Unauelewaje usemi huu?


nkyandwale

nkyandwale

Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
64
Likes
13
Points
15
nkyandwale

nkyandwale

Member
Joined Feb 8, 2011
64 13 15
Nashindwa kuwaelewa baadhi ya watu wasemavyo, muda huu ni wa kuuaga mwili wa marehemu.
Hebu tuwekane sawa! Je, inawapasa wasemeje ili kuuondoa utata wa lugha! Tafadhali dadafueni kauli hiyo.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Nashindwa kuwaelewa baadhi ya watu wasemavyo, muda huu ni wa kuuaga mwili wa marehemu.
Hebu tuwekane sawa! Je, inawapasa wasemeje ili kuuondoa utata wa lugha! Tafadhali dadafueni kauli hiyo.
Basi sema 'to pay last respect'. Maana kiswahili kimukushinda na sijui wasiwasi wako unatokana na nini hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,237,125
Members 475,408
Posts 29,279,120