Unawekaje/uliwezaje kujiwekea Akiba

Unawekaje/uliwezaje kujiwekea Akiba

Jaribu equity naona hawana gharama za ajabu ajabu....ni ushauri tu wala sitangazi biashara

Tatizo sio bank, tatizo ni type of account uliyofungua. Almost banks zote zina accounts sawa. Cha msingi wewe ujue unataka ufungue akaunti gani, current or a saving account. Hata huko ulipomuelekeza pia anaweza akaenda kufungua akaunti na akaendelea kukatwa vile vile.
 
Nahitaji kufanya hivyo na mimi. Yaani siwezi save hata 100. Tatizo lingine bando linanimalizia sana hela. Nifanyeje kuhusu hilo?
Mkuu kwa kipindi nlichokua nafanya ivyo nadhan ilikua kwenye 2006/7 technologie ilikua haijafika hapa ilipo sasa iv sasa mawakala wapo ad mlangoni kwako ni raisi kuweka ata buku iliosalia mfukoni..

Pia kipindi hcho sikua na majukumu kama sasa,nlikua under20 kwa hyo mambo mengi yaliokua yanakula pesa nlikua sijayajua kama sasa!

Kwa sasa kujiwekea akiba unaitaji kua na msimamo haswa au ufungue accaunt ya malengo.
 
Back
Top Bottom