweli wa juzi. Hizo si mkulima, ni National Panasonic radio cassete. Zilikuwa nzito kama kilo tano havi, japo unavyoona ni fupi. JICHO LA 3 said: hivi hizo redio mkulima zipo kweli siku hizi.....? Click to expand...