unaweza wajua hawa

unaweza wajua hawa

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Posts
2,949
Reaction score
1,943
kwa wale wa DAR enzi zile unaweza kuwajua hawa ni akina nani
 

Attachments

  • scan0001.jpg
    scan0001.jpg
    96.2 KB · Views: 691
Safi sana aisee!
No mkorogo; ngozi asilia kabisa.
Ila kuna mmoja hapo kikwapa kina msitu wa pande kiana...
 
Duh, Hiyo ni Chupa ya DoubleCola hapo mezani?
 
Kuna SHORTY mmoja kwa pembeni ana AFRO nadhani namfahamu...
 
NA kweli wa Dar! mie nilidhani DArisalama, maana sijaona picha za wana kindakindaki wa Darisalama hapo! na hicho si kinywaji chao!
 
NA kweli wa Dar! mie nilidhani DArisalama, maana sijaona picha za wana kindakindaki wa Darisalama hapo! na hicho si kinywaji chao!

kaka angalia vizuri hiyo picha watatu kushoto ni marehemu Christina Moshi (Moshi NDEKEKULE) wa mwisho ni Halima Saidi au Mama Kibanda alikuwa maarufu sana Maquiz du Zaire,hao ndio walikuwa mabinti wa kwa Macheni enzi hizo
 
Turushieni na contact zao wajameni, watakuwa hawajachoka sana naamini!!
 
Mkuu Dotworld, kila nionapo picha ndogo ambayo haionekani vizuri, huwa na-scroll chini; najua kuna msaada wako. BIG UP!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom