Unaweza Kupata Mapenzi Ya Kudumu ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza Kupata Mapenzi Ya Kudumu ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bikra, May 13, 2009.

  1. Bikra

    Bikra Senior Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Watu wengi wenye sifa duniani hawajawahi kupata mapenzi ya kudumu. Kesi yako inaweza kuwa tofauti.
    Inaonekana kwamba ndani yetu kuna nafasi kubwa ambayo haiwezi kujazwa na wachumba mia. Hata hivyo kuna tumaini. Ndoto lako linaweza kutimizwa.
    Thubutu kufikiri
    Mwanamke anafaa kupendeza kiwango gani kumfanya asitake upendo tena? Mwanaume anahitaji kuona vipusa wangapi uchi kabla ya kujisikia kama anapendwa? Kila kitu ndani yetu inalilia upendo! Sote tunatafuta upendo, hakuna kitu kinachoweza kuchukua nafasi ya upendo. Wanasayansi na madaktari wamethibitisha kwamba watu wanaofuata umalaya, na aina za ngono zisizo kawaida huwa wanatafuta upendo wa kweli.
    Hata hivyo kupata upendo ni jambo tata. Sura mzuri hunyauka. Mchumba hugeuka. Ndoa inaweza kuvunjika mkeo/mumeo akifa. Na uchungu utakayo hisi huzidi kama upendo kati yenyu ni kubwa zaidi.
    Ukweli kwa wengi hutisha sana, lakini matarajio yetu huwa hazishikiki! Matakwa yetu ya ndani kabisa huonekana kuwa mbali sana hadi sisi hujaribu kuvikana. Kana usikane, kubali ukatae matarajio yetu hubaki ndani yetu.
    Kwa muda mfupi tu, hebu tazama matarajio yako...usijali ugumu wa kuzipokea. Angalia matarijio yako, ona kile zinakuambia.
    Unamtaka mtu ambaye:
    * atafanya usikie kama umeheshimika
    * anakuamini na unamuamini
    * hamna siri kati yenyu
    Kwa ndani unatamani mtu mwenye:
    * werevu, nguvu, uzuri usionyauka hata akizeeka
    * anajua yote ambayo umepitia maishani na hata alikuwa na wewe
    * atakuelewa kabisa kila wakati
    Unamtaka mpenzi yule:
    * atatimiza mahitaji yako kikamili, yani ni kama mliumbwa muwe pamoja
    * anasikia uchungu na wewe na anweza kukusaidia hata kuharibike vipi
    * anajuauovu wako, fikira zako na bado anakupenda na anakuheshimu
    * anaweza kuwa na wewe mahali popote wakati unamhitaji
    * atakupenda daima na mapenzi kuu yenye kukufurahisha na kukutosheleza
    * anakusaidia kila wakati na kukuwezesha kufanya makuu
    Unahitaji mtu atakaye kusaidia kila wakati, lakini anakupatia nafasi ya kukuwa kibinafsi; mtu ambaye hatakuchosha, na ambaye hatawahi kugueka.
    Mwishowe, liwe liwalo, unataka kuwa huru kutokana na uwoga wa kumpoteza mpenzi wako. Unataka mpenzi ambaye hata wahi kugonjeka, kulemaa au kufa.
    Ninayosema inaonekana kama upumbavu!
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa darasa bikra

    na wewe umeahidi kuwa bikra mpaka siku ya ahadi ifike? Au umeamua kurudisha bikira upya
     
  3. Bikra

    Bikra Senior Member

    #3
    May 13, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    SHY
    Naahidi kuitunza Bikra yangu ila niko peke yangu nazidiwa nguvu na waliotia nia kuivunja na muko wengi
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,962
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Sina la kujadili
     
  5. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ulihitaji nani akusaidie kuitunza?
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hey Bikra, mapenzi ya kudumu yanapatikana.

    Itunze sana hiyo bikra, ubarikiwe na uzidi kujazwa hekima.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Wewe unayo?
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Bikra hutunza na mtu pekee ukitaka ushirikiano ina maana uzinduzi ufanyike. Nguvu lazima zikuzidie maana you are searching for true love..
    Idumu Bikra zako zote maana haipo moja!..
    Asante kwa article yako..
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ninayo ndugu, naitunza.
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Heeeeh!..Mashalaah, itunze daima na milele..
     
  11. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Unaniombea dua mbaya BJ, bikra haitunzwi milele. Umefika wakati muafaka wa kuizindua.
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    UM Inawezekana milele nimepitiliza ila nilimaaisha itunze kadri uwezavyo. Nimekusoma unasema unaitunza(I hope ni kweli)! Siku ya uzinduzi hutasahau,zindua na umpendae! Maana mapenzi ya kudumu yapo na yanapatikana..Hii ni Dua nzuri
     
  13. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushauri, niko tayari kwa uzinduzi, kilichobaki ni kupata wa kuizindua, mwanamke wa kuizindua. Sichagui sura, rangi, kabila, dini, kiwango cha elimu n.k; ninachojali zaidi ni chemistry baina yetu.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,538
    Likes Received: 19,865
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha BJ, why did you go there? :) umenivunja mbavu kweli kweli...LOL! Siku zote unawaza nanino tu!
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    BAK siyo hivyo,ukimsoma vizuri Bikra mwenyewe utacheka for sure!
    Name: Bikra
    status:Searching 4 true love
    Location:Mwilini-Kokote
    Ndo maana nikamjibu vile ukijumlisha na mada pia kuzidiwa kwa nguvu kwakuwa yupo peke yake,LOL!..Nonino, ha ha ha
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    kigawe kitaliwa na nyenyere....
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Haya kila la kheri UM!..Kuwa mvumilivu mpaka itokee chemistry baina yako na huyo mwanamke vinginevyo jitunze hivyo hivyo!
     
  18. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Asante sana, pengine chemistry ni baina yako na mimi. Naomba iwe kheri kama huna mwenza. Kama unaye, basi nitaendelea kuvumilia. Lots of thanks for your concern though.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    are u lesbo?
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Ukweli nina mwenza,nakuombea na wewe upate mwenza maana hamna mtu anayetaka kuwa peke yake (sikiliza hata wimbo wa nobody wants to be lonely-ricky martin christina aguilera). Again, all the best UW!..
    Asante kwa kushukuru,you're welcome!

    NB:Unaweza kupata mapenzi ya kudumu na yapo!
     
Loading...