BADILI TABIA
JF-Expert Member
- Jun 13, 2011
- 32,766
- 23,230
Ni kutafuta kitulizo tu nje
Tena awe vizuri kuliko msaliti
Amzidi hadi dhambi!!!!!!!!
Tena awe vizuri kuliko msaliti
Amzidi hadi dhambi!!!!!!!!
Kila mtu na roho yake sio wote wanaoumia..... Ila cha peke ako ni roho yako ukilijua hilo hakuna ataekupa tabuHabarini wana jamvi. Natumai mu wazima wa afya kabisa.
Niende moja kwa moja kwenye mada. Kama kichwa cha habari kilivyosema. Wewe kama binadamu uliyekamilika kifikra na kihisia, unawezaje kustahimili usaliti wa kimapenzi wa aina yoyote. Uwe wa text, kushuhudia kabisa au kwa kuambiwa.
Ni swali nalojiuliza tunatofautiana nini mpaka wengine wana uwezo wa kusamehe usaliti na wengine wanashindwa kusamehe jambo hilo.
Em tupeane dondoo kidogo kuhusu hilo jambo.