Heeeeh!..Mashalaah, itunze daima na milele..
We mbona unamuombea mwenzio balaa? unataka awe nungaembe?
Heeeeh!..Mashalaah, itunze daima na milele..
We mbona unamuombea mwenzio balaa? unataka awe nungaembe?
SHY
Naahidi kuitunza Bikra yangu ila niko peke yangu nazidiwa nguvu na waliotia nia kuivunja na muko wengi
We demu vipi, huna cha kusema nyamaza. Usitafute ligi, .
...nungaembe ndio nini, ...kumdodea?
vijana hawalielewi hili babu,penzi la kudumu liko,ila msingi mkubwa ni kukubali tofauti aliyekua nayo mwenzio,mtadumu mpaka mmoja afe,ila kwa swala la bikra unatagemea mtu akikuta nayo ndo atakufanya wa daima wazo hilo futa kichwani,ila tabia ndo msingi wa penzi lenu kudumu,
naamini ulimpataAsante sana bibie, you are a darling.
Subira huvuta heri, nasubiri kupata mke mwenye mapenzi ya kweli na ya kudumu. Mimi nina mapenzi ya kweli na ya kudumu, nitampatia.
kheeee kumbe huu msemo ni wa longtime kitambo😄🤭kigawe kitaliwa na nyenyere....