Unaweza kupigwa risasi kwa niaba ya mwanao?

Unaweza kupigwa risasi kwa niaba ya mwanao?

Kama unaye mmoja?
Napo pia itategemeana na aina ya kifo kama kitatokana na shambulio lolote nitapambana kwanza kuokoa uhai wake na wangu pia.
Na kama ni kutokana na issue za kimatibabu nitakubali kupoteza kiungo changu huku nazingatia na uhai wangu kwanza. Zaidi nitapiga magoti na kusali mbele za Mungu ili nimkabidhi kwake salama. Ibrahimu alipoombwa sadaka ya mtoto hakujitoa yeye kwa ajili ya mwanaye alimtoa mtoto jiulize why?
 
Kwa jinsi wanawake mnavyotubambikizia watoto siku hizi, hapana sifanyi huo ujinga!

Acha afe tu au hiyo bullet aichukue mama yake sio mimi.

Unaweza ukajiotolea kufa ukijua umekufa kwa ajili ya mwanao kumbe umeokoa uhai wa litoto la mr.Kucha au boda boda.
 
Mtoto Ni Mali ya mama.
Baba mlezi tu

Ewaah!! the wise man has spoken!

Hichi ulichokiongea ni kweli kabisa 1000%.

mtoto ni mali ya mama baba anapewa tu shavu la kuwa mzazi, na ndio maana hata wazazi wetu huwa wanawapenda sana wajukuu zao wanaozaliwa na dada zetu kuliko wale tunaowapelekea sisi wanaume. Sababu watoto wa dada zetu ni uhakika 100% kuwa ni damu ya ukoo wetu.
 
Mh!swali gumu Sana kwangu.Huwa nikiwaza wanangu wataishije bila Mimi(mama)napata uchungu.Na Kwa kweli ntaanza Kwa kujikinga tusife wote.Mtoto anauma jamani ikishindikana nitangulie Tu,ila nitaomba Mungu Sana abaki mikono salama.
 
Nimewahi kuona gazeti moja hapa hapa bongo mtoto kampeleka mzee wake mahakamani ili achukue usimamizi wa mali zote ..anamsingizia mzee wake ana matatizo ya akili.

Hio familia ni ya wahindi wana makampuni mengi hapa bongo..
Sasa mtoto wa hivyo unaweza kumfia kweli??

Soma hio attachmentView attachment 1188530

Huyu mtoto ana laana si bure,na mkewe sio mtu mzuri inawezekana ndio aliempa hio idea so sad
 
Wanaume tuna roho ngumu sana kuliko wanawake yani hii nimeona katika mazingira niliyokulia jinsi wababa wanatelekeza familia nyingi afu ata hawana wasi wasi afu uyo mtu kama huyo.aje kufa kisa mtoto
Badilikeni basi ninyi ni wazazi pia
 
Napo pia itategemeana na aina ya kifo kama kitatokana na shambulio lolote nitapambana kwanza kuokoa uhai wake na wangu pia.
Na kama ni kutokana na issue za kimatibabu nitakubali kupoteza kiungo changu huku nazingatia na uhai wangu kwanza. Zaidi nitapiga magoti na kusali mbele za Mungu ili nimkabidhi kwake salama. Ibrahimu alipoombwa sadaka ya mtoto hakujitoa yeye kwa ajili ya mwanaye alimtoa mtoto jiulize why?
Kwa hiyo wewe kwanza mtoto baadae. Ibrahim alifuata alichoambiwa, angewezaje kupindua wakati ameambiwa atoe mtoto?
 
Kwa jinsi wanawake mnavyotubambikizia watoto siku hizi, hapana sifanyi huo ujinga!

Acha afe tu au hiyo bullet aichukue mama yake sio mimi.

Unaweza ukajiotolea kufa ukijua umekufa kwa ajili ya mwanao kumbe umeokoa uhai wa litoto la mr.Kucha au boda boda.
Hiki sio kisingizio mkuu? Mtoto yeyote anayeandika jina lako mbele ya la kwake ni mwanao
 
Huyu mtoto ana laana si bure,na mkewe sio mtu mzuri inawezekana ndio aliempa hio idea so sad
Mmh mbona unarusha lawama kwa mtu mwingine wakati aliyefanya kosa anaonekana
 
Kwa hiyo wewe kwanza mtoto baadae. Ibrahim alifuata alichoambiwa, angewezaje kupindua wakati ameambiwa atoe mtoto?
Hakuna utofauti wowote kati ya kilichomkuta Ibrahim na unachoongelea wewe, hoja ni mtoto anatakiwa auwawe je waweza jitoa wewe kwa ajili ya mwanao? Hilo lilishindikana kwa Ibrahim mtu wa pekee wa Mungu, je wewe mtu wa kawaida sana mbele za Mungu utaweza? Watu wanarahisisha tu kuongea hapa lakin kiuhalisia hakuna mwenye kuweza.
 
Hakuna utofauti wowote kati ya kilichomkuta Ibrahim na unachoongelea wewe, hoja ni mtoto anatakiwa auwawe je waweza jitoa wewe kwa ajili ya mwanao? Hilo lilishindikana kwa Ibrahim mtu wa pekee wa Mungu, je wewe mtu wa kawaida sana mbele za Mungu utaweza? Watu wanarahisisha tu kuongea hapa lakin kiuhalisia hakuna mwenye kuweza.
Hapana ni tofauti, Ibrahim aliambiwa atoe mtoto hakuambiwa achague...kama angeamua kupindua na kujitoa yeye leo hii asingeitwa baba wa Imani kwa kuwa amechagua jambo ambalo linampa unafuu yeye badala ya kutekeleza kile akichoambiwa na Mungu, na Mungu alijua fika kuwa kumtoa mtoto sadaka ndio jambo gumu kuliko yote kutekelezeka
 
Umeshajiuliza ni kwanini watoto wengi wa siku hizi wapo upande wa mama zao kuliko baba zao?
Kinachowabeba wamama ni ile hali ya kukaa mda mrefu na watoto

, kipindi wababa tunahangaika, kudharaulika na kupata shida huko mtaani kwa ajili yenu na hao hao watoto ambao badae wanakujatuona hatukua na upendo
 
Back
Top Bottom