unavutiwa na msichana yupi?

Asiwe mweupe..awe mweusi na mng'ao,c mzuri sn bt ana tabasamu zuri,awe na wezere la kichokozi..hips kama za Land Cruiser V8 sio hips kama kabeba mtungi.
 
Mie pesa tu.... umbo la kazi gani??? Ntakula umbo au rangi kha!!!!!

Wapi lara 1??????

Shem umenena neno!
Btw kula mkwanja na mkoleni uwe ulifuzu!
Mkatiko kama funza wa toileti ndiyo satifiketi ya kumanga mapeni yangu!
 
Last edited by a moderator:
Mfupi, mweusi, mnene ka kifutu afu awe na magamba
 
hahaha ntakung'ataje? Upo job?

Hehehe nakumbuka nikiwa mtoto walikuwa wanasema mtu akikung'ata watia mavi ya kuku pale ulipong'atwa ili meno ya mng'ataji yaoze...basi mie ntafanya hivyo hivyo.
Yes Bela nishafika kwa mkoloni sasa...
 
Hehehe nakumbuka nikiwa mtoto walikuwa wanasema mtu akikung'ata watia mavi ya kuku pale ulipong'atwa ili meno ya mng'ataji yaoze...basi mie ntafanya hivyo hivyo.
Yes Bela nishafika kwa mkoloni sasa...

pole sana jaman. Hayaozi ng'oooo
 
Liwe lineneee,jeupeee kama shankupe la kinondoni manyanya...ndo nayapendaga mie!!

C.c Madame B
 
Last edited by a moderator:
Love you my husband.... Daddy dearest
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…