Unaweza kutueleza ni kwanini unaichukia CCM?

Unaweza kutueleza ni kwanini unaichukia CCM?

Kutounda Tume Huru ya Uchaguzi

Tume ya uchaguzi inatakiwa iwe chombo huru ambacho hakipo chini ya chama chochote
Inawezekanaje uchaguzi uwe wa kweli ,huru, na haki wakati hao watu wapo chini ya CCM.
Yaani hii nchi ina maajabu mengi sana
Mungu afungue fahamu zetu watanzania kuna watu wanishabikia CCM wakati hata kula, vaa matibabu vitu vyote hivi vinawasumbua
 
Ndiyo watanzania tuone kama wao wanaona maoni yetu kazi gani kwasababu wanaamini wanaowaongoza hawaezi kufikiri vyema
Kama tungekuwa tuanafikiri vyema sidhani kama kuna watanzania wangekuwa wanaisupport CCM leo hii kwa kulinganisha na matukio yote ambayo wameyafanya hawastahili kuendelea kukaa madarakani

Kwel watanzania huwa wanadanganywa na ccm kila watmkati.....Maishabora kwa kila mtanzania leo yako wap ????
 
Sababu ni nyingi sana lakini kubwa kuliko zote ni umasikini wa kujitakia.
 
Hakuna jema mia kwa mia hata baya mia kwa mia, ungepata watu wakuelezee na ww ni mzuri au mbaya kiasi gani basi lazima patakuwepo na negative na positived, hakuna malaika kama ilivyo ww sio malaika. Unachoangalia ni yale ya msingi kwa kuwa hapo ulipo ni mchana kweupe kwengine kuna kiza sasa fikiri kabla ya kuamua kwenda kizani usikokujua..
 
Kwel watanzania huwa wanadanganywa na ccm kila watmkati.....Maishabora kwa kila mtanzania leo yako wap ????

Wanajua kuplay na mind za watu ndio maana hawana hofu
Watu wanashabikia chama kama wanashabikia mpira wamesahau kuwa hatma ya maisha ya wao na vizazi vyao ipo kwenye mfumo wa mambo ya siasa kupitia vyama vya siasa
 
Ndiyo watanzania tuone kama wao wanaona maoni yetu kazi gani kwasababu wanaamini wanaowaongoza hawaezi kufikiri vyema
Kama tungekuwa tuanafikiri vyema sidhani kama kuna watanzania wangekuwa wanaisupport CCM leo hii kwa kulinganisha na matukio yote ambayo wameyafanya hawastahili kuendelea kukaa madarakani

Ila huwa ccm wanawafanya watanzania wawe maskini ili waweze kuwatawala.....
 
Jamaa alituahidi maisha bora kwa kila Mtanzania , ninachokishuhudia kwa kila siku iitwapo leo ni maisha magumu kwa Watanzania walio wengi .
 
kwanini unamchukia mwizi!!!!!!!!!!!!!!!!?????????????
 
Ila huwa ccm wanawafanya watanzania wawe maskini ili waweze kuwatawala.....

Umaskini wa kifikra ndiyo mbaya zaidi wakati ni sasa porojo na meneno mengi wala hayatabadilisha mfumo wa maisha hamasisha wengine ambao unaona hawaelewi nini kinafanyika wnaamini wameumbwa maskini na mafukara
Wanatishiwa kuwa kupigia chama pinzani vita itatokea
Elimisha ndugu
 
Hakuna jema mia kwa mia hata baya mia kwa mia, ungepata watu wakuelezee na ww ni mzuri au mbaya kiasi gani basi lazima patakuwepo na negative na positived, hakuna malaika kama ilivyo ww sio malaika. Unachoangalia ni yale ya msingi kwa kuwa hapo ulipo ni mchana kweupe kwengine kuna kiza sasa fikiri kabla ya kuamua kwenda kizani usikokujua..

Hatusemi CCM haijafanya kitu kabisa lakini kwa maisha yaliyopo na maliasili hatupaswi kuwa hapa tulipo sasa .Ni bora tuwape watu ambao wanauthubutu wa kufanya mambo ambayo CCM wameshindwa kuyafnaya kwa muda wote huo
Miaka hamsini na nne hatupaswi kuwa hapa tulipo Mfano mzuri ni Kenya ,Rwanda wapo mbali sisi tunashindwa nini na kwanini wao waweze
Wakati ni sasa
 
Hakuna jema mia kwa mia hata baya mia kwa mia, ungepata watu wakuelezee na ww ni mzuri au mbaya kiasi gani basi lazima patakuwepo na negative na positived, hakuna malaika kama ilivyo ww sio malaika. Unachoangalia ni yale ya msingi kwa kuwa hapo ulipo ni mchana kweupe kwengine kuna kiza sasa fikiri kabla ya kuamua kwenda kizani usikokujua..

Hatusemi CCM haijafanya kitu kabisa lakini kwa maisha yaliyopo na maliasili hatupaswi kuwa hapa tulipo sasa .Ni bora tuwape watu ambao wanauthubutu wa kufanya mambo ambayo CCM wameshindwa kuyafnaya kwa muda wote huo
Miaka hamsini na nne hatupaswi kuwa hapa tulipo Mfano mzuri ni Kenya ,Rwanda wapo mbali sisi tunashindwa nini na kwanini wao waweze
Wakati ni sasa
 
Siipendi sababu Dada yangu alifia hospital ya serikali ya ccm,sababu hatukuwa na pesa hata nilipoomba wamhudumie nitaleta hela baadae dr akakataa akasema sio utaratibu,nikaingia mtaani nikauza flat TV nikarudi nikakuta amefariki,kumbuka huyo ni mlipa kodi
 
mfumo wote wa uongoz,kuanzia baroz had magogon.wameshindwa kupata jibu la kwa nn inchi yetu ni maskini.Na mbinu za kutokomeza umaskin hawana.
 
Nachukia viongozi wake wengi isipokuwa (Mangula na Kingunge) waliobaki wanakumbatia makaa ya moto!
 
mm ni yale matusi yao kwa wananchi yanayofanywa na nape na vijana wenzake bila kuchukuliwa hatua au tamko ndicho kinachonifanya niichukie ccm mfno kuna wakati akiwa kanda ya ziwa alidai atawashikisha ukuta wasioitaka ccm ....

rushwa kila secta nyeti nenda polisi,hospital za uma nk da ni shida
 
:msela:miaka 54 watoto bado wanakaa chini bado mnatuambia tanzania nchi huru, uhuru wa kukaa chini
 
Binafsi ukiniuliza swali hilo nitakujibu kuwa sababu kubwa ni mfumo wa Stakabadhi Ghalani ambao umetuathiri sana wakulima wa Korosho, Serikali ya CCM imekuwa haina msaada kwa wakulima wa korosho wakati wa maandalizi ya zao hilo, lakini jambo la ajabu ni kuwa serikali hiyo hiyo imekuwa ikiibuka na kuwakopa wakulima tena kwa Mabavu kwa kutumia mfumo wanaoita stakabadhi gahalani.

Baada ya kuchoshwa na hali hiyo wakulima wa Korosho waliamua kuanzisha umoja wao UWAKOTA ili waweze kuingia wenyewe mnadani lakini serikali ya CCM tena kwa kumtumia katibu wao Mwenezi Ndg Nape Mnauye waliahidi kupambana kuhakikisha umoja huo haufanyi kazi hususani baada ya kugundua kuwa unatoboa siri za bei halisi ya Korosho, hii ni dhuluma kubwa sana.

Nasema tena na tena DAIMA NITAICHUKIA CCM. Hebu nieleze wewe kwanini unaichukia CCM

attachment.php


mada hii haijaondolewa ikiandikwa kinyume mnafuta haraka haraka
 
Back
Top Bottom